ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zavior

อื้อหือ. เสน่ห์แรง คนติดตรึมจริงๆครับ
ถึงจะถ่านไฟเก่าก็เถอะฮ่าๆ

แบบนี้มีต่อเฝแน่เลย 7 วันนี้คงไปถึงสววรค์ชั้น 7เป็นแน่แท้
รอติดตามมครับบ

zavior

อะ อ่าวเห้ย. แล้วอีกสองถุงหล่ะครับ ฮ่าๆ

สงสัยปลอดภัยแต่ไม่มั่นใจ. สมัยก่อนนี่นับ7วันแล้งใส่กันเลยหรอเนี่ย โฮ่ๆ ลูกพี่โทนก็จัดสดเกือบตลอดเลยนะครับ

นี่ก็เพิ่งวันที่สองเองด้วย แบบนี้คุณล่ามน่าจะนอนคนเดียวบ่อยๆละสิ

jongjo

คุณล่ามมาขัด จังหวะ กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มเลย สงสัยต้องจัดคุุณล่ามอีกซักคนแล้วมั๊ง...

artmanna

เสียดายจังวุ้ย มาขัดจังหวะซะได้ ยังไม่ได้จบงานเลย เพิ่งได้เสียบแท้ๆ

We love you so much

คุณล่ามนี่น่สรักมั้ย ถ้าน่ารัก จับทำโทษเลยโทษฐานที่มาขัดจังหวะ

slimechan

กชับมาลงบทพึ่พลอยอ่านแช้วซึ้ง และก็อยากให้มีลุ้นเลยครับ ว่าแต่สามสาวก็คิดถึงนะครับ

gamokung

ล่ามขัดมาก สวรรค์ล่ม ยังไม่ถือว่าได้นะครับพี่พลอย ถึงได้ก็ไม่เบื่อหรอกก

namogt