ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 15

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 30, 2020, 10:06:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppyyaa

เดาว่าในเรื่องจะมีฉากบอยเอาคืนบ้างไหม แต่ถึงตอนนี้ยังเดาไม่ออก

gigantic

เพิ่มเนื้อเรื่องใหม่ก็็็ดีครับ ตอนเก่าๆอ่านแล้วเจ็บปวดแทนบอย ตอนรู้ความจริงจะอารมณ์ขนาดไหน ชีวิตจริงคงมีแบบนี้เลยอะ

ss24p

รอบอยว่าจะสมหวังกับใครบ้างไหม หรือเอกคาบไปแดกหมด

Superpie Pie

มีเพิ่มเตืมเนื้อเรื่อง มีตัวละครเพิ่ม น่าติดตามมากก

olemantu

เกิดอะไรขึ้นบ้างกับฟ้า ฟ้าเธอจะเหลือไว้สำหรับบอยตอนที่ตามมานอนคอยฟ้าอยู่ห้องคอนโดบอยที่กำลังจะถูกเสียบสักแค่ไหน อยากรู้จัง

Rrrrop

ให้พระเอกเราได้ปล่อยน้ำบ้างนะครับ 555555

ขอร้อง

yuta279

มีตัวละครใหม่มาเพิ่มสีสัน แต่จะเป็นตัวหมากของพี่เอกหรือเป็นผู้มาช่วยเหลือบอยกันแน่นะ

Benz4152

รอนานมากขอเม้นก่อนค่อยกลับขึ้นไปอ่านนะครัช

k9g9r9

ovident

ตัวละครลับมาแบบนี้ต้องโดนไอ้พี่เอกวางยาอีกแน่ๆเลยครับ

niwat_999

::ChuChu::อยากให้บอยได้รู้ความจริงแฟนแบบฟ้าอย่าเอาเลยครั้งแรกอาจจะไม่ตั้งใจแต่ครั้งต่อๆมาตั้งใจหลอก