ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 5

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 25, 2020, 12:54:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thongdaeng_skk

หมิวได้มีโอกาส​ขอบคุณ​โทนซิที

boy2516

พี่แมนนี่เป็นพี่ชายที่แสนดีมากเลย

jackkie

ขอบคุณครับ ผู้แต่ง พี่ชายแมนสมชื่อน่ะครับ

keng7799

ปากหนัก ก็งี้แหละ บางทีมันไม่ทันกาล  ผมก็เคยเป็น คิดว่าจะพูดออกไป แต่ใจมันไม่กล้า แล้วมานั่งเสียดายทีหลัง 

mspeed

เห็นตัวตนนายโทนชัดแจ๋วเลยครับเจ๊

hanvises

คิดถึงร้านเกะก็คิดถึงแต่มีของเจ๊หมิวมา อ่านจองเจ๊หมิวก็สุขใจแล้วครับ

n_neng

พี่แมน งัยไปเอาตีวเทพโทนมาได้  ไวกว่าหมิวซะอีก

GU Koy

ทำไมเจ๊หมิวดูเรัยบร้อยจังไม่เหมือนเจ๊หมิว.ในเกะเลย

pui10000

พี่ชายวางแผนให้เจอน้องโทนแล้ว

ตรี1131

::Hmmm::สรุปแล้วโทนไปสนิทกะพี่แมนตอนไหนกันเนี่ย

kpnttn

อ่านแล้วได้ใจพี่แมนจริงจัง สมแล้วที่เป็นไอด้อลของหลายๆ คน

อาการขัดแย้งของพี่โทน และความที่ดูไม่แคร์อะไรเหมือนคนอื่นๆ น่าจะไปกระตุ้นความสนใจของพี่หมิวเข้าแล้วสินะ

thana7

นี่แหละพี่ชายที่แสนดีของน้องเลยพี่แมน

porchai

Thank you
และแล้วนายโทนก็โดนล๊อคคอจนได้โดยพี่แมน ส่วนเจ๊หมิวก็ตามมา5๕5

naiaong

เจอตัวแระดูดิจะกล้าคุยด้วยป่าว

artherox

พี่แมนในชีวิตจริงนี่คงเป็นคนที่มีบารมีมากแน่ๆ