ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 45

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 02, 2021, 09:55:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

ดีนะป๋ามีทักษะจากแหวน ไม่งั้นงานนี้คงจบไม่สวย

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่าน ปีนี้ลุงชัยจะมีเมียอีกกี่คน+555

err

สรุป ป๋าชัยเลยต้องเฝ้าเก็บสมบัติให้ อ้วนสินะ  เมียอย่างหนูจิน ก็ต้องดูแลด้วย..

wintowin

nayhoylod

Kasama.ja

zzzbamboozzz

ตกลงคนที่คุกคามเป็นคู่แข่งหรือ ... แบบนี้จะมีเมียเพิ่มได่ไหมป๋า

Ben715

sunnies

ใครบังอาจมาหาเรื่องกับลุงชัยลุยสั่งสอนซ่ะเลยครับ

n_neng

บุกไปจัดให้จบเลย กายเหล็กใช้ซักทีสองที  แค่นี้ก้อง่ายแล้ว

kpnttn

มีเจมส์ชัย ก็ต้องมีสาวๆ ของเจมส์ชัย ทั้งฝั่งตัวเอกตัวโกงให้ครบเหมือนในหนังเลยนะป๋า

ช่องมิติไม่สะสมอาวุธหนักบ้างเหรอป๋า เอาให้ครบเป็นเจมส์ชัย+แรมชัยไปเลย

chatjane4234

เจมส์ชัย009 อาจาร์ยของ007 ใช่มั๊ยครับ 

mighty

ป๋าชัยนี่ยิ่งกว่าซุปเปอร์ฮีโร่อีกแถมมีแหวนเก็บของอย่างกับอนิเมะจีน..สุดยอดจริงๆ

kodzilla

สงสัยว่าจะถึงคิวบู๊ซะแล้ว บู๊หนักๆเลย