ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ อ่ะ อีกสักตอน ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 21, 2020, 08:36:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

h-man

Toych

naja313

ryg123456

pkovi

ดวงคนเรามีขึ้นมีลง ไม่มีเงินแต่มีหญิงงาม น่าจะเรียกว่าดวงขึ้นมากกว่า ซวย นะ
5555

NB843

คิดว่าเตยเป็นนางเอกเรื่องนี้ แต่อยากให้เป็นหมิวมากกว่า

slimechan

devilzoa

จะบอกว่ายังไงดีอะ ยังดีนะโทนที่ยังหาเงินได้จากการเล่นเกม เอเราเองก็เคยทำนี่หว่า555+
แต่เราเองอะก็ยากจนเหมือนกันเพียงแต่ว่าเราขอให้พ่อออกรถมอไซด์ให้คันนึงตั้งแต่ม.3เพราะอยากได้ด้วยแหละมีรถขี่ตอนนั้นแม่งแบบดูเท่อะในสายตาเรา ความคิดเรา แต่คือต้องผ่อนเองนะเราก็แบบทำรับจ้างขายของหลังเลิกเรียนอะวันละ100พอให้มีค่าน้ำมันค่ากินบ้าง เจ้าของร้านก็ใจดีนะกินของที่ร้านได้ไม่เสียเงินคือที่ร้านขายข้าวไข่เจียว+เจ อะ แล้วก็มีร้านกาแฟโบราณขนมปังปิ้งไรอบบนี้ ถ้าศุกร์-อาทิต ไปนอนกับลูกน้องแกได้แกเช่าห้องไว้ และได้วันละ200นี่แหละเราตอนมัธยม

devilzoa

อ้อผ่อนรถเดือนละ 3500อะ ส่วนเงิน m นี่จากเกม แร็กนรก 555+

sanboston

เคยจนแบบโทน แต่ไม่ค่อยร้สึกรันทด เพราะไม่มีอะไรมากดดัน 

okai

xxZxcxx

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Angel_p เมื่อ ธันวาคม 21, 2020, 08:40:33 หลังเที่ยง
มีเล่าถึงตัวเล็กด้วย น่าติดตามแต่จะแค่ตอนเดียวพอเหรอครับ ว่าแต่แบบนี้ก็ดีนะครับ เล่าไปพร้อมๆ กัน ฝั่งหนึ่ง 2เจ๊ อีกฝั่ง นายโทน อิอิ
น่าตามต่อ