ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมโดนพวกเพื่อนๆผมลักหลับตอนท้องแก่ 8เดือน ตอนที่2

เริ่มโดย Hotwife22, ธันวาคม 30, 2022, 10:03:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hotwife22

--ความเดิมต่อจากตอนที่แล้ว--

หลังจากที่เมียผมได้ยอมตกเป็นของไอ้เชษเพื่อนผมคนนึงแล้วเธอยังยอมตกเป็นเมียของเพื่อนๆผมอีกหลายคนที่ไปเที่ยวทะเลด้วยกันเธอไม่ได้จำยอมแต่อย่างใด แต่เธอยินดีและเต็มใจให้เพื่อนๆผมทุกคนได้เย็ดเธอเหตุเพราะเธอได้ยินที่ผมเล่าเรื่องขนาดควยของไอ้เชษเพื่อนผมแล้วเธอเลยมีความอยากลองโดนควยไอ้เชษเย็ดและหลังจากที่เธอได้ลองควยไอ้เชษเพื่อนผมเย็ดไปแล้วเธอก็ติดใจการที่โดนควยคนอื่นที่ไม่ใช่สามีเธอเองเย็ดดังคำที่ว่า...อะไรก็แล้วแต่ เมื่อได้ทำครั้งแรกแล้วจะต้องมีครั้งต่อไปอย่างแน่นอน
หลังจากที่ไอ้เชษมันเสร็จสมอารมณ์หมายกับเมียท้องแก่ของผมแล้วมันก็เอ่ยปากขออนุญาตเมียผมทันทีว่าให้เพื่อนๆข้างนอกเย็ดเธอด้วยได้มั้ยและเมียผมเธอก็ตอบมันด้วยความยินดีและเต็มใจอย่างไม่ลังเลว่า "ได้ค่ะเข้ามากันเลยค่ะ" คำๆนี้ที่ออกจากปากเธอทำให้ผมแทบไม่อยากจะเชื่อหูตัวเองเลยตกใจและร้อนรุ่มใจเป็นอย่างมากว่า (ไม่น่าเชื่อว่าเมียเราจะกลายเป็นคนแบบนี้,จริงเหรอ?,ทั้งที่ท้องแก่ใกล้คลอดอยู่แล้วเธอยังทำได้,เธอจะติดใจการกระทำแบบนี้ของเธอต่อไปมั้ย?) แล้วพวกเพื่อนๆผมที่เพิ่งเข้ามาทีหลังอีก3คนซึ่งผมก็ไม่แน่ใจว่าเป็นใครบ้างเพราะมันสลัวๆมองไม่ค่อยชัด จะลืมตาเต็มๆก็ไม่ได้ชะเง้อก็ไม่ได้ เดี๋ยวพวกมันจะรู้ว่าผมรู้สึกตัวตื่นแล้วผมต้องคอยดูพวกมันต่อไปครับพวกมันทั้ง3คนเข้ามาก็ถกกางเกงกันเลยราวกับว่าอยากจะเย็ดเมียท้องแก่ของผมเต็มแก่แล้วเมียผมที่ยังกอดผมอยู่ก็หันไปกระซิบกับพวกมันว่า "เอาเข้ามาเลยค่ะ เร็วค่ะกำลังเงี่ยน"(โถ่...เมียผมกลายเป็นคนร่านควยซะแล้ว แถมเพิ่งมาเป็นตอนท้องแก่ใกล้คลอดนี่)จากเงาที่ผมพอมองเห็นพวกมันคนนึงเดินเข้ามาแถวหลังก้นเมียผมแล้วเหมือนเอาควยถูไปถูมาที่ร่องหีของเมียผมแล้วมันก็นิ่งแล้วเอื้อมมือมารั้งสะโพกเมียผมทั้งสองมือแล้วกดควยเข้าหีเมียผมเธอสะดุ้งเล็กน้อยด้วยความเสียว
"โอยยยยซึดดดด...เสียยวววววอื้มมมมแน่นดีจังเลยค่ะ..อู้ยยยย เร็วอีกหน่อยได้มั้ยคะ",
"ได้จ้าซึดดดมันส์ควยจังเลยโอยยยซึดดดขอจับท้องหน่อยได้มั้ยจ๊ะซึดดดด",
"ด้ายยยค่ะ...อื้มมมควยพี่ใหญ่จังเลยค่ะชอบจังค่ะอู้ยยยยมันส์หีจังเลยยยย"
ไอ้คนนี้มันเย็ดได้ไม่นานมันก็เสร็จ
"โอ้ยๆๆๆๆซึดดดโอยยยพี่จะเสร็จแล้ววโอ้ยๆๆๆจะมาแล้วโอ้ยยยซึด",
"จ้า...มาเลยค่ะพี่เสร็จในเลยนะเสร็จพ่นอัดเข้ามาลึกๆเลยยค่ะ....อื๊มมมมม"
ไอ้นั่นก็ครางจะเสร็จ"โอ้ยๆๆๆมาแล้วมาแล้วโอ้ยยยยยซึดดดด" เมียผมก็ทำอย่างเดิมคือละมือที่กอดจากผมไปรั้งบั้นเอวมันกดเข้ามาให้ควยมันจมเข้ามาในหีเธออย่างมิดโคนสุดลำควย
"อุ๊ยๆๆๆๆพ่นเข้ามาพ่นเข้ามาค่ะอื๊มมมแบบนั้นแหละอื๊มมมมพ่นเข้ามาอีกเยอะๆเลยค่ะอ๊า...แบบนั้นแหละอื๊มมมมซึดดดดด....เสียวจังเลยค่ะ"
แล้วอีกคนที่ยืนสาวควยอยู่ก็เดินเข้ามาไม่รอช้าเสียบควยเข้าหีเมียผมทันทีสุดโคนแต่ไม่ได้กระแทกแรงมาก กึ่งแรงกึ่งเนิบ
"โอยยยยยแน่นจังเลยยยยซึดดดดอื๊มมมมม...เข้าสุดออกสุดเลยค่ะโอ้ยยยยซึดดด",
"อ้า.....หีน้องดูดตอดดีจังเลยโอยยยย"
แล้วมันก็ค่อยๆเร่งความเร็วขึ้นเมียผมก็ร้องครางไปด้วยหอบไปด้วย
มือเธอก็กอดผมอยู่แต่ก็แอ่นหีให้พวกมันเย็ดแล้วหันไปคุยกับพวกมันคุยบ้างหอมแก้มจุ๊บปากกันบ้างโดยที่มือเธอยังกอดผมแน่นอยู่ฝั่งนี้เมื่อเธอนัวเนียจูบปากแลกลิ้นกันเสร็จ เธอก็หันหน้ากลับมาซบผมเช่นเดิมพร้อมแหงนหน้าขึ้นมาหอมแก้มผมจุ๊ปแก้มผมสลับกันด้วยความเสียวจากด้านหลังของเธอและเธอคงคิดว่าผมหลับไม่รู้สึกตัวเธอเลยพูดกระซิบกับผมในแบบที่เธออยากพูด(พูดคำสองคำก็หอมแก้มผมฟอด จุ๊ปแก้มบ้าง
"โอ้ยยยพ่อจ๋า (จุ๊ป)แม่เสียวจังเลยพ่อ(ฟอด)(จุ๊ป) พ่อรู้มั้ย(จุ๊ป)แม่โดนพวกเพื่อนๆพ่อเย็ดแล้วนะ(ฟอด) พ่อเห็นมั้ยยย..(ฟอด)..หือออ?...อโอะ..ฮ๊าห่ะ ฮ๊าห่ะๆๆ ๆๆ อื๊มมมมมเสียวววว (จุ๊ป) (ฟอด)อื๊มมมมพ่อจ๋า....ซึ๊ดดอู้ยยยควยพวกเพื่อนๆพ่อใหญ่กว่าของพ่อกันทุกคนเลยยย(ฟอด)ใหญ่กว่ามากด้วย(ฟอด)อู๊ยยใหญ่กว่าเยอะเลยยย(จุ๊ป)...แม่ติดใจควยเพื่อนๆพ่อแล้วนะ(จุ๊ป)(ฟอด)...ซึ๊ดดอื๊มมมมม..อ..ฮ๊าห่ะฮ๊าห่ะ ๆๆ ๆๆ โอ้ยยยยยย(ฟอด)"
เธอพูดไปก็พลางทั้งจุ๊ปทั้งหอมแก้มผมเท่าที่ผมเข้าใจคือเธอคงเข้าใจว่าผมหลับไม่รู้เรื่องแต่จินตนาการว่าได้คุยกับผมแบบที่ผมได้ยินและรู้สึกตัวแต่ความจริงก็คือผมรู้สึกตัวอยู่แหละครับ ทั้งที่เจ็บก็เจ็บ เฮิร์ทก็เฮิร์ทแต่หลังๆมาทำไมมันเริ่มรู้สึกแปลกๆ ควยผมเองก็เริ่มแข็ง แต่ก็ไม่มา
มันกระเด้าเมียผมแบบกึ่งแรงกึ่งเนิบไปได้ซักพักเมียผมก็หันไปกระซิบบอกกับพวกมันว่า"หยุดก่อนแปปนึงค่ะ"
ไอ้เพื่อนผมคนที่เย็ดเมียผมอยู่มันก็หยุดทันทีและกระซิบถามเธอ"ว่าไงจ๊ะซึ๊ดดดกำลังมันส์ควยเลยย"
เมียผมก็พูดขึ้นแบบชนิดที่ว่าผมแทบไม่อยากจะเชื่อหูผมเองเลยไม่คิดว่าเธอจะเริ่มร่านควยได้ขนาดนี้"พี่ๆจ๋า..อยากลองโดนรูตูดบ้างจัง...ขอลองได้มั้ยคะ"
ไอ้พวกมันก็คงอยากลองด้วยอยู่แล้วมั้งมันเลยกระซิบถามเมียผม"หืมมม?อยากลองจริงเหรอ เคยรึยัง?"
เมียผมตอบพวกมันว่า"ไม่เคยค่ะ แต่อยากลอง" มันก็เริ่มเปิดทางให้เมียผมโดยการใช้นิ้ว "งั้นลองนิ้วก่อนนะ....เอานะ","ค่ะ..."
แล้วมันก็ชโลมน้ำลายให้ทั่วทั้งนิ้วของมันอยู่ๆไอ้เพื่อนผมอีกคนก็ยื้นอะไรให้เพื่อนผมคนนั้นผมเดาว่าเป็นหลอดเจลล่อลื้นแน่เพราะผมได้ยินเสียงเหมือนเปิดฝาหลอดพวกมันก็คิดกันไว้อยู่แล้วเลยเตรียมมา จากนั้นมันก็เทลงบนมือแล้วป้ายที่รูตูดเมียผมเมียผมสะดุ้งนิดนึง "อึ๊! เย็นจัง"มันก็ป้ายรูตูดเมียผมอย่างชุ่มเลยเดาจากเสียงแจ๊ะๆตอนมันป้ายเจลแล้วมันก็ใช้นิ้วจิ้มไปที่รูตูดเธอแล้วหมุนๆวนๆเมียผมก็เอามือกลับมากอดผมเช่นเดิมแล้วเชิดหน้าขึ้นมาหาหน้าผมพร้อมกับเสียงครางเบาๆบ่งบอกถึงความเสียวสบายแล้วมันก็ค่อยๆสอดนิ้วเข้ารูตูดเธอได้แค่1ข้อนิ้วเธอสะดุ้งและขมิบรูตูดรัดนิ้วมันอย่างแรงพร้อมละมือจากที่กอดผมอยู่ไปจับมือมันอย่างไวหันไปบอกไอ้เพื่อนผมคนนั้นเธอเผลอร้องเสียงดังออกมาด้วยความตกใจเพราะความเจ็บและแสบมากว่า"โอ๊ยแสบบบ!อุ๊ปป(เธอลืมตัว) หยุดก่อนค่ะโอ้ยยยพี่...มันแสบอ่ะ เจ็บด้วย"ไอ้เพื่อนผมคนนี้มันก็ให้ความช่วยเหลือโดยการพูดปลอมเมียผมว่า"ไม่ต้องเกรงนะปล่อยตัวสบายๆ ตอนพี่สอดห้ามขมิบเด็ดขาด ให้ทำเหมือนตอนเบ่งอึ๊น่ะลองใหม่นะจ๊ะ" เมียผมตอบรับคำแนะนำของมัน "ค่ะ...อ้า...ห์ อึ๊!" แล้วเธอก็หันกลับมาเอามือมากอดผมเช่นเดิมเธอเริ่มผ่อยคลายขึ้นแต่ก็ยังมีเกร็งมีสะดุ้งอยู่บ้างนิดหน่อยเพราะยังไม่ชินมันสอดเข้ารูตูดเธอได้2ข้อนิ้วเห็นจะได้เธอทำหน้าดูผ่อนคลายมากขึ้นแต่ก็ยังมีคิ้วขมวดอยู่บ้างมันก็สอดนิ้วสวนเข้ามาในตูดเธอได้ครึ่งนิ้วแล้วค่อยๆสาวออกอย่างช้าๆ จังหวะนี้ทำให้เธอสะดุ้งอีกครั้งเพราะจังหวะออกมันไม่เหมือนจังหวะเข้า"อื๊มมมมโอ้ยยหยุดก่อน", "หึ๊เจ็บเหรอจ๊ะ","นิดหน่อยค่ะแต่มันรู้สึกเหมือนอึ๊จะออกอ่ะ", "อ๋อนึกว่าอะไร มันเป็นปกติจ่ะทำตัวปล่อยตามสบายเหมือนเดิมนะจ๊ะ", "ค่ะๆ...อื๊มมมม" มันก็สาวนิ้วเข้าออกรูตูดเมียผมอย่างช้าๆอย่างอ่อนโยนตอนนี้เมียผมเริ่มฟินไปกับนิ้วมันที่กำลังสาวเข้าออกอย่างเนิบๆเสียแล้วเธอร้องครางเบาๆอย่างเพลิดเพลิน "อ้า...ห์....อ้า....ห์..อ้า...ห์อื้มมมมเสียวรูตูดดีจังเอาเข้ามาให้สุดนิ้วเลยได้มั้ยอ๊า....ห์....แบบนั้นแหละ..อื้มมม" ผมเองก็ไม่รู้จะเจ็บใจเสียใจหรือจะดีใจดีก็ไม่รู้ที่ได้รับรู้ว่าเมียตัวเองเริ่มร่านควยมากขึ้นซักพักเธอก็หันไปบอกมันว่า"เร็วกว่านี้ก็ได้ค่ะพี่..ไม่ค่อยเจ็บแล้วค่ะซึ๊ดดดโอยยยเสียวว"มันก็เร่งสาวนิ้วเข้าออกรูตูดเธอเร็วขึ้นจนเธอร้อง "ซิ๊ดโอยยย ซิ๊ดโอยยย ซิ๊ดโอยยยซิ๊ดโอยยย"ไอ้เพื่อนผมคนนี้กับพวกเพื่อนๆผมคนอื่นๆมัวแต่โฟกัสอยู่กับการลุ้นที่เอานิ้วเข้ารูตูดเมียผมอยู่จนลืมไปว่าควยของมันยังคาอยู่ในหีเมียผมอยู่เมื่อมันนึกได้แล้วมันก็เริ่มขยับควยที่เสียบคาอยู่ในรูหีเธอโดยที่นิ้วมันก็ยังสาวเข้าออกอยู่ในรูตูดเธอพอมันเริ่มขยับภายในทั้งสองรูของเธอก็เริ่มรับความรู้สึกที่เหนือชั้นมากว่าเดิมทำให้เธอได้รับความรู้สึกที่ไม่เคยได้พบพานมาก่อนจนเธอเรียกร้องหาของจริงมาแทนที่นิ้ว "โอ้ยยยพี่ๆขา...ซึ๊ดดโอยยไม่เอานิ้วแล้วอยากโดนควยจริงแล้วค่ะ"(เชี๊ยย! เมียผมกำลังจะโดนแบบสองรูพร้อมกันเลยเหรอเนี่ย โถ่วววไม่ห่วงลูกในท้องเล๊ยยย)ไอ้เพื่อนผมคนที่3 ไม่รีรอครับมันก็เอาควยเข้าสอดใส่รูตูดเธอทันที "โอยยยยยซิ๊ดโอยยย ซิ๊ดโอยยย ซิ๊ดโอยยย ซิ๊ดโอยยย แน่นไปหมดทั้งสองรูมันส์ไปหมดทุกรูเลยค่ะพี่ๆจ๋า...โอยยมันส์อะไรอย่างนี้"พวกมันทั้งสองคนยืนกระเด้าหีเธอคนนึงอีกคนกระเด้ารูตูดเธอแต่ด้วยความที่รูทั้งสองรูมันอยู่ติดกันทำให้เพื่อนผมทั้งสองคนตัวต้องชนกันมันเลยสลับกันเด้าคนละจังหวะแบบเนิบๆ คือ จังหวะที่ควยที่อยู่ในรูหีกำลังค่อยๆออกอีกควยที่อยู่ในรูตูดก็ค่อยๆเข้า จังหวะนี้แหละที่ทำให้เมียผมสะดุ้งเฮือกด้วยความเสียวซ่านแบบหอบเลยทีเดียวถึงแม้จะเป็นการสาวกระเด้าแบบเนิบๆก็เถอะ เธอสะดุ้งหันกลับมากอดผมแน่นอย่างไวมาร้องครางหอบข้างหูผม "อ..ฮ๊าห่ะ ฮ๊าห่ะ ๆๆ ๆๆ! อ..ฮ๊าห่ะ ฮ๊าห่ะ ๆๆ ๆ! โอ้ยยยยยมันส์ที่สุดในโลกเลยค่ะพ่อ....อื๊มมมมม อ..ฮ๊าห่ะ ฮ๊าห่ะ ๆๆๆๆ เธอร้องไปก็ทำหน้าเหยเก พูดไปก็หอมแก้มผมจุ๊ปแก้มผมไปด้วย อ..ฮ๊าห่ะ ฮ๊าห่ะ ๆๆๆๆ โอ้ยยย(จุ๊ป)พ่อจ๋า(ฟอด)แม่อยู่ไม่ได้ (ฟอด) อ..ฮ๊าห่ะ ฮ๊าห่ะ ๆๆ ๆๆแม่อยู่ไม่ได้แล้ว(ฟอด) แม่ขาดควยไม่ได้แล้วจริงๆ(จุ๊ป) อ..ฮ๊าห่ะ ฮ๊าห่ะ ๆๆ ๆๆโอยยยมันส์สุดๆเลยพ่อจ๋าซึ๊ดดดอื๊มมมมม(ฟอด)ต่อไปนี้แม่ขอนะ(จุ๊ป)แม่ขอไปให้พวกเพื่อนๆพ่อเย็ดแบบนี้ทุกวันเลยได้มั้ยย(ฟอด)หื้ม..(ฟอด)..แม่เสร็จนะ (จุ๊ป)แม่เสร็จกับเพื่อนๆพ่อนะ อะอื๊มมมมมมมมมมม"(ขนาดสาวกันแบบเนิบๆยังทำให้เธอเสร็จได้แล้วถ้าทำกันเร็วๆเธอจะเสร็จไปกี่น้ำเนี่ย)เธอก็ผ่อนเสียงไปพักนึงเธอก็เริ่มครางขึ้นมาอีกรอบเพราะพวกนั้นมันยังไม่เสร็จและสาวเข้าๆออกๆยังไม่หยุดทั้งรูหีและรูตูดของเธอและเธอก็ยังคงกอดผมแน่นและคอยรายงานความเสียวของเธอข้างหูผมเช่นเดิมไอ้พวกนั้นก็ทำกันเร็วขึ้นกว่าเดิมแต่ยังไม่เร็วมากเท่าไหร่"โอยยยพ่อจ๋าแม่ไม่จะไม่ไหวแล้ววววแม่จะเสร็จอีกแล้วน๊า...โอยยยยยแม่จะเสร็จกับพวกเพื่อนๆพ่ออีกแล้วนะ อ..ฮ๊าห่ะ ฮ๊าห่ะ ๆๆ ๆๆ แม่เสร็จนะ อ..ฮ๊าห่ะฮ๊าห่ะ ๆๆ ๆๆ เสร็จนะ อู้ยยยย...อื๊มมมมมมม" เธอกระตุกเป็นจังหวะเลยครับในขณะที่พวกมันสองคนก็ยังคงกระเด้าสาวควยเข้าออกทั้งรูหีและรูตูดของเมียผมอยู่และอีกไม่ถึงนาทีเมียผมเธอก็เสร็จกับไอ้เพื่อนๆผม2คนนั้นไปอีกรอบ แต่พวกมัน2คนก็ยังไม่เสร็จแล้วพวกมันสองคนก็หยุดซอยไปเฉยๆและค่อยๆดึงควยออกจากรูหีและรูตูดเธอผมใช้หางตาชายมองไอ้คนที่เย็ดรูตูดเธอมันลงไปนอนหงายราบกับพื้นด้านล่างข้างๆเตียงผมรู้ทันทีว่ามันจะเย็ดเมียผมในท่าไหนต่อคือไอ้คนที่เย็ดตูดเมียผมมันลงไปนอนหงายเพื่อที่จะเย็ดหีเมียผมบ้างโดยให้เมียผมขึ้นคร่อมมันแต่ด้วยเมียผมเธอท้องแก่และหนักท้องมาก จึงต้องช่วยกันพยุงเธอไอ้คนที่เย็ดหีเมียผมเมื่อกี้กับเพื่อนผมอีกคนที่ยืนอยู่มุมห้องหนึ่งในสองคนนั้นก็มาช่วยกันพยุงเมียผมลุกขึ้นจากเตียงและเธอก็ค่อยๆละมือที่กอดผมออก มันสองคนพยุงหิ้วปีกเมียผมคนละข้างไปหาไอ้คนที่นอนหงายอยู่เธอค่อยๆเดินตามไปและคร่อมลงที่ควยมัน เธอก็จับควยมันสอดเข้ารูหีเธอมือทั้งสองข้างของเธอท้าวยืนพื้นไว้หน้าท้องอันใหญ่โตของเธอชนกับหน้าท้องของเพื่อนผมคนนั้น เธอเชิดหน้าแหงนหน้าขึ้นร้องครางด้วยความเสียวและความผ่อนคลาย"อ้า....ห์.....ขออีกควยมาสอดรูตูดด้วยได้มั้ยคะ" ไอ้เพื่อนผมอีกคนก็ไม่รอช้ามันเข้ามาคุกเข่าทางด้านหลังของเธอแล้วค่อยบันจงสอดควยเข้ารูตูดเธออย่างช้าๆทำให้เธอรู้สึกผ่อนคลายขึ้นเป็นสองเท่า"อ๊า.....ห์ ดีจังค่ะ" พวกมันก็สอดคาไว้อย่างนั้นทั้งสองรูของเธอโดยไม่ขยับอะไรเลยเธอบอกพวกมันว่าขอทำเองจากนั้นเธอก็ค่อยๆร่อนเอวช้าๆ ทำให้ควยของพวกมันทั้งสองคนครูดเข้าครูดออกในรูหีและรูตูดของเธอโดยที่พวกมันอยู่เฉยๆไม่ต้องขยับเคยื่อนอะไรเลยเพราะเธอเป็นฝ่ายทำให้พวกมันเธอเริ่มร่อนเอวเร็วขึ้นอย่างเมามันส์ ไอ้คนที่นอนหงายอยู่ข้างล่างก็ตั้งมือขึ้นมาให้เธอค้ำทั้งสองข้างโดยเธอก็เอามือมาประสานนิ้วมือของมันทั้งสองข้างเช่นกัน พวกมันทั้งสองคนอยู่นิ่งๆเธอเป็นฝ่ายร่อนเอวทำให้พวกมัน ตอนนี้เธอเริ่มร่อนเอวโยกเร็วขึ้นกว่าเดิม "อ..ฮ๊าห่ะฮ๊าห่ะ ๆๆ ๆๆ อ๊ายยยยยมันส์ดีจังเลยค่ะพี่ๆขา อ..ฮ๊าห่ะ ฮ๊าห่ะ ๆๆ ๆๆแน่นไปหมดทั้ง2รูเลยค่ะ" พวกมันทั้งสองคนต่างก็แย่งกันร้องครางซีดๆซาดๆโอ้ยๆอ๊ายๆระงมไปหมดแต่ก็ไม่ดังมาก ไอ้คนที่เย็ดตูดเธออยู่ก็เอามือมาลูบคลำและประคองท้องเธอมืออีกข้างมันก็จับนมเธอขยำเบาๆ"โอยๆๆๆซ๊ดดจะเสร็จแล้วโอยย" เธอหันเหลียวหลังมาบอกมันว่า "จ้าพี่เสร็จในตูดเลยนะอัดเข้ามาลึกๆเลยนะ", "โอยๆๆๆมาแล้วมาแล้วโอยๆๆๆเสร็จ..เสร็จ...โอยยยยยซ๊ดดดดดเสร็จแล้วจ้า"เมียผมเธอก็คงฟิน "อ๊า....ห์ อุ่นข้างในรูตูดดีจังเลยย"ไอ้คนที่ยืนอยู่มุมห้องก็เข้ามาต่อทันทีที่รูตูดเธอแบบไม่ให้ขาดตอนจากนั้นเมียผมก็ร่อนเอวต่ออย่างควบม้า ไม่นานไอ้คนข้างล่างก็เสร็จในหีเธอแต่ก็คาควยไว้อย่างนั้นไอ้คนสุดท้ายที่เย็ดตูดเธออยู่ก็หยุดพร้อมยกพยุงตัวเธอขึ้นมาทั้งที่ควยมันยังเสียบคาอยู่ในรูตูดเธอยู่มันยกเธอขึ้นมาถอนหีออกจากควยของไอ้คนที่อยู่ข้างล่างแล้วเธอก็ท้าวมือลงบนที่นอนในท่ายืนโก้งโค้งหันหน้ามาทางผมแล้วหันตูดให้มันกระเด้ามันกระเด้ารูตูดเมียผมเร็วขึ้นพร้อมมีเสียงดังจั่บๆๆๆมาเล็กน้อยบ่งบอกว่ามันพยายามกระแทกเข้ารูตูดเธออย่างหนักหน่วงแต่ยังมีความยั้งมืออยู่บ้างไม่นานมันก็เสร็จในรูตูดเธอและค่อยๆดึงควยออกอย่างช้าๆ จากนั้นเมียผมเธอก็ฟุบตัวลงและมากระซิบข้างหูผมเบาๆด้วยน้ำเสียงอันมีความสุขอย่างมาก"พ่อจ๋า...แม่มีความสุขที่สุดเลย คืนนี้แม่ขอไปหาความสุขต่อนะ"และพวกมันทั้งสามสี่คนก็พยุงเมียผมค่อยๆเดินออกไปจากห้องอย่างเงียบๆ
--ยังไม่จบนะครับ--

1819

เจอแบบนี้ เลิกทั้งเมียทั้งเพื่อนเหอะ    ไม่มีตวาม รุกผัว รุกเพื่อนเลย  และ มี่สำคัญไม่ได้ ห่วงลูก เลย ว่าจะอันตรายไหม ทั้งอิเมีย กับ เพื่อน แถมยัง มาพูดเยาะเย้ยผัว อีก  เลวชั่วไม่มัความเป็นแม่เลย ที่จะห่วงลูด ว้าจะกระทบ ไหม อีกไม่่กี่ วันก็จะคลอด แล้ว   
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Rider V3

อาจจะอารมณ์ คนท้อง แต่ก็แปลกที่เล่นกะคนท้อง รอติดตามต่อครับว่าจะจบแบบไหน

Agalos von Stresermann

อือหือคุณเมียไปเกินกว่าผัวจะตั้งตัวได้เเล้ว ตอนหน้าผัวคงตามไปแอบดูแน่ๆ
น่าสนุก