ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 14 : ตัวจริงของใจ...คือใครดี?

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2021, 08:03:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ผมว่าก่อนจะได้... ครูเบสต์ ลุงต้องมีบาดเจ็บจากการพยายามโชว์สกิลนี่แหละ ไม่ไฟชอตก็ตกเก้สอี้ 555 กองแช่งมา อิจฉาว้อย
หึหึหึ คำอธิษฐานเป็นผล ซื้อหวยกลับไม่ถูก 555 สะจายยย

fufu22

Yamyam99

Phoowadol

ก็อีกไม่นานหรอกครับ ครูเบสท์ใกล้ละ อดใจรออีกนิดนึงนะทุกคน รอกันมา 2-3 ปีละ รออีกนิดหน่อยจะเป็นไรไป 55555
   แน่นอนครับ ว่าในไม่ช้านี้คงได้เห็นฉากเด็ดชัวร์ๆตามที่ไรท์การันตี. ว่าแต่จะออกมาในรูปแบบไหนดีน้า.  จากครั้งก่อนภาพที่ครูเบสทูไปแอบเห็นระหว่างลุงกับหมอ มันน่าสงสัยชวยให้ตามหาความจิงเสียด้วยสิ. นี่กระมัดจะเป็นจุด ตัวแปลสำคัญ ที่จะนำพาครูเบสท์ต้องตกที่นั่งลำบากจนถึงขั้นเสียตัว.     แต่การจะเสียตัวระดับ ครูมันคงไม่ง่ายนักหรอก ไอ้ที่จะยินยอมพร้อมใจทอดกายให้ลุงพลเชยชม ง่ายๆนะเหรอ ไม่มีทางแน่.  ผมว่าหมอพลอยนี่แหละตัวดีเลย คงวางแผนปิดปากครูเบสท์ด้วยการจัดใส่พานให้ลุงพลซ้ำ. ว่าแต่ไรทา อย่าให้หมอพลอยร้ายนักนะครับ ผมไม่อยากเกลียดเธอนะๆๆๆๆ เอาแค่ร้ายพองาม ละกันนะครับ อิอิ ::WooWoo::

ME

ได้ครูเบสท์แล้ว แต่ก็อย่าลืมดูแลหมอพลอยด้วยนะลุงพล

acropobia899

ขอบคุณผู้ประพันธ์ มากครับ ไว มากๆ
เหมือนเป็นของขวัญปีใหม่ เลยครับ

เอ้า ลุงพลวูปเฉยเลย กำลังทำคะแนนมาหล่อๆเลย
แต่สงสัยจะได้คะแนนสงสารมาแทน

Narakja Naka

::HoHo::นี่ลุงพลคงไม่มีเมียเปนอาจารย์เพิ่มมาอีกคนนะครับ มันจะเยอะเกินไปครับ  555

zaar65

ครูเบสรอมานาน ลุงน่าจะจัดปล่อยๆๆส่งน้ำเต้าหู้ปล่อย แล้วคิวจะเข้านะครับ

ktbb1966

เห็นสาวสวยไม่ได้ต้องแสดงพลังให้เห็นว่าลุงเก่งเสมอ