ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoten] Plaisir โลลิค่อนเปลี๋ยนไป๋[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 04, 2021, 07:06:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

รสนิยมจะเปลี่ยน ก้องานนี้ละ จากโลลิค่อนเป็น สาวแกล 5555

CoolNook Thangsakul

gfthebc

ตอนจบพระเอก​น่า​จะ​เปลี่ยน​จาก​ที่ชอบโลลิค่อน​ กลาย​มา​เป็น​ชอบ​สาว​วัย​เดียวกัน​ละมั้ง​ครับ​ สาวเจ้าลีลาดี​ขนาดนี้​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ใน​ที่​สุด​สาว​เจ้า​ก็​เปลี่ยน​หนุ่ม​ที่​ชอบ​โลลิค่อน​  มา​ชอบ​สาว​วัย​เดียวกัน​ sex​ จัด​อีก​ต่างหาก​ แต่​คิดว่า​ตอน​แรก​สาว​เจ้า​อาจจะ​แกล้ง​ทำให้​พระเอก​มา​ชอบ​แล้ว​ค่อย​ทิ้ง​ แต่​สุดท้าย​แล้ว​ดู​เหมือน​สาว​เจ้า​ก็​ติด​ใจ​พระเอก​เหมือน​กัน​นะครับ​

hentaiknight

ปกติสายโลลิ มักจะไม่สนสาวอกใหญ่นิ ทำไมพระเอกมันกลายพันธ์ได้หว่า

อ้อสุดท้าย ถึงจะชอบโลลิ 2D แต่พอเจอของจริงก็ละลายพฤติกรรมได้ด้วย
นางเอกนี้ร้ายไม่เบาเลย

exhausis123

มะใช่แนวโลลินี่นา ไม่ใช่โดยสิ้นเชิง พระเอกเราเสร็จแล้ว โดนซ่อมแน่นอนเลย
สงสัยจะเลิกเป็นโลลิค่อนก้อคราวนี้แหละ

ติดใจแล้วมั้ง ว่าแต่จะตายมั้ยเนี่ย โดนรีดจนแห้งแล้วอ่ะ

Mining231

นางคงจะชอบแบบโอตาคุ สาวฝรั่งอาจจะชอบแบบหนุ่มติ๋มๆ เลยจัดการฟาดซะ จริงๆพระเอกก็อาจจะเปลี่ยนใจมาชอบแบบ ดูมๆ ก็ได้ 5555
ถ้าจะเอากันขนาดนี้ เป็นผมผมก็คงลืมโลลิเหมือนกันแหละครับ จะฟาดให้เรียบเลยยยยยยยยยย

time288

สาวครึ่งฝรั่งเศษรุกขนาดนี้ ใครจะไปทนไหว ลุยต่อสิครัช

ฉีกโลลิสุดรักรัก ก้ไม่สนแล้วซอยยับๆ 2d รึจะสู้ของจริง ยาวๆไปครับจนท้อง  ::DookDig::

niceanglev

ผู้หญิงเป็นฝ่ายรุกเลย น่ารักด้วย แบบนี้แก้อาการโลลิค่อนได้แน่

Edit รู้สึกพระเอกจะติดใจ แต่มีแฟนเข้าใจขนาดนี้ขึ้นสวรรค์นับไม่ถ้วน

goorboyI

ได้เมียซิครับ แต่ห้องโล่งแน่ ๆ ลาก่อนเมกุตัง 55555

ไม่ใช่เมียละงี๊ ได้เจ้านายใหม่ต่างหาก

joulez

บุกยันห้อง ตัวจริงสาย sex พระเอกเราจะหลุดโลกตามป่ะเนี่ย

xfreestylex

55555 ทำไมนางเอก รุกแรงขนาดนี้ คือมาขอดู เนี่ยนะ แต่ดูท่าทาง โลลิ จะเอาคืน

แห้งเลยพระเอกกู สลบยังโดนทำต่ออีก

iten1234

จากโลลิใสซื่อเป็นสาวมากประสปการณ์ โดนจู่โจมขนาดนั้นติดใจแน่  นางคลั่งเซ็กชัดได้ทำทุกวันแน่

B&B

เอาตามตรงแอบสงสารนางเอกนิดๆ นะครับ เพราะพระเอกกันไม่สนเลย สนแต่โลลิอย่างเดียว และที่แตกคาปากก็เพราะมองรูปโลลิ

พระเอกเหมือนแกะกำลังถูกหมาป่าจับกิน แต่คงไม่กลับกันในตอนจบหรอกน่าาาาา อิอิ

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

ตาย ตาย ตาย ตายแน่ๆ พระเอกเรา เจอแบบนี้ตายแง่มๆ

แต่ที่แน่ๆ ที่อยากให้มีต่อมากกกกกกกมันแอบคาใจนิดๆ จารอย่าตัดจบแบบนี้เลย ขอตอนต่อพรีสสสสสสสสส

ที่แน่ๆ แอบสนใจตัวนางเอกที่ดูลึกลีบกว่าที่คิด เหมือนกับว่านางชอบพระเอกอยู่แล้วมั้ง ส่วนพระเอกเราก็ไม่รู้อะไรบ้างเลยยยยย~

ขอบคุณ​ครับ​

ปล. ไม่ได้หายไปไหนนนน แค่กลับไปตั้งหลักเฉยๆ อิอิ

leo_attack

นายต้องมีจุดยืนสิๆๆ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน90วัน

naluk888

ถ้าจะเจอสถานการณ์อย่างนี้ มีทางเดียวต้องปะทะจัดหนักล่ะครับ