ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 10.13 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, ธันวาคม 29, 2020, 08:48:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=235204.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

เจ้นุ่นก็พูดโน้มน้าวไป ไอ้ลูกกลมๆ ลูกที่ห้าก็ค่อยๆ มุดออกจากรูตูดขวัญจนหลุดออกไป ขวัญที่กำลังน้ำแตกตัวกระตุกอยู่ก็ได้แต่รับความเสียวทั้งที่หีที่แตดแล้วก็ที่รูตูดเป็นอย่างมาก ทั้งเม้มปากทั้งกัดฟันทั้งจิกผ้าปูที่นอนทั้งตัวเกร็งจนเสียวไปหมด ว่าแต่ที่เจ้พูดเมื่อกี้ถ้าเป็นความจริง เจ้นุ่นจะต้องเป็นคนที่มีตำแหน่งและฐานะที่ดีคนนึงแน่ๆ ถึงกับได้นั่งหัวโต๊ะในที่ประชุม แล้วทำไมเจ้นุ่นถึงได้มาเป็นแม่เล้าในซ่องแบบนี้ล่ะ แล้วไอ้ลูกที่ห้าก็ดันออกมาจนเกือบหลุด ขวัญที่สบัดมืออยู่ก็เปลี่ยนมาเป็นกำมือของเจ้อย่างแรงจากความแน่นที่ปากรูตูด ช่วงเวลานี้คือมันเสียวที่ปากรูตูดเป็นอย่างมากเพราะรูตูดขวัญทั้งอ้าออกอย่างกว้างทั้งขมิบตอดกึ่งกลางของไอ้ลูกกลมๆ นั่นอีก พอไอ้ลูกกลมๆ ลูกที่ห้าหลุดออกมาขวัญก็เปลี่ยนจากกำมือเจ้แรงๆ เป็นสบัดมือเจ้ออกอีกแต่ก็สบัดเบาลงเรื่อยๆ แล้วเจ้ก็ดึงไอ้ลูกกลมๆ ลูกถัดไปให้หลุดออกมาอีกทีละลูกๆ ขวัญค่อยๆ โล่งในรูตูดทีละนิดตามจำนวนไอ้ลูกกลมๆ ได้หลุดออกไป ส่วนมือขวัญที่ประสานกับมือเจ้อยู่ก็สบัดเบาลงเรื่อยๆ สลับกับกำมือเจ้อย่างแรงตอนกึ่งกลางของไอ้ลูกกลมๆ นี่อยู่ที่ปากรูตูดขวัญพอดี แล้วเจ้ก็ดึงเอาไอ้ลูกกลมๆ หลุดออกไปจนเหลือลูกสุดท้ายในรูตูดขวัญก็หยุดซอยออก แล้วตัวขวัญก็หยุดกระตุกไปพร้อมกับมือขวัญที่หยุดสบัดออกจากมือเจ้ไปแล้ว คงเหลือแต่กำมือเจ้อย่างแรงไว้อย่างเดียว

เจ้นุ่น "เสียวสุดๆ ไปเลยใช่ไหมจ๊ะน้องมายด์ ต่อไปเจ้จะเริ่มล่ะนะ" ไม่นะ แค่ยัดเข้าแล้วก็ดึงออกแค่รอบเดียวก็ทำให้ขวัญเสียวได้ขนาดนี้เลยหรือเนี่ย

แล้วเจ้ก็ค่อยๆ ดันควยลูกบอลลูกที่สองเข้ามา ขวัญที่หยุดตัวกระตุกแล้วก็พยายามกลั้นเสียวให้มากที่สุดเพราะไม่อยากโดนทำให้เงี่ยนตูดตลอดเวลา เจ้บอกว่าถ้ายิ่งปลดปล่อยเท่าไหร่ยิ่งเงี่ยนตูดมากเท่านั้น ขวัญได้ยินแบบนั้นก็ยิ่งต้องแข็งใจกลั้นเสียวให้มากที่สุด แล้วเจ้นุ่นก็ดันลูกที่สองเข้ามาและตามด้วยลูกที่สามที่สี่ที่ห้าและที่หก รูตูดขวัญที่รับความเสียวได้มากขึ้นก็ทั้งอ้าทั้งหุบสลับกันไป ขวัญรู้สึกแน่รูตูดไปหมดแถมจุกเล็กน้อยเมื่อไอ้ลูกบอลพวกนี้เข้ามาครบหกลูก ส่วนขวัญก็ทั้งกำมือเจ้อย่างแรงส่วนอีกมือนึงก็จิกผ้าปูที่นอนแทบจะขาดด้วยความเสียว ส่วนปากขวัญก็ทั้งเม้มทั้งหุบอย่างเต็มที่แต่ก็มีเสียงครางเล็ดลอดออกมาเล็กน้อย แล้วเจ้ก็ค่อยๆ ซอยควยลูกบอลออก ขวัญก็ต้องกำมือเจ้อย่างแรงอีก ไอ้ไข่สั่นที่แตดและไอ้ควยปลอมแบบปล้องในหีก็ทั้งสั่นทั้งควงอยู่อย่างนั้น นอกจากจะรับมือกับความเสียวที่รูตูดแล้วขวัญยังต้องรับมือกับความเสียวที่แตดกับในหีอีกหรือเนี่ย

แล้วเจ้ก็ซอยควยแบบลูกบอลเข้าออกในรูตูดขวัญ  พอขวัญเดินมาเกือบถึงประตูทางออกก็เห็นเจ้นุ่นยืนอยู่กับผู้ชายคนนึงซึ่งขวัญรู้สึกคุ้นๆ กับผู้ชายรูปร่างแบบนี้มาก หรือว่าผู้ชายคนนั้นจะเป็น ......

ตอนต่อไปครับ https://xonly8.com/index.php?topic=238715.0

คุยกับผู้แต่ง
ตอนนี้ยาวมากครับ จุใจสมกับที่รอคอยแน่นอนครับ
อ่านจบแล้วอย่าลืมเข้ามา Edit ข้อความให้กำลังใจกันด้วยนะครับ อิอิ
ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ (ตอนใหม่อยู่ในนี้นะครับ​ อิอิ)​
https://fictionlog.co/u/Worming
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Wiwek

DarkGearmour

จารย์ขวัญบานแน่ๆ
ทั้งหอยที้งตูด
ว่าแต่หายไปนานเลยนะครับ
วันแรกของจารย์ขวัญโดนไปไม่ใช่น้อยยยเลย

PTTrayong

อยากได้เรื่องฝั่งคนที่ครูขวัญช่วยเหลือด้วยครับ อยากรู้ว่านึกคิด หรือ สปอยเรื่องกว่าถึงฝั่งฝันว่าจะเป็นแบบใดต่อไปด้วย

ปล. คิดไปคิดมา เจ้นุ่น มีลูก มีสามี การที่ของปลอมกระทุ้งหีทั้งวัน แถมโดนเย็ดก่อนใส่ของปลอมในหีและตูด สามีไม่สงสัยอะไรบ้างหรือครับ เช่น หีแชะเป็นพิเศษ เย็ดไม่ทันเสร็จ กำลังถอดควยออกจากหีหรือตูดเพื่อเปลี่ยนท่า มีน้ำควยติดที่ปลายหัวควยแบบนี้ หรือ เลียหี เลียตูด มีน้ำควยไหลออกมา ไม่สงสัยกันบ้างหรือครับ หรือเจ้นุ่นใช้หนี้แทนสามี สามีเลยรับรู้อยู่แล้ว

Mr.D

รออยู่นานเลยครับ ขอบคุณสำหรับผลงาน อาจารย์เลเวลอัพอีกแล้ว

gaingane

อาจารย์พี่ขวัญนี่มาไกลจริงๆ ไว้มีเวลาคงต้องกลับมาไล่อ่านอีกรอบ

ชอบตอนนี้ครับ สนุก ผู้ชายคนนั้นหรือว่าจะเป็นคุณสามีหรือป่าว

OOpongOO pong

ขอบคุณนักเขียนที่มาก่อนปีใหม่...ปีใหม่? รึ อ.ขวัญ จะมีอีเวนท์พิเศษ

sato

zaar65

อาจารย์ขวัญ ต้องสอนลูกค้าอีกหลายคน แต่ว่าจะโดนลูกค้าเรียนท่าไหนบ้าง น่าสนใจ

lipza12752

ตอนนี้จะจบการฝึกไหมนี่จบแล้วเวลาสอนอาจารขวัญต้องหาอะไรยัดตูดแน่เลย

เห็นคนที่มหาละยแน่เลยค้างสิครับรออะไร ตอนต่อไปลุ้นอีกแล้วครับท่าน