ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Momonari] Hitotsu ue Hitotsu shita คุณน้าสุดที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 30, 2020, 07:02:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Hatakeyama Momonari] Hitotsu ue Hitotsu shita | Upstairs Downstairs คุณน้าสุดที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]
จุใจ 34 หน้า

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

testman

น้านี่เกร็งตั้งแต่แรกแล้ว คาดว่าน่าจะรู้ตัว แต่อาจจะอยาก ตอนจบน่าจะกินหลาน หรือให้หลานกินยาว ๆ แน่ ๆ

ตอนน้าถอดแว่นนี่ ทำใจละลายกว่าใส่แว่นเยอะเลยครับ

MooOon

เอาจริงๆ คิดว่าเข้าใจพระเอกนะ มีสาวสวยหุ่นดีขนาดนี้ เป็นผู้ชายคนไหน

จะอดใจไหว เเละยิ่งกับคนสนิทใก้ลตัวเเบบนี้ มันยิ่งห้ามยาก จากที่ดู เเละ

ให้เดา คอรเเรกๆ นางเอกน่าจะขัดขืนพอเป็นพิธีละมั้ง เเต่หลังๆ คงเเอบมา

กินตับกันไม่ให้เเม่พระเอกรู้ ^^

----------------------------------------------------------------

เเบบนี้ละ ตอนจบที่าต้องการ ใครจะมองอะไรยังฃไงอย่าไปสน เพราะเราไม่ได้ขอเขากิน

ทำยังไงก็ไ้ดให้ตัวเองมีความสุขเเต่ไม่เดือนร้อนคนอื่น เเต่ขนาด ท้องก็ยังสวย+น่ารักจริงๆ

เเถมบ้านพระเอกับนางเอกก็อยู่ไม่ไกล ดูเเลได้ทั้งเเม่ เเละนางเอก ^^

exsoldier

มาถึงงี้แล้ว ต้องเดินหน้าเท่านั้นนนนน   พระเอก ก็กินตับ น้าต่อไป แต่ แม่ไม่น่ารุนะ แอบๆกัน พอผ่อนคลาย อิอิฃ

เอ๊ะ อ้าว เปิดตัวกันเลยหรอออ  โหหห   ยอมใจ แต่ก็นะ คนมันรัก อิอิ ::JubuJubu::

kenata

นอนไม่ระวังตัวเลยนะคุณน้า ขนาด โดนถอดเสื้อ ยังไม่รู้สึกตัว เลย
คงจบ แบบ แอบ มา อยู่กะคุณน้า แน่ๆ

edit : มาทุกวัน จัดเต็มทุกวัน ด้วย อึดสุดยอด

::Oops::

ipor

น้าครับ....น้าใส่แว่น ทรงใหญ่ แถมยังโสด สำคัญกว่านั้นคือ ไม่ได้ระวังตัวอะไรเลย หลานเข้าห้องมาแล้วยังไม่รู้ตัว นี่แค่หลานแทงนมนะ ถ้าเป็นคนอื่นคงไม่แค่แทงนม เอ๋เดี๋ยวนะ หลานคงไม่หยุดแค่นี้ใช่ไหม เราต้องไปให้สุดนะ งานนี้น้าได้กินเด็กแน่นอน

เดี๋ยวๆๆๆๆนะ แล้วแม่แกไม่ว่าอะไรเหรอ เล่นทำน้องสาวเขาท้องอะ

Peter Taowating

โห  งานนี้มีลูกด้วยกันนี่ ไม่รู้จะเรียกว่าอะไร แต่ไอ้หนุ่มไม่ปล่อยน้าสาวหลุดมือแน่เลย  นางในฝันตั้งแต่เด็ก ::Doubt::

yakusa98

นอนไม่ล็อคห้อง ก็ต้องโดนแบบนี้ละครับ คุณน้าสาว

ดันกลายเป็นคู่รักกันไปซะได้ แบบนี้แม่ไม่ว่าเอาเรอะไอ่หนุ่ม

Fireworks Art

ขออ่านหน่อยนะครับ ::HeyHey::

Edited:  สนุกดี ชอบอารมณ์น้า มีอายๆ มีกล้ารุกเอง สรุปจบแบบท้องแฮะ
            แบบนี้เหมือนจะมีต่อไหมครับ   ขอบคุณครับ

mindza2212

มีน้าเป็นสาวแล้วหุ่นยังเด็ดขนาดนี้เป็นชายใดก็ต้องหวั่นไหวธรรมดาแต่คุณน้านี่ไม่ล็อคประตูห้องหรือยังไงคนเข้าสบายเลย

อยู่กันจนท้องขนาดนี้ครอบครัวไม่ว่ากันเลยหรอ

eknow

มีน้าสาวแบบนี้ ใครจะอดใจไหว เดาว่าจบแบบกินกันเรื่อยๆ น้าก็เปลี่ยว หลานก็อยาก สเปคหลานอีด  ::Ahoo::

ลูกเลือดชิดแน่นอน เป็นที่ยอมรับมั้ยเนี่ย

bomkungneo

ขำพระเอก มันคิดว่าการถอดเสื้อผ้าคนอื่น การข่มขืนไม่ใช่เรื่องใหญ่ได้ไงวะ

พี่แกแตกในยับๆไม่ท้องก็แย่ละ

vigo

แหมๆคุณน้าตื่นมาได้จังหวะพอดีเลยนะครับ แก้ลงไล่หลานกับบ้านหรือปล่าวน้า

จบแบบสวยงามน้ากับหลายแถมมีลูกด้วยกันอีกด้วย

lonelyking

คุณน้าที่ดูแล้วน่าจะตื่นตั้งแต่เข้ามาในห้องแล้วละ

โทรุ ก็ขยันมาทุกวันเลย แล้วลูกจะลำดับญาติยังไงละทีนี้

kpnttn

ไม่ล็อคห้อง ไม่รู้สึกตัวง่าย ไม่ใส่ชั้นใน กำลังรออยู่แล้วรึเปล่าคุณน้า รู้สึกตัวแล้วก็คงได้จัดกันเพลินแหงๆ

เดี๋ยวๆ หลายเดือนต่อมา ทำไมจากชุดนักเรียน กลายเป็นชุดทำงานแล้วล่ะ ตอนที่จัดกันกำลังจะเรียนจบพอดีเหรอไง