ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Furari] Anekon! | Sister Complex! ซิสค่อน! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 28, 2020, 06:04:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ไม่รู้ว่าบอร์ดเรามีแปลหรือยังนะ แต่เช็คแล้วไม่มี แต่บอร์ดอื่นมีแล้ว อ่านเลยละกัน
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

siwapeeza

อ่านตอนแรกๆเหมือนพี่บังคับแต่ตอนหลังๆน้องติดใจหึงชัวแบบนี้

โหวสุดท้าย ก็เคลียกันได้แฮปปี้เอนดิ้งดีครับบ

kpnttn

แอบรักพี่เข้าจริงๆ แล้วสินะ มีหวงซะด้วย แบบนี้ต้องตอบแทนกันหนักๆ

ถ้าท้าทายกันแบบนั้น คงได้ย้ายไปอยู่ด้วยกันกับคุณพี่แน่ๆ แล้วล่ะ

ipor

น่ารักอะ แอบหลงรักกันทั้งคู่ งานนี้มียาวแน่นอน ใส่ถุงดีๆนะ อย่าพลาดหล่ะ

ตายแล้ววววววว เกิดท้องขึ้นเป็นไงหล่ะ สุดท้ายก็แฮปปี้ กันทั้งคู่

Boran Mark

พี่่สาวแสนน่ารัก โอกาสก็เป็นใจไม่ซึ้งตอนนี้แล้วจะไปซึ้งตอนไหน
edit:ความรู้สึกคงฟินน่าดู ยสตน.

bigboy001

::Grimace::
แหมะๆ ทำมาค้อนพี่สาวว่าจะไปมีแฟน
หึงไม่อยากให้ใครกินตับเพ่สาวอะดิ
จริงๆ พี่สาวก็น่าจะโดนมาหลายประตู
อาจไปโดนเด็กแถวบ้านมาก่อนด้วยซ้ำ
เดาไปว่าตอนจบ ยังไงพี่สาวก็ต้องอยู่กับ
ไอ้หนุ่มน้องชายที่รักวันยังค่ำแน่ๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

mindza2212

หลงรักกันเองแบบสุดๆแบบนี้ไม่ต้องแยกกันไปมีแฟนแล้วกินกันเองภายในครอบครัวเนี่ยแหละ

พ่อแม่จะรู้สึกยังไงเนี่ยเอากันจนเป็นผัวเมียกันเลย

MooOon

ขอบคุณมากๆที่แปลเเนวนี้ให้ครับ เเละอยากให้แปลเเนวนี้อีกเยอะๆ555+

ชอบเเนวพี่น้องมาก ยังไงดีละ คือ มันไม่ต้องหากันไกล เเค่คนใก้ลตัว

ที่อยู่กันมาตั้งเเต่เกิดก็เพียงพอเเล้ว เเบบที่เคยบอก มันต้องมีสักวันที่

โลกหาทางเเก้ เกี่ยวกับ ลูกที่จะเกิดมาพิการได้เเหละ อยู่ที่เวลา

เดาว่า ตอนจบ ก็เเอบเอา เเละตกลงเป็นเเฟนกันไม่บอกใครละมั้ง

--------------------------------------------------------------

คนน้องก็น่อยใจ คนพี่ก็เเอบกังวล เเต่เอาจริงๆเรื่องนี้เรื่องใหญ่เลยนะ

ไอ้พวกที่ชอบ มโน เนี่ย ชอบคิดไปเองว่าอีกฝ่ายมีคนอื่น ทั้งๆที่ไม่มี

สุดท้ายก็เลิกกันเพราะความเข้าใจผิดของเเต่ละคน

ก็สลับๆกันไปครับ รู้สึีกยังจะมีอีกเรื่องนะ

iammek

อย่าบอกนะว่าจะเล่นกันเองจะมีลูก

พี่ น้อง ท้องชนกัน มันส์จังเลย

xtazy

ไ่มไว้ใจกันแบบนี้ คงจะออกแผนให้ย้ายไปอยู่ด้วยกัน

รอแค่เวลาล่ะ ติดใจสดแล้วนี่นา

B&B

ขอแถมไปอีกนิดในชื่อเรื่อง บราค่อน อิอิ

เท่าที่อ่านๆ ดู นางน่าจะหยอกพระเอกให้หึงแน่ๆ จากรอยยิ้มก็รู้แล้วววว

คงจบแบบว่า ไว้ปีหน้าพี่สาวจะมาอีกนะ คงประมาณนี้

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ผิดคาดนึกว่าแกล้งให้หึงเล่นๆ ซะอีก แต่แบบนี้ก็โอ

เรื่องนี้ถ้าใช้ชื่อว่า บราค่อน คงเดาง่ายกว่านี้ แต่ก็นะ จะใช้ยังไงก็ได้เหมือนกัน เพราะน้องชายก็ซิสค่อน พี่สาวก็บราค่อน+โชตะค่อน ยังไงๆ ก็โอเค อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.กลับมาแล้ววววววว (อีกแล้ว ครั้งก่อนก็บอกว่ากลับมาแล้ว และสุดท้ายก็หายไป รอบนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะอยู่กี่วัน)
ปล.2 อยากกลับไปอ่านตอนเก่าๆ ด้วยนะ แต่ น่าจะเกือบร้อยเรื่องเลยมั้งเนี่ยยยย บ้าเอ้ย ล่าสุดที่อ่านก็ 20 มีนาคมนู้นนนน
ปล.3 คิดถึงครับท่านฮิป ผมคิดถึงที่สุดเลย
ปล.4 ขอบคุณ​ครับ

555 จริงๆแล้วตามเนื้อเรื่องมันก็น่าชื่อบราค่อนนะแหละ แต่ชื่อที่อจ.คนวาดตั้งไว้ ดันชื่อ ซีสค่อนซะนี่

ปล.Welcome back หายไปไหนมาครับ นานซะขนาดนั้น

BlackSkuLL

น้แงชายก็ดูจะรักหึงๆพี่สาวอยู่นะ ตอนจบน่าจะแอบเนียนเป็นแฟนมั้ง
====
พี่สาวโคตรป๋าเลย จะเลี้ยงต่อยน้อง 55

mspeed

นี่มันหึงหวงพี่สาวตัวเองนี่นา
ต้องจัดหนักให้ติดใจนะครับ

คุณพี่จะจับน้องเป็นสามีเลยเหรอครับ

d_arker

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

คิดว่าอยากให้จบแบบแฮปปี้ๆ อยู่ด้วยกันต่อแบบแฟนกันไปเลย

Editหลังอ่านจบ
ไม่ผิดหวังจริงๆ ยังคงกินกันเองต่อไป

phatsa

น้องเริ่มหึงหวงพี่สาวแล้ววว....อยากเก็บไว้คนเดียว
น่าจะจบแบบแฮปปี้

Edit : จบแบบนี้ก็ดีไปอีกอย่าง