ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 6

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 06, 2021, 01:01:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mana0440

biggiggog

มีตัวละครใหม่เข้ามาแจม
เรื่องราวก็เริ่มซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ
ขอบคุณครับ

singkanong

สวัสดีปีใหม่ครับท่านผู้แต่ง เดาทางไม่ถูกเลยความเป็นมาแต่ละคนเริ่มซับศ้อบซ่อนเงื่อนน่าติดตามตอนใหม่มาไวๆด้วยนะครับ

ดวงใจ คำแสงราช

DarkGearmour

ซับซ้อนซ่อนเงื่อน
หักกันไปหักกันมา
น่าติดตามมากมายครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ทศพลตกเป็นเหยื่อของเสี่ยคนไหน... หวังว่าคงจะไม่ยาวไปจนถึงอริสานะ

John Conner

ทศพลดูไม่ไดน่าจะจัดการยากจนาดต้องลงทุนส่งสาวสวยมาหลอกเลย หรือมันยังมีเงื่อนงำมากกว่านี้กันนะ

ถึงเวลา ต้องพูดความจริง

Watchaphan

อ่านๆไปเริ่มซับซ้อนซ่อนเงื่อนเริ่มจะจับต้นชนปลายไม่ถูกแล้วแต่ก็ได้อ่านทีไรแข็งทุกทีเลย

nsrichantamit

SilentKnight

ลึกลับซับซ้อนมาก มีการจัดการมาอย่างดีแน่ๆ

chipchip

ตัวละครเพิ่มมาอีกตัวนึงแล้ว ใครกัน

mario

ดารานักร้องมาเพียบเลย
เสี่ย ตัวละครใหม่นี่จะเป็นจอมบงการใหญ่หรือเปล่านะ

sommchai

โหทศโดนเสี่ยไหนมาหลอกลงหลุมล่ะเนี่ย
แล้วริสาจะติดใจเจษไหมเนี่ย หรือจะไปเจอเจษที่ถูกทิ้งไว้รึเปล่า