ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 20

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 03, 2021, 09:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakdi Ontong

ถ้าผมเป็นบอยจะยังไม่ยอมเปิดตัวหรอกครับ ไว้เปิดตัวตอนจบน่าจะสะใจกว่าครับ แต่ไรท์คงมีเหตุผลสำคัญมากที่ต้องให้บอยเปิดเผยตัวตนจริงๆ

Nostradamus

hamyaiyao

time take back เอาให้โลกมืดเลยทั้งคู่ ชายเอกชั่วต้องเอาไปติดคุกในข้อหาช่อโกงบริษัทฯเพราะบอยก็รู้และมีหลักฐาน แล้วส่งนักโทษเข้าไปทำร้ายโดยการตัดหำทิ้ง หรือไม่ก็ข้อหามียาเสพติดในครอบครอง หลักฐานซองยาพร้อมลายนิ้วมือ ส่วนนางฟ้าก็จัดหนักจัดเต็มไปลดงานลดเงินอุ้มไปให้รปภหรือวินมอเตอร์ไซร์จัดหนักๆ ในข้อหาใจง่าย โกหกตอแหล ร่านสวาทไม่รู้จักอิ่มขนาดบอยไม่อยู่2เดือนยังไปส่งส่วยให้เอกอีกหลายครั้ง ทั้งที่รู้ว่าบอยน่าจะมีปัญหากับตนเองก็ต้องระวังตัวเองแล้วแต่นี้ไม่สำนึก ไหนๆร่านก็พาเธอไปเทีี่ยวเขาใหญ่อีกรอบแล้วให้รปภรีสอร์ท บ๋อย คนสวนจัดไป น่าแค้นสุ่ดไม่ควรอภัยคือการโกหกซ้ำแล้วซ้ำอีก เสมือนผ้าขาวเปื่อนสีซักล้างน้ำอย่างไรก็ไม่มีวันขาวเหมือนเดิมได้(หมาที่กินขี้เอามาเลี้ยงด้วยเนื้อสเต็กชั้นดี มันก็ยังกลับไปกินขี้เหมือนเดิมได้) ที่น่าตอบแทนที่สุดคืนริน เธอเป็นเพื่อนที่ดีวิเศษในเรื่องที่เป็นเพื่อนคอยให้กำลังใจในยามทุกข์ เธอสวยด้วย น่าสนใจนะ เอาเป็นแฟนก็ดี
เนื้อเรื่องสนุก ติดตามอยู่ครับขอให้ผลงานมีมาจนจบแบบhappy ending
นะครับเสี่ยบอย
และขอบคุณผู้แต่ง

Csc It

บอยแก้แค้นได้สาสมมากชะตากรรมของเอกจะเป็นแบบใหนเตรียมรับกรรมได้เลย

toy5599

kobjuk

เป็นตอนที่ผมรอคอยมาตลอดครับ ที่บอยจะเอาคืนเอก แต่นี่เป็นแค่การเริ่มต้นเท่านั้น

thetwo

โหยยย พลิกล๊อคซะเงิบเลย นี่ยังไม่เริ่มแผนแก้แค้นใช่มั้ยเนี่ย ดูซอฟท์จัง

แมวหง่าว

gamokung

ได้เวลาบอยล้างแค้นแล้ว ถึงกับต้องย้อนกลับไปอ่านเลยครับ ช่วงก่อนหน้านี่ดูจะยืดเยื้อไป