ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 4

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 23, 2020, 02:55:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fazz

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

kpkp

มีแอบยิ้ม แสดงว่าน้องดิวเริ่มติดใจพี่เจษแล้ว
I love Xonly

ชาย ชุดแดง

::Dribbling::อริสาคือคนที่คุ้มสุดแตกหลายรอบ

kidzero

อ่านตอนก่อนก็เชียร์ให้แก้แค้นหนักๆ แต่อ่านตอนนี้ก็เห็นใจอริสานะ แต่ทำไงได้เลือกผัวผิดคน ต้องชมไรท์จริงๆที่ทำให้อินกับเรื่องได้จนาดนี้

ziggy2

เนื้อเรื่องน่าติดตามจริงๆ บทเสียวก็สุดยอด ขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ความแค้นที่ฝังรากมาสิบกว่าปี.. จะจบลงได้อย่างง่ายดายเชียวหรือ

poster007

เมียทศจะท้องไหมนะแตกในไปขนาดนั้นอิอิ

Nattanan Tst

เก็บโจทย์เก่าได้ไปหนึ่งเหลือแต่เมียเก่าจะเอายังไงดีทีนี้นายเจษ

timshel

surfaced

occocc

Csc It

::Ajark::อลิสาคงสะใจมากถึงกับยิ้มกับตัวเองเลยหวังว่าคงจะมีครั้งต่อไปอีกนะแล้วคนรักเก่าจะโดนยังไงบ้าง

Sdddss

ความแค้นล้วนๆทำให้เกิดเรื่งนี้ขึ้น  เขียนได้สุดยอดมากครัย

isukjai5

ชายสองคนถ้ามาร้ายพี่เจษจะรับมือไหวเหรอ