ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Momonari] Hitotsu ue Hitotsu shita คุณน้าสุดที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 30, 2020, 07:02:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

เหมือนคุณน้าแกล้งหลับเลย...ไม่รู้ว่ากำลังทำอะไรอยู่แล้วหลานชายก็เข้ามา

Edit : โดนแตกในขนาดนั้นไม่ท้องก็ไม่รู้ว่ายังไงแล้ววววว

gooda

น้าแกล้งหลับป่ะเนี่ย น่าจะรู้ตัวนานละมั้งแต่ทำหลับ

ได้ ผญ ในฝันเป็นเมียสมใจเลย แถมท้องเรียบร้อยดีจริงๆ

Mubin9999

เหมือนคุณน้ารู้สึกตัวอยู่แล้วนะครับ งั้นก็จัดไปคุณหลานแกคงรอมานานแล้วล่ะ
....
เสร็จสมอารมณ์หมายทั้งคู่ ยินดีด้วยนะครับคุณน้าคุณหลาน จัดกันทุกที่ทุกเวลาขนาดนั้นไม่ท้องสิแปลก

ballny

น้าลืมล็อคห้องด้วย มันจะเข้าล็อคเกินไปละคิดว่าสุดท้ายคงติดใจเป็นแน่แท้

ว่าละไม่รอดติดใจจนท้องเบย

kazu36

อ้าวไหง๋เป็นแบบนี้ น้าไม่เล่นด้วย
นับญาติไงหละทีนี้ 555

B&B

ตามชื่อเรื่อง คุณน้าที่ร้ากกกกกกกกกกก

ลายเส้นคลาสสิก​ดีจริงแหะ ไม่ค่อยได้อ่านลายเส้นแบบนี้นานแล้วแหะ ชอบนะลายเส้นนี่นะ

อืมๆ เอาตามตรง ถ้าไม่บอกว่าเป็นน้า แล้วโสด ผมคงคิดว่าคุณนายข้างบ้านมาก ลุคออกคุณแม่ลูก 1 ไม่ก็ 2 ดูเป็นผู้ใหญ่ดีนะครับ

::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

บอกแล้วว่า คุณน้าที่ร้ากกกกกก

แต่จะว่าไปแม่มันไม่รู้เรอะ หรือเมินทิ้ง ไม่กฌตัดความสัมพันธ์​ไปแล้ว อืมๆ ไม่ว่าทางไหนก็ดราม่าทั้งนั้น

แต่ก็นะ เราไม่ควรนำตรรกะ​ทั่วไป หรือสามัญสำนึกมาใช้กับโดจินได้ เพราะถ้าเรานำมาใช้จะปวดหัวเปล่าๆ ฮ่าๆๆๆ

พระเอกทำงานแล้วเหรอ? ชั้งเถอะ แต่เรื่องบอกเลยว่าเดินเรื่องช่วงท้ายง่ายๆ ชิลๆ ไม่หวือหวาเหมือนตอนเปิด แต่บอกเลยว่าโอเคครับ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.จงโยนตรรกะ​และสามัญสำนึกทิ้งไปซะ!!! ถ้าจะกลับมาอ่านโดจิน //บอกตัวเอง

CoolNook Thangsakul

อือหือ ดีนะ เปนพระเอก ท่าเปนคนอื่นนี้ อาจจะเปลี่ยนแนวไปเลยนะเนี้ย

CoolNook Thangsakul

ผ่านมาหลายเดือนจริงๆ จากชุดนักเรียน เป็นชุดทำงานซะละ

bigboy001

::Sweat::

ปกติน้าน่าจะล็อกห้องนะ แล้วไปนอนโซฟาแบบไม่กลัวใครมาทำอะไรเลยเหรอ
ยิ่งโนบราพร้อมรบ ดูดปากก็ยังตอบสนองด้วย งานนี้เดาไปเลยว่า ฝ่ายน้าสาว
รู้เห็นเป็นใจว่าหลานชายอยากฟัดตัวเองอยู่แล้ว เลยวางแผนเปิดทางให้เข้ามากินตับมากกว่า
ตอนจบก็น่าจะเสร็จสมอารมณ์หมายทั้งคู่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xtazy

ทำเป็นไล่ปากกับใจไม่ตรงกัน กระตุกขนาดนั้นจะไม่รู้สึกตัวเลยหรือไง จะปล่อยหนุ่มน้อยเสร็จคนเดียวได้อย่างไร ต้องเสร็จด้วยกันสิ

หูยจัดกันจนป่องเลยเหรอ มีทันใช้จริงๆ

dosmissu

gfthebc

หลานชาย​ได้​สมหวัง​แน่​ๆเลย​ครับ​ และ​ก็​คุณ​น้า​สาว​น่า​จะ​ไม่ได้​เห็น​หลาน​เป็น​เด็ก​น้อย​อีก​แล้ว​ ต่อไป​หลาน​ชาย​อาจจะ​ได้​ย้าย​มา​อยู่​กับ​น้าสาว​ คอย​ดูแล​น้าสาว​ทุก​ๆวัน​ มี​ความสุข​ทั้ง​คู่​ยาว​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ หลานชาย​กับ​น้าสาว​ใน​ที่​สุด​ก็​มี​ความสุข​ด้วย​กัน​ทั้ง​คู่​ แถม​หลานชาย​​ได้​แล้ว​ไม่​ทอด​ทิ้ง​ด้วย​ สุขสันต์​ครับ​

bunhelupu

ไม่รอดหลานตัวเองแน่นอน

สร้างครอบครัวแฮปปี้กันไป

mspeed

แผนของคุณน้าแน่เลย
มันน่าจะตื่นตั้งนานแล้วนี่นา
เล่นน้าจะท้องโย้เลย​ ไม่เบาๆเลยครับ

goorboyI

สาวแว่นนมใหญ่ครบเครื่องจริง ๆ สงสัยน้าติดใจแล้วมาส่งอาหารทุกวันแน่ ๆ เลย

ได้เมียเฉย แม่ไม่ว่าไรด้วยนะ