ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 4

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 20, 2020, 09:46:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

××Mon××

ไปหาโทนแถวรังสิต ในโอเกะ โทนไปดูรุ่นน้องจัดงานที่วิทยาเขตที่ด้านหลังมีคลองและอยู่ใกล้เมเจอร์แถวเอกมัย และเจอสองสาวมินต์กับแก้ม ตกลงท่านโทนเรียนที่ใหนกันแน่ล่ะครับ

Channarong Saekow

การที่มาเจอกันอีกครั้ง อาจเป็นสิ่งที่ฟ้าได้ลิขิตไว้แล้วก็เป็นได้

luciferxx

Slave

สนุกมากเลยครับ.. เป็นอีกมุมมองที่น่าติดตามมากครับ.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

Ricebird526

โทนเอ้ย เป็นน้องที่น่าสงสารจัง เจ๊หมิวก็ฟอร์มเยอะมากกกก

bbblack

pd19811983

หมิวอยากเจอโทน เค้าว่าพรมลิขิตจะชักนำพาให้ได้มา พบ ดั่งความตั้งใจ และปรารถนา อ่านต่อครับ 

Iscore

ขอบคุณครับ เจ้หมิวมาตามหามหาลัยแล้วน่าจะไปดูตอนแข่งด้วยแน่เลยเอาใจช่วยทั้งคู่ครับ
#ได้เจอกันแล้วถ้าพี่แมนไม่มาคงไม่ได้คุยนะพอเจยจะหนีอย่างเดียวเลย

boom00

ตามมาเจิกันแล้วเคลียใจกันจะได้เข้าใจกันชะที

meendavid

เจ๊มาง้อแล้วเทพโทน อุ๊ยผิดแฮะ เจ๊มาขอบคุณตั้งหาก สนุกดีครับความหลังเจ๊หมิว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พี่แมนก็สอนน้องสาวดีนะ โดยเฉพาะเรื่องความกตัญญู นี่ถ้าเตยรู้ว่าจะมาที่มหาวิทยาลัยที่โทนเรียนอยู่ก็คงจะตามมาด้วยแน่ๆเลย เอ...ว่าแต่หมิวจะตอบเพื่อนเรื่องชุดยูโดอย่างไรนะ ส่วนเรื่องน้องโทนที่ยังไม่กล้าเข้าไปคุยก็น่าจะมีเหตุให้ได้คุยเองแหล่ะ เดาว่าพี่แมนน่าจะเป็นคนวางแผนเพื่อช่วยให้น้องสาวได้เจอกับโทนล่ะมั้ง....อิอิ
      หมิวก็ใช้ความพยายามดีนะ หลอกล่อเพื่อนพาเดินไปตึกกีฬา แต่ก็ยังหาโอกาสคุยกับโทนไม่ได้ จนได้พี่แมนมาช่วย พี่แมนเองก็คงจะประทับใจโทนอยู่ที่ช่วยน้องสาวเอาไว้ แล้วโทนเองก็เป็นนักกีฬาเหมือนพี่แมน....อิอิ

singkanong

อ่อเป็นแบบนี้นี่เองน่าสงสารโทนเนอะแล้วพี่หมิวมาสนิทกันได้ยังไงหนอ

mspeed

solid17

เข้าไปขอบคุณเลยจะได้หมดข้อกังขา

Tonnnn1249