ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 17

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 31, 2020, 09:38:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตรี1131

::Fighto::ในที่สุดบอยก้รุ้ความจริงเสียทีอย่างนี้ต้องเอาคืนให้สาสม

ipichai

Khuna

Tri Angle

ไฟแค้นที่สุมทรวง ถึงเวลาแก้แค้นให้สาใจ  ขอบคุณครับ

jabbawaki -

Pm Nuttakan

Prik110927

::Punch::เย้ในที่สุดก็รู้ความจริงสักที คราวนี้เริ่มวางแผนแก้แค้นได้แล้วววว

larvi

asdf4321

รู้ความจริงตรงหน้า แต่หน้าตัวเองซบเต้าสาวอื่นนี่นะบอย อย่าบอกเคลิ้มกับรีนนะ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

vongola9th

รู้ส่งท้ายปีพอดี ต่อไปก็ต้องเอาคืนให้หนักๆสำหรับฟ้าต้องเอาให้หลงจนลืมทุกสิ่ง ส่วนเอกใช้ยาเพื่อให้ได้ฟ้าก็ต้องใช้ยาให้เสื่อมสมรรถภาพไปเลย

ยังดีที่ฟ้ายังมีน้ำตาเวลา นึกถึงบอยจีบได้ก็ถือว่าดีแต่ถ้ารักษาไว้ได้ถือว่าชนะ

axolotss

pui10000

แค้นนี้บอยจะเอาคืนแล้ว  ฟ้าหรือพี่เอกจะโดนก่อน

Kingmar

ตาสว่างสักทีนะบอย จัดหนักน้องฟ้าก่อนสักรอบดีไหมแล้วหันไปเอารีนมาเป็นแฟนเลย