ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 6

เริ่มโดย pekopon66, ธันวาคม 30, 2020, 07:01:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niwat_999

::Ahh::แชมป์เล่าความจริงทั้งหมดหรือเปล่าหรือไม่กล้าเล่ากลัวแฟนรับไม่ได้

sommchai

ไม่ต้องมาแถเลย โดนพ่อแู่จัดไปแล้วแน่ๆ

gigantic

joelouis4647

เป็นคำตอบที่ดีครับ แต่ว่าจะเชื่อหราาาา

ข้าจะแทงเจ้า

พ่อปู่ร้ายกาจจริงๆ แต่แชมป์เล่าไม่หมดแน่ๆ

Khunhan Chansuk

โดนพ่อปู่ตอกหมุดลงอาคมแล้วแน่ๆ

arsenyo

แชมป์จะรู้สึกอะไรไหมนะ ขนาดเทียบกันได้ไหมหนอ

kira009

mrtevada

โดนขนาดนั้นร้องขนาดนั้นยังจะเชื่ออีก ถ้าเชื่อก็บ้าแล้ว

Boobam

เสียบเข้าไปก็รู้ละครับว่าโดนพ่อปูไปแล้วหรือยัง ใหญ่ขนาดนั้น รอดได้ถือว่าเก่ง

ตับหวานจ้วย

โดนว่าที่เมียหลอกแล้ว ยังไม่รู้ตัวอีก

dechawat tawta

น่าจะโดนแล้วแหละ แต่พูดไม่หมดก็ได้ ร้องดังขนาดนั้น

kpnttn

ยังไม่มีจริงๆ เหรอ ถ้ากดแล้วหลวม ก็คงไม่ใช่แล้วมัง

สร้อยเส้นนั้น คงจะถูกกลับมาใช้ให้ยอมจำนนสินะ

merina

แชมป์บอกที่เข้าไม่ได้คือเข้าไปไม่หมดนั้นเอง!!!

santosan

::JubuJubu::ทนเอาครับเดี๋ยวแก้กรรมไม่สำเร็จ ต่องแก้ผ้ากับพ่อปู่อีก