ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 13 : นางเอกคนใหม่

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2021, 04:27:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นางเอกคนไหน ทำให้ร่างกายของคุณ 'เสียน้ำ' ในร่างกาย มากที่สุดครับ (เลือกได้ 3 คน)

ใบเฟิร์น - เนตรชนก
โดนัท - ณิชา
พิมมี่ - พิมพาภรณ์
นาถ - นาถลดา
ยัยอุ๊ - หทัยรัตน์
หมอพลอย - พลอยพรรณ
อีฟ - อรัญญา
หมวย - เดือนดารา
ทราย - ฉัตรพร

oddsk

สามัคคีกันไว้ไหนๆก็จะอยู่ในฮาเร็มเดียวกันแล้ว

akennya

nsrichantamit

เปิดตัว นางเอกใหม่ด้วย แล้วหมอพลอยจะยอมรับไหม

Popeye5555

pooloop

ทำไมผมนึกถึงฉากที่หมอพลอยกับน้องลูกขวัญจะโดนลุงพลเอาพร้อมกัน ไม่มีฉากหื่นแต่ก็มีความคิดหื่นๆในหัวตลอด 555

peddo

เลขเป็นลางครับ น้องลูกขวัญคงจัเข้าใจความหมายลึกซึ้งของมันในไม่ช้า และจะบอกว่า ลุงพลน่ะ คิดว่าลึกแล้ว หัวรบนิวเคลียร์ยังลงได้ลึกกว่านั้นอีกนะครับ
แต่... ลึกยังไงก็ไม่เท่าจิตใจหมอพลอยหรอกครับ ถ้าลุงพลมาติดพันลูกขวัญ หรือหนูทำท่าจะเป็นศัตรู หมอพลอยของลุงๆ ก็จะเล่นบทโหดเหมือนกัน คิดแล้วสงสารเลยครับ รออ่านแทบไม่ไหว เสียน้ำกระจายแน่
ใจจริงอยากจะเลือกครูเบสต์นะครับ สวย ใจดี ถ้าขี้เล่นอีกอย่าง ชนะขาดแน่นอนครับ

aekkung

ยกไว้ให้คนอื่นบ้างก็ได้ลุงพล ไม่แบ่งกันเลย

joker543

Daxamoo

เจอเด็ดลักไก่หมอพลอยจะตอบงัยนี่
แล้วลุงพลจะใช้อะไรง้อน้อ

Tum241

acropobia899

นู๋ลูกขวัญ จะรับไหวเหรอ ถ้าพี่ความจริงที่พ่อกับพี่ของลูกขวัญทำไว้กับพี่. ผมคิดแทนหมอพลอยเลย

Phongphan Phetcharat

Narakja Naka

::Sobad::จะตอบน้องเค้ายังไงดีล่ะ บัวถึงจะไม่ช้ำน้ำไม่ขุ่น  เฮ้อ..