ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 15

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 30, 2020, 10:06:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

specailxxx

zeebraa

potaeds

pongsan

บทบาทความเจ้าเล่ห์ของพี่เอก...ที่คอยหาวิธีล่อน้องฟ้า  แถมน้องฟ้าก็ลุ่มหลงไปกับเพลิงกามที่พี่เอกประเคนให้จนแอบมั่วกันตั้งแต่ค่ำยันเช้าลับหลังบอย  ก็ยังเป็น ไคล์แม็คของเนื้อเรื่อง  อ่านได้เรื่อยๆ...ไม่เบื่อ! ::KO::   แถมตอนนี้มีน้องมิ้น...นักศึกษาหุ่นคัพFมาล่อตะเข้เอกเพิ่มอีกคน  งานนี้พี่เอกคงเจอโอทีเข้าบ้างล่ะ! ::DookDig::

Ordinaryman

ตัวละครใหม่เข้ามา บอยจะมีโอกาสได้แอ้ม บ้างไหมนะ สงสาร บอยคนดี 

Ball Gas Man

มีนักศึกษามาใหม่ซะด้วย ไม่น่ารอดมือเอกอีกตามเคย

วลี วลี

lucipher666a

ยังไม่มีเค้าลางที่บอยจะระแคะระคายเลยเหรอครับ

alasangel

goooki fdf

ปล่อยฟ้าไป หาคนใหม่ดีกว่า แต่ต้องเอาคืนให้หนัก

102030

ตัวละครใหม่จะทำมห้เอกและฟ้าแตกกันหรือแนบแน่นกว่าเดิมน้า ลุ้นกันต่อไป

Keng

ขอบคุณครับ  เรื่องราวเริ่มจะกระจ่างขึ้นบอยน่าจะเจอคนดี ๆ นะครับ

blackcombat