ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 11 (แฟนสาวเวอร์จิ้น?)

เริ่มโดย Farewell, มกราคม 05, 2021, 02:18:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kul1

แล้วพระเอกของเราจะได้ซิงแฟนไหมนะ หรือสาวแป้งจะเป็นมารตามแผนของแม่วิภา

karaboon

มีให้เลือกเยอะ ไม่รรู้จะเลือกคนไหนดี แต่ผมเชียร์แม่วินะครับ

สถาพร

กลับไปหาแป้งกับวิภาดีกว่า ยุ่งกับอีฟพลอยจะทำให้วิภาซวยไปด้วย

kidnepper

ไม่น่าเชื่ออีฟจะยังรอดมาอยู่ ถ้าเป้ได้จัดนะ แจ่มเลย

hanasung

ในโรงหนังก็จััดอีฟไป พอกลับบ้านค่อยมาจัดแป้งต่อ

naikai

กำลังข้าวใหม่ปลามันเลย​ อีฟเข้ามายั่ว​อีก

miew1993

testman

เกมนี้น่าจะลึกล้ำมาก วิภาใช้แป้งมาเป็นเครื่องมือ ส่วนอีฟก็รับมือได้ดี งานนี้ เป้ฟาดสองแน่ ๆ แล้วถ้าแป้งกับอีฟรู้ทั้งคู่ว่าอีกฝ่ายคิดยังไงกับเป้ จะมาช่วย หรือจะระเบิดลงกันแน่

Moo Muzz

แผนร้ายจริงๆทั้ง วิ ทั้ง พัท แต่ เจ้าเป้ดันได้โชค ได้กินแป้งไปแล้วแต่จะได้กิน อีพด้วยหรือเปล่า น่าลุ้นนะเนี้ย

Long Sakorn

เอาแล้วที่ได้เรียนรู้มาจากแม่ จะได้ใช้แล้วละ แต่อีฟไม่น่าจะซิงนะ

John Snoww

จะมีโอกาสที่เเป้ง เป้ ซิ จะร่วมเตียงกันไหมนะ 
ทำไมรู้สึกว่าผูู้หญิงแบบอีฟนี่เป็นพวกร้ายลึก

knightmoon

ท่าทางอีฟโดนเป้แล้วจะติดใจไปเลยไหมแบบนี้ ท่าทางชอบเป้ขนาดนั้น

xrayss