ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

medsay

::WowWow:: ไหนบอกไม่นับ เพราะผีผลัก 5555

รอบนี้เล่นผีผ้าห่มกันหรอครับ ว่าแต่ไม่ใส่ชุดเกราะนี่จะทนได้นานไหมคับ 555

saintmono01

โหดแท้พี่พลอย ที่เดียวเล่นเอามือชาเลย นี้ถ้าทำให้โกรธมีคางเหลืองแน่ๆ ::Horror::

อู๋ยยย เวคอัพคอลในตำนาน..เริ่มต้นวันใหม่ด้วยความสุขสันต์ ::Shy::

donki

ว้า มารผจญตลอดเลย ไม่ได้สมหวังกะพี่พลอยสักที

โอย ตายแล้ว ตัดจบแบบนี้อีกแล้ว จะมีมารมาผจญอีกมั้ยครับเนี่ย
แต่ผมนึกว่า คุณโทน พี่พลอย และล่ามนอนแยกกันคนละห้องจริงๆ นะ
ไม่คิดว่า พี่พลอยกะคุณล่ามจะนอนด้วยกัน แบบนี้ตั้งแต่แรกเค้าก็รู้หมด
แล้วสิ ว่าพี่พลอยมาอยู่กะคุณโทน เพราะเจอพี่พลอยในห้องของคุณโทนเลย

ningnong007

poster007

สรยุทธ ไม่ทุ่กร์ก้อสบายดิ

สาวเยอะขนาดนี้ อยากรู้สภาพปัจจุบันครับ ยังอยู่ครบทุกส่วนมั้ย

sunshine9

Nal

nanakung55

มาแล้ว  มาถึงก็บอกได้เลย ตอนนี้อยากรู้ว่าโทนจะสับรางยังไงไม่ให้ชนกัน  ดูไปดูมาพี่พลอยก็ไม่เลวนะ

คุณรุกะนี่ก็ไม่เลวนะ น่าจะจัดกับโทนสักยกแบบน้ำแตกแยกทาง พี่พลอยนี่น่าจะสานต่อดูแล้วไม่เลว