ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 20

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 03, 2021, 09:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

uploadfile

Boy's comeback จัดหนักครับ แต่แกล้งทำเป็นไม่รู้ก่อนได้ไหมอยากรู้เค้าจะใช้แผนไหนมาต่อกร

olemantu

กำลังดีกว่ากันมากอยู่แล้ว สำคัญที่ว่ามีของดีอยู่แค่ไหนเท่านั้นเอง แล้วเราจะสู้เขาได้แน่นอน

ningnong007

กรรมเวร เอาพลอทเหมือนละครไทยเลย นึกว่าจะเข้าสู่ด้านมืด เลวๆเลยไปเลยวะอีก อยากได้ดารคๆ แต่แยบรี้ก้น่าลุ้น ไปอีกแบบ ขอบคุณครับ

volpe

บอยกลับมาแล้ว รอดูว่าจะมีการจัดการและเอาคืนอย่างไรบ้าง

egowin

ปากก็บอกว่ารัก แต่ก็แอบไปแบให้ไอ่เอกเอาทุกที

po3026

งานแก้แค้นได้เริ่มต้นขึ้นแล้ว ระวังตัวไว้นะนายเอก

sawatcat

ใด้เวลาเอาคืนแล้วคงใด้สะใจกันมั่งละทีนี้

moodumhero

::Glad::เอาแล้วไง ได้เวลาบอยเอาคืนแล้ววววว ขอจัดหนักๆให้เอกร้องไม่ออกเลยนะครับ รอติดตามเลย

Terdsak_sk

morekung

บอยกับมาอย่างยิ่งใหญ่จริงๆ แล้วจะแก้แค้นเอกอย่างไรบ้างนะ

longman_44

alasangel

สะใจ รอวันไล่เอกออก แต่แค่นี้ยังไม่พอ ต้องหนักกว่านี้บอย

bakuryuo

ว้าว! ช่วงนี้รวดเร็วทันใจมากเลย เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้น คนอ่านก็ไม่ต้องรอนาน ตอนจบเอาให้ได้คู่กับทั้งรีนทั้งฟ้าไปเลยก็ได้นะ (ถ้ารีนยอม ส่วนฟ้าไม่ยอมก็ต้องยอมแล้วล่ะ) 

eak111

ttkttk