ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 13 : ตอน เซ็กส์สวิง

เริ่มโดย KwangPloy, ธันวาคม 30, 2020, 03:12:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KwangPloy

::Glad::

@ผู้เขียน :  ส่งท้ายปลายปีกับงานเขียนอีกซักตอน ช่วงนี้ก็ถือว่าว่างมากพอสมควร เพราะโปรแกรมไปเที่ยวของเราถูกยกเลิกหมด ถือโอกาสทำความสะอาดบ้านครั้งใหญ่ไปในตัวเลยละกัน

ส่วนเรื่องงานเขียนตอนเก่าที่ลบไป เดี๋ยวค่อยทยอยกลับมาลงตามลำดับเวลาของเส้นเรื่องละกัน และอยากปรับปรุงอีกนิดหน่อย เพราะเราเจอแนวทางการเขียนของตัวเองแล้ว

ขออวยพรล่วงหน้าให้ทุกคนมีความสุขสมหวังในทุกสิ่ง พบเจอแต่เรื่องดีๆตลอดปี 64 ~♡

30/12/63
.........................................................................

▪︎By  อ.ดนัย

เซ็กส์สวิง ในมุมมองของผมเหรอ ...

มันก็คงจะเหมือนกับคู่รักใหม่ที่พึ่งจะแต่งงานกัน ทั้งคู่รักกันมาก เพียงแต่สามี อยากปรณเปรอความสุขทางกายให้กับภรรยาสาวสวย ได้ลิ้มลองรสชาติ ลีลาการ เย.. ของชายอื่นดูบ้าง เพื่อความสนุก ตื่นเต้นเร้าใจ และเพิ่มสีสัน ให้กับชีวิตคู่ของพวกเขา

ในทางกลับกัน กลุ่มคนพวกนั้น ก็คงจะใช้ตัวเธอเป็นเครื่องระบายอารมณ์ความใคร่จนกว่าพวกเขาจะพอใจด้วยเช่นกัน

และมันคงสร้างประสบการณ์ความสุขทางกายให้กับตัวเธอเองจนลืมไม่ลงเลยทีเดียว

สิ่งที่พูดมาทั้งหมด อาจเป็นแค่เพียงรสนิยมของผม ที่อยากให้แฟนของตัวเองกลายเป็นผู้หญิงอย่างว่า ในบางครั้งบางคราว ถึงสิ่งที่ทำจะรู้สึกเจ็บปวด หึงหวง จนใจสั่น แต่มันก็ทำให้ผม มีความสุข สนุกตื่นเต้นด้วยเช่นกัน

แต่ประเด็น.... คือจะทำอย่างไรละ ให้เธอนั้นยินยอมทำตามในสิ่งที่ผมต้องการ.....

..................................................................................

▪︎ปี 2553

▪︎By อ.ดนัย

▪︎ บ้านของท็อป

หลังจากที่ยัยโอ๋ มันคืนดีกับแฟน ผมก็กลายเป็นส่วนเกิน ของพวกเขาขึ้นมาทันที ผมเดินไปหาอะไรกินในห้องครัว ด้วยสภาพแก้ผ้าโทงเทง พร้อมกับอารมณ์เซ็งเป็ด สุดแสนจะหงุดหงิด

แต่แล้ว.. กลับมีผู้หญิงคนนึง เข้ามาสวมกอดผมเอาใว้จากทางด้านหลัง เธอไม่ยอมพูดอะไรเลยซักคำ เอาแต่ร้องให้อย่างเดียว

ริสา..

ผมถึงกับถอนลมหายใจ ออกมาเฮือกใหญ่ เพราะภาพที่เกิดขึ้นมาบนโซฟาสีแดง ระหว่างเธอกับไอ้ครูปรีชา มันยังคงวนเวียนอยู่ในหัวของผม 

ผมยอมรับว่าโกรธมากกับเรื่องที่เกิดขึ้นมาภายในผับ แต่พอเห็นใบหน้าที่เต็มไปด้วยนํ้าตาและความเสียใจ ความโกรธเคืองของผม มันก็แทบละลายหายไปจนเกือบหมด

เธออยู่ในสภาพโซซัดโซเช จนแทบจะยืนทรงตัวไม่อยู่ ทั้งๆที่ควรจะไปนอนพัก แต่เธอกลับดึงดันไม่ยอมไป และต้องการจะคุยกับผมให้รู้เรื่อง เดี๋ยวนี้!

เฮ้อ! ยัยเด็กโง่ เธอคงกลัวว่าผมจะโกรธมากเลยละซิ ! ถึงได้รีบร้อนจะมาขอโทษถึงขนาดนี้ ถึงผมเองจะไม่พอใจมากแค่ไหน กับเรื่องที่เกิดขึ้นมา แต่พอเห็นแบบนี้แล้ว ก็อดที่จะใจอ่อนยอมเธอขึ้นมาไม่ได้จริงๆ

เอาเถอะ! ผมจะแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นเรื่องราวที่เกิดขึ้น แล้วให้อภัยเธอแบบแมนๆไปก็แล้วกัน

ผมดึงรั้ง เรือนร่างบอบบางของเธอเข้ามาอยู่ในอ้อมกอดจนแนบชิด วงแขนกำยำแข็งแรงโอบกอดรัดเอวเล็กขอดกิ่ว ริมฝีปากบรรจงหอมแก้มเธอเบาๆอย่างทนุถนอม ประหนึ่งของมีค่าที่สุดหวงแหน พร้อมปาดหยดนํ้าตาที่รินไหลลงบนใบหน้าสุดแสนงดงามหมดจด

สายตาของเธอจ้องมองมาที่ผมอย่างซึ้งใจ พร้อมขยับริมฝีปากอวบอิ่มสีชมพูน่าจูบ พูดถ้อยคำออกมา...

" ผู้หญิงคนนั้นเป็นใคร!  แล้วทำไมถึงอยู่ด้วยกัน  แล้วพี่หายหัวไปไหนมา  ทำไมโทรหาก็ไม่รับ  พี่รังเกียจหนูมากเลยเหรอ!  ตกลงจะเลิกกันเลยใช่ไหม!   ทำไมอ่า ให้อภัยกันไม่ได้เลยเหรอ  เรื่องนั้นมันก็เป็นความผิดของพี่ด้วยเหมือนกันนะ  แล้วทำไมจะต้องมาลงที่หนูคนเดียวด้วย!.........   "

ผมถึงกับยืนอึ้ง! หูดับไปพักใหญ่ เธอเล่นยิงรัวคำถามออกมาเป็นชุด ซักฟอกผมเสียจนตอบเธอแทบไม่ทัน เธอทั้งร้องให้ ทั้งทุบตีผมด้วยความโมโห ....  ผมปล่อยให้เธอระบายความอัดอั้นในใจออกมาจนหมด แล้วค่อยๆตอบคำถามที่เธออยากรู้ ไปทีละข้อ

ผมใช้เวลานานมาก...  จนถึงมากที่สุด

ปกติ... ผู้หญิง เวลาอธิบายอะไรให้ฟังก็เข้าใจยากอยู่แล้ว

แล้วลองคิดดูซิ ! ว่าถ้าอยู่ในสภาพสลึมสลือแบบนี้ จะต้องใช้เวลาอธิบายเรื่องราวต่างๆเนิ่นนานซักแค่ไหน !

............................................

" เข้าใจยัง...

" อื้อ!

" แน่นะ

" อื้อ! ...

ไม่รู้ว่าเวลาผ่านไปแล้วกี่ชั่วโมง จนตัวผมเองต้องนั่งลงกับพื้น เพื่ออธิบายให้เธอฟังจนเหน็บกิน ...

กว่าจะทำให้เธอนั้นเชื่อใจได้ว่าตัวผมไม่ได้ไปมีใครใหม่ และไม่เคยคิดจะทอดทิ้งเธอเลย

ส่วนเรื่องของยัยโอ๋ ที่เธอรู้มาจากไอ้ครูปรีชา ผมก็แถ...เอาตัวรอดไปจนได้ ว่าเธอนั้นเป็นแฟนกับท็อป ซึ่งหลักฐานมันก็เห็นชัดเจนอยู่แล้วในห้องรับแขก

[   ฟู่..  ให้ตายเถอะ ผมแทบจะเอาตัวไม่รอด ... โดนซักฟอกซ๊ะจนเละเป็นขี้  ]

หลังจากที่ฟังคำตอบของผมจนพอใจแล้ว ใบหน้าสวยหวานของเธอก็กลับมามีรอยยิ้มอีกครั้ง

"  อื้อ.. ขอกอดหน่อยจิ คิดถึงมากเลย รู้ไหม "

เธอเข้ามาสวมกอดผม ด้วยท่าทางน่ารักน่าเอ็นดูสวยสดใสเหมือนเคย ผมโอบกอดใช้ปลายนิ้วมือลูบไล้เส้นผมสีดำยาวนุ่มลื่นด้วยความคิดถึงเหมือนกัน หอมแก้มขาวผ่อง สูดดมกลิ่นกายไปหลายฟอดใหญ่ จนเธอเอามือมาทุบเบาๆเข้ากับแผ่นอก

อืม~ดูท่า... ยาคงจะหมดฤทธิ์แล้วซินะ ถึงได้แรงเยอะขนาดนี้

" แล้วทำไม ต้องแก้ผ้า  "  เธอพูดขึ้นมาพร้อมชี้นิ้วมาที่ผม

[   ชิบหาย! แล้วไง ประเด็นใหม่มาอีกแล้ว  ]

" จะอาบนํ้า~ มันร้อน "

" แน่ใจ.. นะ  " 

เธอจ้องหน้าผม แล้วหรี่ตาลง.. เหมือนกำลังรีดเค้นความจริง ให้ผมนั้นคายออกมา

[  เฮอะ!  ถ้าเปรียบผมเป็นนักโทษที่กำลังโดนสอบสวน ผู้คุมที่อยู่ตรงหน้า มันก็จะน่ารักเกินไปไหม..  ]

" ว้าย !  พี่จะทำอะไร ..

"  พี่หิว ...  หิวมากด้วย!

ก่อนที่ผมจะจวนตัวไปมากกว่านี้ ผมตัดสินใจอุ้มเธอขึ้นห้อง เพื่อตัดบทรีบจบการสนทนา

หญิงสาวตัวเล็กบอบบางที่อยู่ในอ้อมกอด ถึงกับใบหน้าแดงระเรื่อขึ้นมาทันที เพราะเธอคงรู้ดี ว่าผมหิว... อะไร

...........................................................................

ผมโอบอุ้ม เรือนร่างนุ่มนิ่มบอบบางเอาใว้จนแนบอก พรมจูบหอมแก้มไปหลายฟอดใหญ่

ในช่วงหลายวันที่ผ่านมา เหมือนเวลาล่วงเลยผ่านมาเนิ่นนานเป็นแรมปี มีอะไรมากมายหลายอย่างผ่านเข้ามาในชีวิตของเราสองคน

ผมยอมรับว่าตัวเองเป็นคนงี่เง่า ถ้าผมพูดคุยกับเธอแบบนี้เสียตั้งแต่แรก เรื่องราวมันก็คงจะไม่บานปลายเลยเถิด จนเปิดโอกาสให้กับไอ้ปรีชา,มันเข้ามาตักตวงหาความสุขกับเธอ

นั่นซิ !

แล้วเธอกับไอ้ครูปรีชา มีความสัมพันธ์ไปถึงขั้นไหนกันแล้ว เธอเสร็จมันไปแล้วหรือยัง หรือว่าแค่โดนเล้าโลมจากภายนอกอย่างเดียว ... แล้วไอ้เด็กหนุ่มสองคนนั่นละ เธอใช้ปากอมให้กับพวกมันด้วยหรือป่าว

ไม่หรอก ... ยอมรับมาเถอะ! ถึงแม้ว่าจะมืดสลัว แต่มันก็ชัดเจนอยู่แล้ว ว่าเธอนั้นโดนไอ้ปรีชามันตอกควยใส่.... ไปเรียบร้อย!

"  ฟู่.....

ผมถึงกับเป่าปาก พ่นลมออกมาพักใหญ่ โครตเจ็บเลยวะ! เจ็บจี๊ดด จนบอกไม่ถูก แต่ก็ตื่นเต้นจนหัวใจสั่นระรัว ความรู้สึกแบบนี้..  มันพูดไม่ถูกจริงๆ

แล้วเธอจะรู้สึกยังไงบ้างนะ ตอนโดนไอ้ปรีชามันเย็ด จะมันส์แค่ไหนเมื่อเทียบกับผม ควยของมันทำให้เธอเสร็จไปแล้วกี่ครั้ง .....

ผมโครตอยากได้ยินเธอเล่าออกมาจากปาก อยากจะรู้นักว่าเธอนั้นรู้สึกยังไง ... ถึงฟังแล้วมันจะเจ็บแต่ก็ยังอยากฟังอยู่ดี ถ้าถามกันตรงๆ เธอคงไม่ยอมปริปากพูดออกมาแน่ ...

ลำท่อนเอ็นของผม ถึงกับแข็งตั้งขึ้นมาในทันที จนทิ่มเข้าไปในแก้มก้นนุ่มนิ่ม

" ลามก..

ถึงเสียงเธอจะต่อว่า แต่ใบหน้ากับแนบซุกเข้าแผ่นอก ผมถึงกับยิ้มกรุ้มกริ่ม รีบเร่งฝีเท้าไปให้ถึงเตียงนอนโดยเร็วที่สุด

.............................................................................

พอถึงเตียงหนานุ่ม ก็ไม่ต้องพูดอะไรให้มันมากความกันอีก

ผมกระโจนเข้าใส่ทันที! เธอส่งเสียงหัวเราะร่าจนหน้าแดง ฉีกยิ้มกว้างจนตาหยี สองมือเรียวเล็กพยายามผลักดันตัวผมออก ไม่ให้เข้าไปใกล้เธอ

สภาพของผมในตอนนี้ ต่อให้เอาช้างมาฉุดมันก็ไม่อยู่แล้ว อารมณ์เงี่ยนง่านอัดแน่นมาเต็มแม็กซ์ พร้อมระเบิดนํ้าใส่เธอได้ทุกเวลา

ผมจับคว้าข้อมือของเธอกดตรึงแน่นใว้กับเตียง ก้มหน้าซุกไซ้ซอกคอขาวผ่อง สูดดมกลิ่นกายลากปลายลิ้นตวัดเลียขบกัดใบหู จูบหอมแก้มนุ่มนิ่มที่แดงระเรื่อจนชื่นใจ

เสียงหัวเราะคิกคัก เริ่มแปรเปลี่ยนเป็นเสียงครางเบาๆ มือของผมขยุ้มขยำ ลูบคลำทรวงอกกลมเด้งทั้งสองเต้า ปลดกระดุมเสื้อของเธอออก จนเห็นผิวกายขาวผ่องและรอยจํ้าแดง!

"  ทำไมถึงไปเที่ยวผับกับไอ้ปรีชาละ แล้วมันทำอะไรเธอหรือป่าว เล่าให้พี่ฟังหน่อยได้ไหม "

ถึงแม้ว่าตัวเธอจะอึกอัก! อยู่พักใหญ่ แต่สุดท้ายก็ยอมเล่ามันออกมา จนตัวผมสามารถปะติดปะต่อเรื่องราวได้ทั้งหมด

[   อืม ~ ไอ้ปรีชา นี่มันแสบเหลือร้ายจริงๆ เข้าใจคิดนักนะ เอาเรื่องยัยโอ๋,มาใส่ไฟผม ...  ] 

เพียงแต่เรื่องราวทั้งหมดที่เกิดขึ้นมาบนโซฟา เธอกลับเลือกที่จะปิดบังผมเอาใว้ แต่ก็ดี! ผมจะได้ใช้เรื่องนั้นชักจูงเธอ ให้มาเข้าเส้นทางที่ผมต้องการ !

...........................................................................

ผมปลดเปลื้องเสื้อผ้าของเธอออกจนหมด จนเผยให้เห็นเรือนร่างขาวผ่องไปทั้งตัว พร้อมกับรอยจํ้าสีแดงสามสี่แห่ง ที่ไอ้ปรีชามันทิ้งเอาใว้ เธอเอามือทั้งสองข้างมาปิดบังทรวงอกกลมโต และเนินโหนกเรียบเตียนตรงกลางหว่างขา พร้อมกับหลบสายตาของผม เหมือนพยายามปิดบังอะไรบางอย่าง

" พี่ อย่ามองแบบนั้นซิ!  ปิดไฟเถอะ "

" ริสา เธอมีอะไร ที่อยากจะบอกพี่อีกไหม "

เธอถึงกับหน้าถอดสีขึ้นมาทันที .. เม้มกัดริมฝีปากตัวเองจนแน่น ทำท่าเหมือนจะร้องให้ขึ้นมาอีกครั้ง ผมรีบเข้าไปปลอบใจ แล้วบอกกับเธอว่าไม่ต้องกลัวว่าผมจะโกรธ หรือรังเกียจตัวเธอ ตัวผมเองพร้อมที่จะรับฟัง และให้อภัยเธอได้ทุกเรื่อง ขอเพียงแค่เพียงอย่าปิดบังกัน เพราะมันจะทำให้ผม รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนโง่เง่า

ผมพูดเปิดอกกับเธอแบบนั้นด้วยความจริงใจ เล่นทำเอาเธอซึ้งจนนํ้าตาซึมขึ้นมาทันที

[   โอ้ย !  ให้ตายเถอะ!  ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าผมจะคิดคำพูดโครตเท่แบบนั้นออกมาได้ ยังกับเป็นพระเอกในหนังเกาหลี แต่คำพูดแค่นี้ มันคงยังไม่เพียงพอ ผมคงต้องจัดคำพูดเด็ดๆกระแทกใจเข้าไปอีกซักคำ  ]

"  ขอแค่เธอรักพี่เพียงคนเดียว แค่นั้นมันก็เพียงพอแล้ว เรื่องอื่นเธอไม่ต้องสนใจมันหรอก  "

เรือนร่างอ้อนแอ้นสุดแสนบอบบาง โผเข้ามาสวมกอดตัวผมเอาใว้จนแนบแน่น เธอขอโทษผมด้วยนํ้าเสียงที่สั่นเครือ พร้อมกับบอกว่ารักผมมากแค่ไหน เล่นทำเอาหัวใจผมถึงกับพองโต เมื่อได้ยินสิ่งที่เธอนั้นตอบกลับมา

..............................................................................

ฝ่ามือหยาบกร้านลูบไล้สัมผัสความนุ่มเนียนของแผ่นหลัง ซึ่งผิวพรรณขาวผุดผ่องนุ่มลื่นของเธอไม่เคยทำให้ผมรู้สึกผิดหวังเลยซักครั้ง มือของผมยังคงลูบไล้ไปตามสัดส่วนเว้าโค้งสวยงามของเรือนร่างจนถึงแก้มก้นนุ่มนิ่ม ร่างน้อยบอบบางกระตุกเกร็งเพราะปลายนิ้วมือเฉียดเข้าใกล้จุดอ่อนไหวที่โล่งเตียนของเธอ

ปลายนิ้วมือเรียวเล็กกดจิกเข้ากับแผ่นหลังหนากว้างของผมจนเป็นรอย เรือนร่างบิดเกร็งสั่นเทิ้มเป็นระยะ จากริมฝีปากที่กระหนํ่าฟอนฟัดทรวงอกขาวผ่องคู่งามทรงหยดนํ้ากลมแน่นของเธอ

" ตอนที่อยู่ในผับ ไอ้ปรีชามันทำแบบนี้กับเธอหรือป่าว "

ผมเอ่ยถามขึ้นมา ถึงแม้ว่าเธอจะอิดออดไม่ยอมตอบ แต่สุดท้ายกลับพยักหน้ารับเบาๆ

..........................................................................

ภาพในความมืดสลัว ที่ผมเคยเห็นในผับถึงกับแจ่มชัดขึ้นมาในทันที ในหัวของผมมีแต่ภาพเรือนร่างเปลือยเปล่าของเธอ ที่ถูกไอ้ครูปรีชา มันฟอนฟัด เชยชม ขยำขยี้ ชัดเจนแจ่มแจ้ง ยังกับนั่งดูหนัง Full HD สามมิติ ท่อนเอ็นผงาดขึ้นมาจนแข็งปั๋ง ยังกับตัวเองโดนยาปลุกเซ็กส์เข้าไปหลายขนาน สภาพสมยอมของเธอตอนอยู่บนโซฟา มันยังคงติดตาผมอยู่ ถึงแม้ว่าเธอนั้นโดนวางยาก็เถอะ!

ผมกดร่างเปลือยเปล่าของเธอนอนลงไปบนเตียงหนานุ่ม ริมฝีปากดูดเลียยอดปทุมทันสีชมพูชูช่อ สองฝ่ามือช้อนขยำใต้ราวนมสองเต้ากลมแน่น ปลายนิ้วสัมผัสได้ถึงความนุ่มเด้งของทรวงอกกลมใหญ่ที่บีบขยำจนปลิ้นไปมาตามแรงมือ

"  อื้ออ!   อราาา!   อูยยย!   อื้มมม!  "

เสียงร้องครางเบาๆของเธอดังขึ้นมา จนทำเอาผมใจสั่นไหว ภาพในหัวของผมยังคงวนเวียนอยู่กับเรื่องของเธอในผับจนหาทางออกมาไม่ได้ มือของผมแหวกสองขาเรียวยาวของเธอออกจนกว้าง จนเผยให้เห็นกลีบแคมสีชมพูสดอวบอูมเต็มตาทั้งสองข้าง ถึงแม้จะแปลกใจอยู่บ้าง ที่ร่องเสียวของเธอยังคงแนบสนิท ต่างจากสภาพที่ผมเคยคิดเอาใว้มากทีเดียว ถึงมันจะผ่านลำท่อนควยของผู้ชายคนอื่นมาแล้วถึงสองคน แต่ก็ยังไม่มีร่องรอยการบุบสลาย จะมีก็แค่เพียงรอยชํ้าเป็นจํ้าแดง กับนํ้าเสียวใสที่ไหลเยิ้มออกมามากกว่าเดิม

ผมรีบซุกใบหน้าเข้าไปตรงกลางหว่างขาของเธอ เพราะอยากใช้ปลายลิ้นสัมผัสกับผิวอ่อนนุ่มตรงจุดนั้นที่คุ้นเคย แต่เธอกลับรีบเอามือมาปิดบัง พร้อมกับส่ายหัวไปมา...

[   หืม !  โดนแตกในงั้นเหรอ ....  ]

มันเป็นสิ่งเดียวที่ผมสามารถคิดได้ในตอนนี้ นอกจากเรื่องนี้แล้ว มันก็ไม่มีเหตุผลอื่นอีก ที่เธอจะไม่ยอมให้ผมลงลิ้นกับตรงส่วนนั้น เธอรีบลุกขึ้นมาพรวดพราด! เอาผ้าห่มคลุมตัวจนมิดชิด แล้วก้มหน้าพูดกับผมว่า ... ขอโทษ 

" ไม่เป็นไรหรอกน่า อย่าคิดมากซิ เรามาทำกันต่อเถอะ.. ! "

ผมส่งยิ้มให้เธอ พร้อมกับดึงแก้มนุ่มนิ่มของเธอเบาๆ

ทั้งที่ในใจ  โครตจะเจ็บจี๊ดดดดดด!  เจ็บชิบหายเลยยยยย .... ไอ้ปรีชา มรึงงง!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

torl31

ดนัยจะได้รู้ว่าตัวเองชอบแนวนี้ และริสาจะเจออะไรมาบ้าง มาติดตามต่อ เนื้อเรื่องสนุกมีหลายมุมมองให้ติดตาม

Pm Nuttakan

กลัวอย่างเดียว ริสาจะติดใจจนกู่ไม่กลับ ถ้ากลับตัวกลับใจได้ก็โอเค

mario

ผมยังไม่อ่านนะครับ
แต่จะขอเดาก่อนอ่านเนื้อหาว่าถ้าดูจากชื่อตอน
เดาว่าไม่โอ๋ก็ริสา
แต่ลุ้นริสามากกว่าครับ

Taizen

ริสาท่าจะกู่ไม่กลับละนะ ดนัยเอาแบบนี้แน่รึ

niwat_999

::Sweat::แปลกจังรู้สึกเจ็บมากเพราะเพื่อนพาแฟนไปฟันแต่กลับมีอารมณ์

aerosmach

วรวิท สาโท

goft

ones26421

D4rthvader

ดนัยน่าจะชอบริสาแนวนี้นะ ถูกใจมากแน่ๆ .

wawer nakorn

ริสาเริ่มติดใจแล้วเดี่ยวติดจนลืมแฟน

Terdsak_sk

สุขสันต์ปีใหม่ไรท์เช่นกันนะขอรับบบ  ::YehYeh::

nongfriend

ริสายังอายอยู่ เอะหรือติดใจสวิงล่ะนะ

gusjung111

แล้วเรื่องจะเป็นไงต่อริสาจะเล่าหมดหรือเปล่า