ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 41 : ศรัทธา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 03, 2021, 12:30:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winpooh

หายไปนาน กลับมาโชว์เทพอีกและ หยั่งงี้แก๊งลูกน้องไม่กล้าหือแน่นอน

abaratei

เคยดูนะขบวนรถแห่ในญี่ปุ่นที่โตเกียวมีขบวนมา้ด้วย งานเดียวกันหรือเปล่าไม่รู้

boy2516

alexdino

สงสัยอดสวีทพลอยแต่ได้สอยเฟิร์นแน่ๆ
ขอตอนต่อด่วนเลยเทพโทนเดี๋ยวลงแดง
อยากรู้ริวจะช่วยเฟิร์นยังไง

Game2005

mspeed

คิดถึงนะครับ
ขอบคุณ​และสวัสดี​ปีใหม่​

bunchucherd

ช่วยน้องเฟิร์น​ให้เข้ามาอยู่ใน​ฮาเร็ม​

Ryoma Kechi

อัญเชิญคาถาเองเลย
ถ้าได้เห็นเองคงขนลุก ฮึกหิมแน่ๆ

baitong haha

pd19811983

ริวกะในแบบของหมอผี จะสร้างอะไรขึ้นมาอีก ตามดูต่อครับ

sammyadong

sommchai

เป็นทุกอย่างเลย เตรียมสืบทอดอำนาจล่ะสิเนี่ย

po3026

ศรัทธา ก่อให้เกิดเรื่องดีๆได้หลายเรื่อง แม้จะเจอเรื่องร้ายก็กลายเป็นดีได้ครับ

jeab2504

มาอย่างอลังการเลยนะนายริวหลังจากหายไปนาน

sp502

นายริวนี่สุดยอดเลยจริงๆ เก่งทุกด้าน แถมยังมีเมียสวยๆทุกคนเลย