ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 9 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 03, 2021, 03:38:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joek cup

ได้ส่งท้ายกับเหมียว...แบบเบาๆ  ค่อยๆทำไปเดียวก็เสร็จ... ::Yes!::

Melviss

ผู้หญิงแบบเจ๊เหมียวถ้าเจอต้องรีบออกห่างจริง เดาทางไม่ถูก

1819

ฮื้อๆๆ😭😭 น้ำตาจะไหล  เฝ้ารอมาเกือบเดือน ยันข้ามปี ว่า เมื่อไหร่หนอ ทะเลเหมียว  กับ3สาวเกะ   กับๅเจ้ และ พลอย ณ.เชียงใหม่จะมา 
 บอกว่าจะมาจะมาก็หาย ยาว 5555  เทพโทนกลับมาคร่าวนี้ มาสร้างความสุขให้ลูกค้าเกะ, ทะเลบ่อยๆนานๆนะครับอย่าหายไปนาน คิดถุงเรื่องเล่า

* เหมียวนี่ เป็นสาวแบบไหนกันแน่  เป็นพวกร้อนแรงมีปม ชอบบริหารเสน่ห์ หรือเปล่า งง ใจกับเธอ จริงๆ  แป็บๆเอากับเทพโทนเสร็จไป อี๋อ๋อกับไอ้พี่เท่ห์อีก แล้ว มันยังไง ทำไมบอกว่าได้กับพี่เท่ห์แล้ว แต่โดนปฎิเสธที่จะคบ กับ เป็นว่า ดันไปทำทีสนิทกันอีก แล้วไอ้พี่เท่ห์เมิงเป็นอะไร ฟันเขาแล้ว แล้วไม่ยอมคบกับเหมียวอีกแล้วพอมาทะเลกะจะรีแมตท์อีก  เห้อ.. เหมียวคงเป็นสาวแบบขาดความรัก และชอบความตื่นเต้นยั่วผู้ชายบริหารเสน่ห์แน่ๆ  ต่างจาก 3สาว ที่อาชีพกลางคืนแต่มีความจริงใจมากว่าอีก 

edit
อ่านแล้ว อิน555  เพราะเคยมีอะไรกับสาวแบบนี้ เป็นเพื่อนรวมงานกัน ได้กันต้อนสัมมนาเพราะเป็นฝ่ายจัดอบรมสัมนาเหมือนกันอีก นิสัยชอบยั่วผู้ชายบริหารเสน้ห์ตลอด ได้กับเราต้อนกลางคืน พอเช้าอีกวันไปอีอ๋อ กับรุ่นน้องอีกคน เห้อ ..  ทำไมเรื่องเทพโทนกับเหมียวมันเหมือนกับเราจัง ผ่านมาจะ13ปีแล้วคิดว่าคงไม่มีใครทีเรืองแบเรา ที่ไหนได้แทบจะเหมือนกันเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

civil2

ชอบอารมณ์เวคที่ทำกับเหมียวมากเลย มันเป็นอารมณ์ที่ซับซ้อน บางทีก็อยากเจอแบบนี้

guang_k

เหมียวนี่เหมือนบริหารเสน่ห์ยั่วนายโทนเลย พยายามปั่นหัวน่าดู ดีมีพี่พลอยเข้ามาได้จังหวะทุกครั้งเลย
ปกติ "เอาน่าเดี๋ยวก็เสร็จ" ผมจะใช้กับงานที่ยากๆ นะ งานที่ที่ทำแล้วท้อมองหาทางเสร็จไม่เจอ แต่ถ้างานปกติผมจะรีบทำให้เสร็จเพื่อที่จะได้พักทีเดียว แต่ศัสตรูของผมคือความละเอียดและรอบคอบที่น้อยไปทำให้ได้งานที่ไม่ถูกใจตัวเองสักเท่าไร

ylnox xonly

ยั่วขออาบน้ำ กล้วร้องรอให้ไปแตกบนเตียงแบบนี้ น่ากลัวมีแอบตั้งกล้องเอาไว้นะครับ

jirasakgolf7

ในตอนนี้ เหนือกว่าการเข้ามาปั่นป่วนของเหมียว ก็ความกากของไอ้พี่เท่ห์นี่แหละ

กากได้ตราตรึงจริง ๆ

BooM_Za

งานนี้มีจัดต่อกันยาวแน่นอนครับ แต่หายไปนานนะครับคิดถึงมากๆๆเลย เมื่อไหร่ร้านเก๊ะจะเปิดอะรออยู่นะครับ

ตะวันแดง

รอบนี้หายไปหลายวันเลยครับยังรอติดตามผลงานอยู่ตลอดครับแล้วสัมมนาครั้งนี้..มีต่ออีกยาวไหมนะ จะได้เพิ่มอีกสักคน สองคนไหนนี่.
.
.
.
กลับมาที่เหมียวซะงั้นเลย
ท่าทางทริปนี้ มีแต่เหมียว สูบน้ำหมดแน่นอนสินะ...ท่าน

audy11

เหมียวเหมือนรักพี่เสียดายน้องเลย​ อยากเก็บเธอไว่ทั้งสองงโคนนน   งกนะเราอะแมวนอย

nmiint

จัดกันแต่กลางวันเลย แล้วกลางคืนจะมีแรงเหลือไหมอะเนี่ย

เดช12341

sorasl