ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoten] Plaisir โลลิค่อนเปลี๋ยนไป๋[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 04, 2021, 07:06:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

สงสัยจะได้เลิกเป็นโลลิค่อนแล้วล่ะมั้ง

เล่นทะลวงรูปในฝันซะขนาดนั้น แถมซัดจนเหลือแต่ลม ไม่เลิกก็ต้องเลิกแล้วล่ะ

Summermay

ได้เปลี่ยนแนวก็งานนี้ล่ะนายเอ๋ย เจอฝีมือตัวท็อปเข้าไป

นางเอกท่าทางจะติดดุ้น ติดใจ จนกลายเป็นรักพระเอกขึ้นมาแหงๆ

redarmy1998

สงสัยได้เปลี่ยนไปชอบสาวอึ๋มแทนแน่ ๆ

สงสัยจะตายก่อนได้แต่งงานตอนเรียนจบ น้ำว่าวแตกจนตาย
ติดตามผลงานได้ที่ : https://xonly8.com/index.php?action=profile;area=showposts;u=280686

BlackHazard

โดนแบบนี้ก็น่าจะรักษาอาการโลลิค่อนได้ละมั้ง? (ว่าแต่ตอนเห็นแว่บๆแอบไปคล้ายๆตัวละครตัวหนึ่งเลย ถึงนิสัยจะไม่ใช่ก็เถอะ)

ดูจากนิสัยน่าจะผ่านผชมาเยอะแล้ว แต่หลังจากนี้คงทำแต่กับพระเอกคนเดียวล่ะมั้งเพราะดูท่าจะรักพระเอกจริงๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หล่อนรุกแรงมาก  ว่าแต่หล่อนไปถูกใจไอหนุ่มนี่ตอนไหนละนั่น

หนีไม่รอดแล้วละ  ดูท่าจะแห้งตายก่อน

indonadoes

อย่าไปเสียใจเลยที่ไม่ใช่โลลิ
แบบนี้ก็ดีเหมือนกันนาาา

skas999

::Doubt:: ตัวท๊อปมาสัมบะละเห่กะโอตาคุ เอาจริงๆคุแค่ไหน เจอนมก็ตื่นกันทุกคนอ่ะ แต่คุณหนูคนนี้ดูน่าจะผ่่านมาหลายดุ้นนะ

เปลี่ยนโอตาคุให้กลายเป็นคนบ้ากามสินะชื่อเรื่อง แต่บอกตรงๆได้คนนี้ผมก็เลิกโอตาคุนะ 😆

psycho-field

คาดหวังส่วนตัว: อยากให้เป็นแนวอยากรู้อยากลองแต่ไม่คอยโดน แล้วมาเสียซิงใหัพระเอก
ร่านกว่าที่คิดเยอะเลยแต่เนื้องค่อนข้างละเหตุผลที่ทำให้นางป็อปนะ ปกติคนนิสัยแบบนี้น่าจะชอบอ่อยผู้จนแก๊งไม่ชอบ แต่นี่ที่ รร. ไม่มีแววเลยแล้วนางไปปลดปล่อยยังไง งง

ninepeeza281

ลามกตัวแม่เลยคนนี้

ไม่ต้องจินตนาการแล้วสินะ มีคนจริง ๆ ให้เอา

garlicsclub

ใครไหวไปก่อนเลยครับ โดนจัดหนักแน่นอนงานนี้

fallenversa

นี่คือการบังคับขืนใจสุดๆ สงสารโลลิค่อนมาก ไม่เคยมาก่อนต้องมากินน้ำกามตัวเอง

..
สงสารนะ ทำไมต้องโดนทำร้ายเมกุมิด้วย ถ้าเป็นผม โดนทำร้ายสิ่งที่ตัวเองรักคงหมดอารมณ์ไปเยอะเลย

Surapitch Kittavongse

โดนรุกหนักขนาดนี้ เปลี่ยนแน่นอน เป็นผมหลังจบนี่คือ กุแกะโปสเตอร์ทิ้งละ 55555

โอ้ว ไม่ต้องแกะ น้องเค้าฉีกซะก่อน 55555

ZELOVE

ฮ้า สมภารจะกินไก่วัดเองซะแล้ว ระวังจะติดใจนะ

p_hart

::HeyHey:: ไอ้หนุ่มโอตาคุ อ่อนต่อโลก เจอคู่หมั้นสาวลูกครึ่งแบบถึงใจ จะเสร็จเสียวกันแบบไหนครับ

กลายเป็นคู่หมั้นสาว เป็นคนติดเซ็กส์เสียว ขี้เอาจนนำ้หมดตัวยังไม่หยุดให้เอา. สุดๆๆไปครับ