ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 20

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 03, 2021, 09:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

botsmans

เป็นตอนที่สนุกที่สุดพีคในพีค เอามันเลยไอ้บอยลูกพ่อ 555

Keng

ยังไง ๆ ก็เห็นใจฟ้ามั่งนะครับ เสรยวแรกมันติดใจเลิกยากจริง ๆ

คน ธรรมดา

สงสาร น้องฟ้าจัง ของคุณ คุณ Koog Google เร้าใจทุกตอนเลยครับ

Alan

บอย รวยสุด ๆ ตอนนี้คือตอนเอาคืนสินะ แล้วจะยังไงกะฟ้าต่อ เพราะที่ผ่านมาก็ไม่ใช่ย่อยเลย โดนไปหลายขนานเลย...

kris02

สงสารฟ้าอย่างแรง ถ้านับจากวันที่โดนยาวันแรก จนกระทั่งถึงวันที่บอยรู้ความจริง นับเป็นครั้งนั่นน่าจะครั้งที่ 3 (ถึงแต่ละครั้งจะหลายรอบก็เถอะ) แต่บอยก็ตัดใจจากฟ้าไปง่ายๆ เลย แค้นคงแค้นแหละ แต่จะไม่ถามคนเคยรักซักหน่อยเหรอ ตัดใจกันไปแบบนี้เลยเหรอ หาคนรักใหม่เถอะฟ้า ปวดตับต่อไป ยังไงก็ยังสงสารฟ้าแหละ.....จริงๆ

phet.79

ได้เวลาเสี่ยบอยเอาคืน เล่นงานไอ้เอกให้หนักๆเลย

Ada Redenteivli

Tonpera

watanabe

ไปๆมาๆชักสงสารฟ้าขึ้นมา จริงๆก็สงสารมานานแล้วครับ ใจจริงเป็นคนดี แต่ดันมาเจอไอ้ตาเอกสะงั้น

d4m

ผมแปลกใจจังครับ ฟ้าเศร้าที่บอยหายไป และไม่รักเอก แต่ยอมตลอดเลย ทำไมน้าาา ::Angry::