ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 17

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 31, 2020, 09:38:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ตอนนั้นฟ้าเมา ไม่นับสิคะ เร็วๆเถอะค่ะพี่ ใส่ถุงให้ฟ้าหน่อยน้า~วันนี้ไม่ปลอดภัย ฟ้าอ้อนตอบเสียงสั่น

ก็เดียวพี่เอาออกมาแตกนอกไงค่ะ เเต่เอกก็รั้นจะสดให้ได้

ไม่เอาสิค่ะ เดียวนี้พี่เอกเริ่มไม่ป้องกันแล้วนะ ถึงฟ้าจะโอเคให้เรื่องของเราเป็นแบบนี้ แต่พี่เอกก็ช่วยป้องกันให้ฟ้าด้วยนะคะ ฟ้ากล่าวขณะที่ปากกัดฟันเสียวหลับตาปริบ ถ้าขืนยังเป็นแบบนี้อยู่ ฟ้าจะเลิกติดต่อกับพี่เอกแล้วนะ

คำพูดของฟ้าที่กล่าวกับเอก เป็นเส้นบางๆกับคำถามในหัวของบอย
เราควรจะดีใจหรือเสียใจที่ฟ้ายังรู้จักป้องกันวะ บอยนึกอย่างขมขื่น

เอกพอได้ยินคำขาดของฟ้า เขาก็ต้องจำยอมทำตามที่สาวสวยบอกอย่างไม่เต็มใจ
ก็ได้ครับ เพราะรักฟ้านะพี่ถึงยอมตามใจ

บอยได้ยินเสียงเหมือนพี่เอกก้มลงไปหยิบอะไรออกมาจากกางเกง พอได้ยินเสียงฉีกซองก็เดาว่าคงเป็นถุงยาง

ขอบคุณนะคะสุดหล่อ ฟ้าไม่ไหวแล้วค่ะ เอาฟ้าเลยเถอะ ฟ้าครางเสียงกระเส่า

บอยได้ยินทั้งสองคนส่งเสียงเสียงซี๊ดซ๊าดเบาๆอยู่ซักพักตามมาด้วยเสียงเนื้อกระแทกเข้าหากันเริ่มจากช้าๆ แต่ไม่นานก็ถี่ขึ้นอย่างเป็นจังหวะ ปั้ก ปั้ก ปั้ก ปั้ก ปั้ก ปั้ก

อื้ออออๆๆๆ พี่เอก หนูเสียวจัง แรงอีกได้นะคะ

เสียงกระแทกยิ่งดังกว่าเดิมตามด้วยเสียงสูดปากของพี่เอก

ซู้ดดดด~หีของฟ้าสุดยอดจริงๆ!! ไม่ว่าจะกี่ครั้ง ก็ยังตอดรัดพี่แรงๆตลอดเลย

ฟ้าได้ยินก็ถึงกับมือตบที่เเขนของพี่เอกเบาๆ พร้อมตอบกลับอย่างเขินอาย
อื้ออออ พี่เอกอ่า อย่าพูด...ซี๊ดดดดด อย่าพูดอย่างงั้นสิ ฟ้าเขินนะ อื้อๆๆๆๆ

ปั้ก ปั้ก ปั้ก ปั้ก ปั้ก ปั้ก

ก็เรื่องจริงนี่...อูยยย~ พี่หลงหีฟ้าจนไม่ได้มีฟงมีแฟนกับเค้าซักที เป็นลูกไก่ในกำมือฟ้าอยู่เนี่ย

ไม่ต้องมาพูดเลย ซี๊ดดๆๆ ไม่จริงซะหน่อย อื้ออ เสียว...ผู้หญิงพี่เอกมีตั้งเยอะ ฟ้าพูดเหน็บเเนม

เอกก็สารภาพความจริงกลับขณะที่กระแทกเอวใส่ฟ้า บนอ่างล้างมือไปด้วย

มีที่ไหน...ฟ้าเห็นพี่มีคนอื่นด้วยเหรอ อู๊ยย~ นอกจากฟ้าคนเดียวเนี่ย!

ไม่ต้องเลย พี่เอกแหละ! ที่โทรนัดฟ้า มาหาทุกอาทิตย์  วันนี้ก็ด้วย อื้มมมม อยู่ๆ...ซี๊ด อยู่ๆก็โทรมาว่าทางสะดวกอยากเจอ  ฟ้าเริ่มไม่ไหวใกล้ถึงฝั่งฝัน เกรงนิ้วจนเห็นเส้นเลือดปูด

ก็พี่คิดถึงสีหน้าของฟ้าแบบนี้นี่คะ อูย~ตอดจังเลย จะเสร็จแล้วหรอคะ เดี๋ยวพี่เร่งให้นะ ปั่กๆๆๆๆๆ

ไม่นานบอยก็ได้ยินฟ้าครางเสียงหลงเพราะความเสียว

กรี๊ดดดด~โอ้ย พี่เอก! แล้วเสียงเนื้อกระทบกันก็เงียบไป แฟนสาวสวยของบอยคงจะเสร็จสมแล้ว

มาขึ้นไปนั่งแล้วหันหน้ามาหาพี่นะคะ

พี่เอกอ่ะ! ไม่มาพร้อมฟ้าอีกแล้ว เดี๋ยวดึกคนเยอะเค้าเปิดร้านชั้นสองจริงๆจะทำยังไง รีบเสร็จเถอะค่ะ

แหม~ก็พี่อยากอยู่กับฟ้านานๆนี่คะ เหมือนพวกเขาจะเปลี่ยนท่ากันเสร็จแล้ว เพราะบอยกับรีนได้ยินเสียงพี่เอกเริ่มกระแทกฟ้าอีกครั้ง

ซี๊ดด ก็....ก็ รีบๆเสร็จตรงนี้ ..อื้อๆๆๆ ละ..แล้วไป ซี๊ดดดด ปะ..ไปต่อกันที่อื่นก็ได้ค่ะ 

ให้พี่เป็นคนเลือกสถานที่ได้ป่าว? เสียงพี่เอกดูกระตือรือร้นเป็นพิเศษ

อื้อๆๆๆๆๆๆ กะ..ก็ได้ค่ะ โอยยพี่ ฟ้าเสียวมากเลย ฟ้าตอบเสียงสั่นเพราะเธอไม่ทันคิด

งั้นโอเค ฟ้ารับปากแล้วนะคะ

ค่ะ อื้ออออ พะ...พี่เอกอยากไปต่อที่ไหนเหรอคะ ซี๊ดดดด~

เราไปต่อคอนโดบอยกันนะวันนี้

ทำเอาบอยกับรีนถึงกับสะดุ้ง โดยเฉพาะรีนที่หันหลังไปมองหน้าบอย อาการเขาราวกับถูกดึงวิญญาณออกจากร่าง

พี่เอก! ฟ้าขึ้นเสียงตกใจ ก่อนที่จะกัดฟันครางเสียวเพราะแรงกาม อย่าล้อเล่นสิคะ โอ้ยยยยย~

ฟ้าพยามยามตัดพ้อพี่เอกแต่ทำไม่ได้ ได้แต่ครางเสียงสั่นด้วยความเสียวซ่าน

ปั่กๆๆๆๆๆ พี่เอกเร่งจังหวะเพราะกลัวฟ้าจะได้สติและหาเรื่องปฏิเสธ

ฟ้ารับปากพี่แล้วนะอย่าใจร้ายสิครับ

อื้อออๆๆๆ ทำ...ทำไมต้องเป็นห้องบอยด้วยล่ะ เราไป...ซี๊ดดดด! เราไปต่อห้องฟ้าหรือห้องพี่ก็ได้นี่

ปั่กๆๆๆๆ เสียงมันดังขึ้นกว่าเดิม น่านะ ตามใจพี่เถอะวันนี้ วันพิเศษของเรานะครับ พี่เอกพูดเสียงหวาน

ตะ..แต่ว่า... ปั่กๆๆๆๆๆๆๆ โอ๊ยยย...กรี๊ดดดดด!!

เหมือนที่หกเดือนที่แล้วเราไปต่อกันที่คอนโดฟ้าหลังเลิกงานจนเช้าแหละน่า

พี่เอกก็ ซี๊ดดด~....กะ...ก็ได้ค่ะ พี่รีบเสร็จเถอะ เดี๋ยวคนมา ดึกแล้ว อื้มๆ โอ๊ยยย~!! ฟ้าตอบรับอย่างรีบๆ

ฟ้ารับปากแล้วน้า พี่ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน เสร็จเลยนะครับ อูยยย~

ปั้ก! ปั้ก!! ปั้ก!!! ปั้ก!!!! ปั้ก!!!!! ปั้ก!!!!!! เสียงพี่เอกกระแทกฟ้าดังปนกับเสียงครางของฟ้าอีกซักพักใหญ่ๆก่อนทั้งสองคนจะร้องออกมาพร้อมๆกัน

พี่เอกกกกกกกก เสร็จเลยฟ้าเสร็จแล้ววววว!

อูยยย ฟ้าจ๋า อื้อ อื้อ อื้อ อ๊าาาาาาาาา!! เสียงกระแทกดังอีกสองสามครั้งก่อนจะเงียบไป

ได้ยินเสียงดัง ป๊อบ เบาๆ ก่อนที่พี่เอกพูดขึ้นว่า สุดยอดเลยฟ้า ดูสิ น้ำพี่เต็มถุงเลย หีฟ้าดูดควยพี่ดีจริงๆ

ฟ้าชักสีหน้าไม่พอใจกับคำพูดหยาบคายแบบนี้ พี่เอกอ่ะ พูดน่าเกลียด เงียบเลยนะ รีบไปกันเถอะ ฟ้ากลัวคนมาจริงๆ

งั้นฟ้าแต่งตัวแล้วลงไปรอพี่ที่โต๊ะนะคะ เดี๋ยวพี่ตามไป เดี๋ยวพี่ทำความสะอาดคราบน้ำรักฟ้าก่อน อิอิ

พี่เอก! ฟ้าตีใส่พี่เอกเบาๆหนึ่งครั้งก่อนที่เธอจะแต่งตัวแล้วเปิดประตูออกจากห้องน้ำไป

จากนั้นพี่เอกก็หยิบทิชชูมาเช็ดตรงอ่างล้างหน้าที่ทั้งสองใช้เป็นที่เล่นกิจกามกัน

พอได้ยินเสียงฟ้าออกไปแล้ว บอยก็เริ่มอยากจะลุกเปิดประตูออกไปซัดหน้าใอ่เอก แต่รีนก็ห้ามไว้

บอยจึงเริ่มไม่พอใจที่ทำไมต้องห้ามเขานักหนา แต่ทันใดนั้นเอกก็พูดอะไรลอยๆขึ้นมา

เฮ้อ...ได้เอามันก็ดีหรอก แต่อยากแตกในอีกว่ะ หรือต้องกลับไปใช้ยาสวาทเหมือนครั้งแรกที่ได้ที่งานเลี้ยงบริษัทอีกวะ

บอยที่กำลังร้อนเมื่อได้ยินก็ถึงกับนิ่งและอุทานด่าในใจ ยาสวาท??...ใอ่เหี้ย!!...กูว่าแล้วทำไมฟ้าถึงพลาดไปกับมึงได้

เมื่อได้รับข้อมูลที่คนสงสัยใคร่รู้ บอยก็จำต้องยอมข่มอารมณ์ไฟแค้นลง และนั่งรับฟังข้อมูลเพิ่มเติมจากเอกอีกครั้ง

วันนั้นแม่ง พูดอะไรก็เชื่อ ไม่มีขัดขืน ยอมให้แตกในแล้วแตกอีกไม่รู้กี่น้ำ...เสาร์อาทิตย์ไปเขาใหญ่ก็ยังไม่ขัดขืน ยอมให้เย็ดสดจนวันจันทร์ หลังจากนั้นแม่งเล่นตัว จนวันเกิดก็ได้แตกในทั้งคืนอีกรอบ...

หลังจากนั้นมาก็ยอมสดเป็นบางครั้ง แต่ขัดใจตรงที่ไม่ยอมให้แตกในเนี่ยแหละ

พี่เอกไม่ได้รู้เลยว่าที่พูดมาทั้งหมดมีคนแอบฟังอยู่ ก็คงยังบ่นต่อ

ดีนะเอายามาด้วยวันนี้ เดี๋ยวผสมใส่ไวน์ให้แม่งเหมือนเดิมซักซองแล้วค่อยพากลับละกัน นี่ยังไม่สองทุ่ม
ยังไงไอ้บอยก็ไม่กลับห้องอยู่แล้ว กว่าจะเช้าคงจะได้แตกในอีกหลายน้ำ หึหึ
พี่เอกพูดจบก็เดินออกจากห้องไป

บอยนั่งกำมือกัดฟันด้วยความแค้นอยู่ในห้องน้ำ นี่ฟ้าโกหกเรามาตลอด 6 เดือน...6 เดือนที่แม่งไม่รู้ห่าอะไรเลย ว่าแฟนตัวเองได้ถูกใอ่เหี้ยเอกคาบไปแดก!

ชายหนุ่มต่อว่าตนเองก่อนที่น้ำตาลูกผู้ชายจะไหลอาบแก้ม ต่อหน้าต่อตารีนที่นั่งมองอยู่บนตักของเขา

บอยทั้งแค้นไอ้เอกที่ชาติชั่วขนาดมอมยาฟ้า แค้นฟ้าที่โง่ไปโดนมันหลอกเย็ดแล้วเย็ดอีก แค้นตัวเองที่วันงานเลี้ยงไม่เทคแคร์แฟนสาวเท่าที่ควร

จนแฟนตัวเองมีคนมาดูแลเเทน และลากยาวตั้งแต่ทริปเขาใหญ่จนถึงตอนนี้...

เขาพยายามนึกถึงคำพูดที่ชวนเชื่อเพราะไว้ใจจากปากฟ้า มันดังขึ้นมาในหัว Refund ไม่ทัน Refund ไม่ทัน Refund ไม่ทัน... มันกรอดหูจนแทบคลั่ง

รีนจึงยื่นมือมาตบที่หน้าเพื่อเรียกสติบอยกลับมา !!?

ทั้งสองสบตากันโดยไม่พูดอะไร ก่อนที่เธอจะหันตัวเข้าหาบอยในท่านั่งค่อม แล้วค่อยๆเอามือทั้งสองโอบกอดบอยหน้าของบอยแนบกับหน้าอกของรีน

ไม่มีอะไรใดๆทั้งสิ้นนอกจากเสียใจ....

บอยร้องไห้อยู่นานก่อนที่จะข่มอารมณ์ไว้ เพราะโจทย์ทั้งสองยังคงอยู่ชั้นล่าง

เมื่อคิดถึงตรงนี้ บอยจึงปาดน้ำตา พยักหน้าเป็นการบอกนัยๆกับรีน ก่อนที่รีนจะลุกขึ้นเปิดประตูส้วมออกมาและกำลังจะเดินออกจากห้องน้ำกัน

ทันใดนั้นบอยก็หลือบไปเห็นในถังขยะมีทิชชูห่อถุงยางใช้แล้ว ตุงไปด้วยน้ำสีขาวขุ่นโผล่ออกมาให้เห็นตรงก้นถังก็ยิ่งเจ็บใจ...

กูสาบานว่าชีวิตมึงจะต้องเจอดี ใอ่เหี้ยเอก... บอยพูดด้วยความแค้นหากนัยตาเปลี่ยนสีได้ คงเป็นสีแดงที่น่ากลัวยิ่งกว่าปีศาจในละคร  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

kobjuk

เม้นแรกจร้า บอยเอาคืน ไอ้เอกให้สุดๆเลยเอาจน เสื่อมทางเพศเลยครับ

krissyou

เย้ในที่สุดก็รู้ความจริงสักที คราวนี้เริ่มวางแผนแก้แค้นได้แล้วววว

jaja

สุภาพบุรุษเกินแฟนไปล่อกับคนอื่นตั้งนานละ ใครจะทนเงี้ยนอยุ่

ovident

tantawanjames

ปออ

ในที่สุดก็รู้ความจริงสักที คราวนี้เริ่มวางแผนแก้แค้นได้แล้วววว

usman1963

peddo

บอยจะเอาคืนเอกเหรอครับ น้องฟ้ากลับมาเอกก็คงไม่สะเทือน เพราะ ฟันไปหลายทีแล้ว ต้องเล่นของที่เอกกำลังอยากได้ ที่สำคัญ น้องรีนก็น่ารักไม่น้อย อย่าปล่อยให้หลุดมือนะครับ

pond06931

boyza55

milan