ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โปรโมทเรื่องเสียวเรื่องใหม่ครับผม ชื่อเรื่อง ซาวน่าเสี่ยอ้วนหุ่นหมีแตกในสาว

เริ่มโดย Fatdaddy fucks girl, ธันวาคม 08, 2023, 01:22:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fatdaddy fucks girl

สวัสดีครับ ผมคนที่แต่งเรื่องสวาทเจ้านางครับ พอดีช่วงนี้ผมไม่ค่อยจะลงบ่อยน่ะครับ ติดทำนิยายเรื่องอื่นอยู่ครับ
คิดว่าเรื่องสวาทเจ้านางจะพักไว้ก่อนครับผม

แต่กระทู้นี้ผมจะนำเสนอเรื่องเสียวซี่รี่ย์ใหม่โดยตั้งใจจะลงที่เว็บธัญวลัยด้วยครับผม
ก่อนจะบอกว่าเรื่องอะไรแนวไหน คงเป็นแนวลุงอ้วนหุ่นหมีมีพุงกับสาวสวยนมโตตามเดิมครับ โดยมีแรงบันดาลใจจากที่นี้

ทุกท่านรู้จักจี้จี้ซาวน่าที่เป็นซาวน่าเกย์ไหมครับ เป็นซาวน่าเกย์ ประเภทพวกป๋าเสี่ยหุ่นอ้วนลุงพุงแนวสวสสที่มีชื่อเสียงนั้นแหละครับ (ปัจจุบันไม่รู้ย้ายไปไหน) โดนผมได้เอามาเป็นแรงบันดาลใจเรื่องเสียวในครั้งนี้ครับ

เปลี่ยนจากเกย์ เป็นแนวเสียวชายหญิงครับ

เรื่องย่อ

สาวน้อย ม. ปลาย โดนผออ้วนแก่หื่นแบล็คเมลล์ โดยการให้ไปเป็นนางบำเรอกามแก่พวกเพื่อนผอ ที่หุ่นหมีอ้วนลงพุงหื่นกามไม่แพ้กัน โดยสาวน้อยถูกนัดให้ไปที่สมาคมซาวน่าแห่งหนึ่ง เมื่อสาวน้อยเข้าไป เธอต้องแก้ผ้าจนหมดแล้วต้องอยู่ให้ครบ 24 ชั่วโมง โดยเธอต้องเข้าใช้บริการซาวน่านี้กับผออ้วนแก่และผองเพื่อน ต้องบำเรอสวาทแด่พวกมันจนแทบจนหีบานตูดบานน้ำย้อยทีเดียว
มีกิจกรรมของทางซ่าวน่าทั้งอบไอน้ำ อาบน้ำ นวดตัว ไปจนถึงหลับนอนที่ห้องมืด สาวน้อยผู้นี้จะทำตัวเช่นไร ในเมื่อเจ้าหล่อนก็ติดวังวนตัณหาความอยากของตัวเองเข้าเสียแล้ว

ชื่อเรื่อง ซาวน่าเสี่ยอ้วนหุ่นหมีแตกในสาว อ่านได้ในเร็วๆนี้

รูปภาพประกอบที่จะต้องบอกว่าชะตาสาวน้อยคนนี้ เสียวสุขใจคารูแน่ๆครับ พวกลุงๆเขาของดี ฮิๆๆ
จะลงให้อ่านเร็วๆนี้แน่นอนครับผม