ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของขวัญ (เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 03, 2021, 11:53:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เส้นขอบฟ้า

สงสัยข้อความที่ส่งมา
ตั้งท้องแล้ว

banana191

ขอสมัครเป็นขาประจำร้านด้วยคน

elviswhat

พี่นางส่งข้อความอะไรมา อย่าบอกนะว่าป่านคือลูกติดสามี

chanky2007

มีทิ้งข้อความให้สงสัย
สุดท้ายจะเป็นครอบครัวสุขสันต์ เหมาเทครัวสินะครับ
ขอบคุณครับ

สรุป แผนการดีจริงๆ ของขวัญชัดเจนมากครับ

คิดว่าดี ก็ทำไป

1819

สาววัยกลางคนแถมเป็นหม้าย นี่ คือเดอะเบสเลย ไม่มางอแง่แแบวัยรุ่น แต่มีความจัดจ้าดในประสบการณ์ และยังเข้าใจอะไรหลายๆอย่าง  เป็นแบยนี้ ผูกปิ่นโตยาวๆกับพี่นางไปเลย  สบายตัวสบายใจ    แต่แอบเดา ว่าคู่ขาอย่างสาวป่านจะเป็นลูกเลี้ยงพี่นางหรือเปล่า
edit
ช่างเป็นครอบครัวที่รู้จักแบ่งปั่นกันจริงๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

puretank

แฟ๊ต บอย

boy2516

kann237

::YehYeh::ปัญหาน่าจะติดตามมาอีก หัวเรื่อง คื่อรางวัล แต่ที่อ่านมายังไม่สอดคล้องกับหัวเรื่องเลย ทำให้ช่วนสงสัย

xtazy

หรือแบบนี้จะผูกกันยาวๆ ไม่ใช่แค่มาตรวจงานแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าพี่นางจะเคยกิ๊กกับท่านนายอำเภอหรือเปล่านะ พอมาเจอลูกชายก็เลยปิ๊ง ยอมมาซั่มกัน แล้วข้อความว่าอย่างไรนะที่พี่นางส่งมาให้....????

Tik K.

ข้อความอะไรน่า อยากรู้จัง 😞😞😞😞

dew1

ชอบเรื่องสไตล์​นี้มากครับ พี่นาง ยิ่งมีอายุ ยิ่งเด็ด

noraseth

ข้อความละเรืองต่อจะเป็นยังไงเนี่ย

DrEd

สถานการ์ณในฝันของผม หาร้านตัดผมแบบนี้มานานเลย