ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันนี้ที่รอคอย.(ออกรอบครั้งแรกของแฟน)​

เริ่มโดย kpl, มกราคม 06, 2021, 01:58:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ผมมาอับเดทเรื่องของแฟนผมอีกสักรอบถึงความคืบหน้าในการออกรอบของแฟนผมกับเดี่ยวนะครับ..ในที่สุดก็มาถึงละหลังจากล่าสุดได้นัดดูตัวกันไปแล้ว.แฟนผมก็โดนลวนลามไปพอสมควร..ผมขออธิบายทามไลน์ของน้องเดี่ยวคนนี้สักนิดนะครับ..น้องอายุ​26​ปี​ รูปร่างปกติไม่มีพุงแต่ก็ไม่ได้แบบมีกล้ามเหมือนพวกฟิตเนต​ สูง​ประมาณ175ซม.
หน้าตาออกตี๋ๆเกาหลีๆหน่อย​ ขาว​ ควยน้องเขาขนาด​ 54"(ความยาวน้องมันยาวกว่าของผม(วัดกันละ.. 555) รู้จักกันทางเวปๆหนึ่งก็แอทไลน์คุยกันได้ประมาณเกือบ​ 6​ เดือน​ ตั้งแต่ยื่นข้อเสนอเรื่องชักว่าวใส่รูปแฟนให้น้องไปน้องก็จัดน้ำแตกใส่รูปแฟนผมส่งมาให้เกือบทุกวันตลอดระยะเวลาเกือบ​ 4​ เดือน​ จนแฟนอยากจะเจอตัวก็นัดให้เจอกัน.. ก่อนที่จะเจอกันรอบนี้น้องเดี่ยวเขาก็ส่งใบตรวจโรคมาให้..น้องบอกเพื่อความสบายใจของพี่ทั้งสองคน.ด้วยผมกับน้องเดี่ยวคุยกันทุกวันตลอดระยะเวลาเกือบปีเลยคุยอะไรกันตรงๆ..และน้องเขาก็มีแนวความคิดตรงกันหลายเรื่องกล้าที่จะเปิดเผยอะไรหลายอย่างแบบที่ไม่ต้องขอ.ลืมบอกไปน้องเขาก็มีแฟนอยู่นะครับ(แต่แฟนน้องเขาไม่รู้เรื่องนี้)เพราะแรกๆเราก็แลกรูปแฟนกันชมนี่ละครับเพิ่มอรรถรส​ในการชักว่าวและเย็ดแฟนตัวเองให้มากขึ้น.อิอิ..ผมขอสมมุติ​ชื่อน้องเดี่ยวว่า "บอย" แล้วกันนะครับจะได้ง่ายกับการเล่า
       ผมตัดมาถึงวันที่เรานัดกันเลยนะครับ.เมื่อกลางเดือน​ พ.ย.​ นี่เอง(ทนการตื้อของผมไม่ไหว).แฟนเลยยื่นข้อเสนอมาว่า.ห้ามถ่ายรูปหรือวีดีโออะไรเด็ดขาด.และขอแค่การเล้าโลมภายนอกก่อนถ้าสอดใส่ยอมให้ผมสอดใส่คนเดียวแต่แฟนจะยอมใช้ปากอมควยให้บอย​(อันนี้แล้วแต่อารมณ์​ ณ.ตรงนั้น)​ คือ​ ทำได้ทุกอย่างยกเว้นสอดใส่.ผมก็โอเค​ บอยก็ไม่มีปัญหา.พอถึงเวลานัดดูเหมือนแฟนผมจะตื่นเต้นมาก​ ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้เจอกันคราวที่แล้วโดนบอยดูดนมจูบปากแลกลิ้นเสดคานิ้วบอยมาแล้วแต่แฟนผมบอก.. โคตรตื่นเต้นเลย.. ผมกับแฟนก็ไปเปิดรีสอร์ท​แถวชานเมืองใกล้ๆกรุงเทพนี่ละเพราะบอยบอกแล้วว่าค้างคืนไม่ได้เดี๋ยวแฟนสงสัย.เรานัดเจอกันตอนบ่ายสามโมงน่าจะได้.บอยมาตรงเวลาแปะไลน์มาบอกว่าอยู่หน้าห้องแล้ว.พอบอยเห็นแฟนผมก็ทักทายกันปกติซึ่งก่อนที่บอยจะมาถึงผมกับแฟนก็นั่งดื่มเบียร์​กันไปพอกึ่มๆคนละ2แก้วละ.สังเกตแฟนผมจะเขินๆหน้าแดงตัดกับผิวขาวๆของเธอดูเซ็กซี่ไปอีก.เพราะบอยเล่นมองแฟนผมตาไม่กระพริบเลยซึ่งผมให้แฟนผมโนบรา​ หัวนมนี่ดันเสื้อออกมาเห็นชัดเลยละครับ(เพราะก่อนหน้าบอยจะมาถึงผมก็บิ้วแฟนผมทั้งจูบทั้งดูดนมให้เธอเสียวเล่น)​.จนแฟนผมขอตัวไปอาบน้ำดีกว่า.ผมเลยแซวบอยว่า.. น้ำในแก้วจะจืดหมดละเอาสักแก้วก่อนดีไหม.บอยก็ทำท่าเขินๆและกระดกทีเดียวหมดแก้วเลยและบอกกับผมว่า.ก็แฟนพี่น่าเย็ดมากเลยอะผมจะอดใจไหวไหมก็ไม่รู้นี่กลัวจะทำให้พี่เค้าไม่โอเคผิดคำพูดกับพวกพี่ๆอีก.ผมก็บอกอย่าคิดมาก.เอาอย่างนี้ถ้าแฟนพี่ยอมให้บอยสอดใส่อันนี้ก็จัดการเลยแต่ถ้าเขาไม่ยอมก็ยึดถือตามข้อตกลงเดิม.รับรองว่ารอบหน้าเจอกันอีกบอยได้เย็ดแน่ๆถ้ารอบนี้นางประทับใจอะนะไม่งั้นเราจะอดกันหมด.5555..ผมก็เลยบอกบอยว่า..เอาอย่างนี้สิไปช่วยแฟนพี่อาบน้ำหน่อยสิแต่อย่าล็อคห้องนะเปิดประตูห้องน้ำไว้เดี๋ยวพี่เข้าไปช่วยด้วย..บอยก็โอเคถอดเสื้อผ้าออกหมดนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว.ผมเลยเดินไปเคาะประตูห้องน้ำ.บอกว่าให้บอยไปช่วยถูหลังให้นะเปิดประตูให้หน่อยสิ.ก็รอสักพักได้ยินเสียงกลอนประตูเปิดออก.พอเปิดประตูเข้าไปก็เห็นแฟนผมกำลังเปิดฝักบัวอาบน้ำล้างตัวอยู่​หันหลังมาทางประตู บอยก็บอกว่า.. ผมช่วยนะพี่.แล้วก็ดึงผ้าขนหนูออกเดินควยแข็งโด่เดินเข้าไปกอดแฟนผมจากด้านหลัง..ประตูก็เปิดอยู่ผมก็เห็นการกระทำทุกอย่างละ.บอยก็บีบนมสองเต้าของแฟนผมซึ่งควยบอยที่แข็งเป็นลำตอนนี้ก็เบียดอยู่กับแก้มก้นขาวเนียนของแฟนผมซึ่งก็ดูเหมือนว่าแฟนผมจะพยายามเอาก้นมาบดเบียดควยของบอยเองด้วยซ้ำไป.แล้วสักพักบอยก็เลื่อนมือลงไปลูบไล้เนินหีของแฟนผม.คราวนี้ก็ยิ่งทำให้ก้นแฟนผมโน้มตัวก้นบดคลึ่งควยบอยไปกันใหญ่เลยคราวนี้.จนแฟนผมหันหน้ามา..ตัวทั้งสองคนเปียกชุ่มไปด้วยน้ำ.แฟนผมก็กดสบู่เหลวมาลูบไล้ที่หน้าอกบอยและเลื่อนลงไปทำความสะอาดควยให้บอยลูบไลควยบอยอยู่นานมาก.บอยก็ประกบปากจูบแลกลิ้นกับแฟนผมตรงนั้นเลยมือสองข้างก็บีบแก้มก้นของแฟนผมไปด้วย.ดันลำตัวแฟนผมเข้ามาบดเบียดกับควยบอยเน้นๆ.จนผมทนไม่ไหวถอดเสื้อผ้าเดินเข้าไปร่วมด้วย.พอแฟนผมเห็นผมเข้าไปก็หยุดการจูบกับบอยหันมาจูบกับผมมือจับลูบควยผมไปด้วยส่วนบอยตอนนี้นั่งคุกเข่าอยู่ด้านหลังแฟนผมปากดูดเลียแก้มก้นแฟนผมสลับกันสองข้างแล้วก็เลียหีให้แฟนผมจากด้านหลังแฟนผมก็เป็นใจกางขาโก่งก้นให้บอยเลียได้ถนัดและครางออกมาว่า​ โอ้ย.. เสียว.. เสียวจัง.มือผมก็บี้หัวนมให้แฟนบีบนมไปด้วย.บอยเลียหีแฟนผมในท่าที่แฟนผมยืนอยู่นานมากจนแฟนบอกว่าพี่หนูไม่ไหวแล้วจะเสดแล้วและนางก็เสดมือกอดคอผมแน่นเหมือนจะยืนไม่ไหว.ผมเลยให้บอยพาแฟนไปที่เตียงผมอาบน้ำต่อ.พอผมออกมา.สองคนอยู่ในท่า​ 69​ แฟนผมอยู่บนตัวบอยกำลังดูดเลียอมควยให้บอยอยู่หันหน้ามาทางผมพอดีผมเลยเดินไปหาแฟนพอผมยืนอยู่ตรงหน้าแฟน.แฟนผมก็หยุดดูดควยบอยหันมาจับควยผมและเลียตั้งแต่ไข่และใช้ลิ้นเลียทั่วลำควยผมและดูดควยผมแบบได้อารมณ์​มากส่วนอีกมือของแฟนก็ชักควยให้บอยไปด้วยส่วนบอยตอนนี้ดูดและเลียหีแฟนผมได้ยินเสียงดูดกินน้ำเงี่ยนของแฟนผมชัดเจนมาก.ยิ่งบอยดูดเลียรุ่นแรงเท่าไหร่แฟนผมก็ดูดควยผมรุ่นแรงตามไปด้วย.. จนผมจะทนไม่ไหวละเลยขอแฟนขอสอดใส่ก่อนจะแตกคาปาก.แฟนก็อยู่ในท่าคลานหันก้นมาทางผมมือจับควยบอยชักและเลียควยให้บอยต่อ.ส่วนผมก็สอดควยใส่เข้าไปในหีแฟนกระแทกทันทีจนแฟนดูดควยบอยต่อไม่ไหว..ได้แต่ร้องครางอย่างเดียว.ผมกระแทกแบบไม่ได้นับอยู่สักพักผมก็แตกในใส่หีแฟนผมอัดเข้าไปสุดๆลำเหมือนแฟนผมก็จะเสดพร้อมกับผมเหมือนกัน..หีเธอต๊อดรัดควยผมแรงมากเลย.ซึ่งตอนนี้หน้าเธอก็ฟุ๊บอยู่ตรงหว่างขาของบอยมือจับควยบอยไม่ปล่อยเลย..ส่วนบอยตอนนี้พอเห็นผมเสดไปแล้วก็จับมือแฟนผมที่จับควยบอย
อยู่ตลอดเวลาชักควยและเอาหัวควยถูที่ปากแฟนผมไปด้วยซึ่งเธอก็ให้ความร่วมมืออีกโดยแลบลิ้นเลียหัวควยให้บอยไปด้วย.จนบอยทนไม่ไหว..บอกขอแตกในปากพี่นะ.และบอยก็ดันควยเข้าปากแฟนผม.ทางแฟนผมก็ไม่ยอมให้น้ำควยบอยเสียเปล่ากลื่นกินทุกหยดแล้วบอยก็ก้มลงไปจูบปากแลกลิ้นกับแฟนผมมือบีบนมแฟนผมไปด้วย.ซึ่งผมก็นั่งพิงหัวเตียงอยู่ข้างๆแฟนผมนั้นละ..จูบปากสักพักบอยเลื่อนลงไปดูดนมเลียหัวนมแฟนผม..ผมได้ยินเสียงแฟนผมครางว่า.เสียว​ เสียว​ เสียว​ เสียงทรมานเหมือนใจจะขาด.อยู่ตลอดเวลา.หลังจากที่บอยดูดเลียทุกพื้นที่ของเต้านมสองข้างของแฟนผมหนำใจแล้วเพราะเท่าที่เห็นนมแฟนผมแทบจะเลาะคาปากบอยเลย.แต่ดูท่าทางแฟนผมเธอจะเสียวมาก.จนบอยเลื่อนลงไปถึงเนินหีของแฟนผม.แฟนผมหนีบขาไว้บอกบอยว่า..อย่าเพิ่ง.พี่ยังไม่ได้ล้างเลย.บอยหันหน้ามาบอกแฟนผมว่าผมขอทำนะพี่.ผมอยากทำและบอยก็ก้มลงไปทั้งดมทั้งลิ้นเลียเนินหีแฟนผมจนเธอคงจะเริ่มเสียวจนยอมอ้าขาออกให้บอยเลียได้ถนัดๆคราวนี้บอยก็จับกลีบแวกทั้งเลียทั้งดูดจนแฟนผมเด้งก้นรับตามจังหวะเลียของบอยเลย.ตอนนี้มือเธอหันมาจับควยผมชักละ.มันก็ทำให้ควยผมแข็งตามไปอีก.จนแฟนผมใช้ปากดูดควยให้อีก..ด้านล่างของแฟนก็โดนบอยเลียแบบเหมือนอดยากมานาน.จนแฟนผมบอกว่า..โอ้ยพี่หนูเสียวมากอะ​ เสดไม่รู้กี่รอบแล้วนี่บอยเลียเก่งอะ.
จนผมต้องจับแฟนผมนอนหงายจับควยยัดเข้าหีเธออีกรอบส่วนบอยก็จับควยตัวเองป้อนให้แฟนผมเลีย..ผมกระแทกใส่แฟนท่านี่พักเดียวน้ำผมจะแตกอีกแล้วเลยบอกเธอว่าขอแตกในปากนะ.แฟนก็ลุกขึ้นมาอมดูดควยผมสักพักผมก็แตกใส่ในปากเธอ.เธอก็ดูดกินน้ำผมไม่ให้เหลือเหมือนกัน.ผมยอมรับว่าเจอเหตุการณ์​แบบนี้ผมเสียวมากน้ำแตกไวมากขนาดน้ำสองยังแตกไว.ส่วนบอยก็ดึงแฟนผมขึ้นไปจูบปากแลกลิ้นกันต่อ.​และบอยบอกแฟนผมว่าผมขอกินน้ำหีพี่ต่อนะ.. คราวนี้แฟนผมไม่ปฎิเสธอะไรเลย.เลื่อนหีตัวเองขึ้นคล่อมหน้าบอยเลยซึ่งบอยนอนราบที่เตียงขาสองข้างห้อยลงมาที่ขอบเตียงและคราวนี้แฟนผมก็บดหีตัวเองตามจังหวะที่บอยเลียเลยผมก็นั่งชมที่โซฟาแบบหมดแรง..ได้ยินเสียงแฟนร้องครางตลอดเวลามือสองข้างของบอยบีบแก้มก้นแฟนทั้งสองข้างแดงไปหมดตัดกับผิวขาวๆแบบเห็นชัดเจนเลย.และก็ดูแฟนตัวเองร่านมาก.อารมณ์​นางตอนนี้น่าจะมาเต็มๆละ.ไม่มีความเขินอายเหมือนตอนแรกๆละ.ทำให้ผมคิดถึงฝรั่งรุ่นน้องในที่ทำงานของแฟนที่แอบไปเย็ดกัน.ทำไมมันถึงติดใจแฟนผมขนาดนั้น.เห็นวันนี้แฟนร่านมากจริงๆอารมณ์​เธอได้จริงๆ(เคยเล่าไว้ในกระทู้แล้วนะครับ)​ผมเลยลุกไปเข้าห้องน้ำเพราะเยี่ยวจะแตก..ตอนยืนอยู่ในห้องน้ำได้ยินเสียงแฟนร้องครางดังมาก.เธอคงเสียวมาก.เลยมองผ่านช่องประตูที่คล้ายๆบานเกล็ด​ที่คนข้างนอกจะมองไม่เห็นข้างในแต่คนข้างในสามารถมองเห็นข้างนอกได้ชัดเจนเลย.ถึงรู้สาเหตุว่าทำไมเธอเสียวขนาดนั้น.ภาพที่เห็นคือ​บอยนั่งห้อยขาที่ขอบเตียงส่วนแฟนผมก็นั่งทับอยู่บนตักบอยขาโอบรัดเอวบอยไว้หันหน้าไปทางหัวเตียงหันหลังให้ผมมือกอดคอบอยอยู่ปากบดจูบกันอยู่สลับกับร้องครางด้วยความเสียวซึ่งตอนนี้ควยบอยอยู่ในหีแฟนผมเรียบร้อยแล้วเธอกำลังโยกควบแบบอารมณ์​ร่านเลยละส่วนมือบอยก็ประคองก้นแฟนสองข้างเวลาเด้งควยรับสลับกับอีกมือก็บีบเต้านมแฟนผมไปด้วยแฟนผมก็โยกแรงขึ้นเสียงครางทั้งของบอยแข่งกันคราง.แฟนโยกก้นอยู่ท่านี้จนเธอเสด.และเหมือนบอยก็จะรู้ว่าเธอเสดแล้วเลยจับแฟนผมอุ้มพลิกตัวให้แฟนผมนอนราบที่เตียงช่วงเปลี่ยนท่านั้นควยบอยบังคาอยู่ในหีแฟนผมตลอดเวลา.แฟนผมก็อ้าขาให้บอยแทรกตัวลงไปนอนทับเรื่อนร่างของเธอได้ถนัด.หน้าอกบดเบียดกันปากบอยก็จูบแลกลิ้นกันต่อและเลื่อนลงมาเลียดูดหัวนมให้แฟนผมควยยังคาอยู่ในหีแฟนผมไม่ได้ขยับอะไรเหมือนให้แฟนผมได้พักสักนิด.จนเธอเริ่มครางเสียวขึ้นมาอีก.บอยก็กระแทกควยใส่หีแฟนผม​มือก็บีบนมสองเต้านั่นไปด้วยปากก็ร้องครางว่า.. พี่หีพี่ต๊อตดีจัง..บอยกระหน่ำกระแทกใส่หีแฟนเร็วขึ้น บิยจับขาแฟนผมพาดที่บ่าได้ยินเสียงกระแทกเนื้อกระทบกันชัดเจนเลย.. ได้ยินเสียงครางของแฟนผมแทบฟังไม่รู้เรื่องเหมือนเธอเสียวมากใจจะขาด..
จนบอยร้องบอกกับแฟนผมว่า.. พี่ผมเสียวจะทนไม่ไหวแล้วจะเสดแล้วนะพี่.. แฟนผมก็ร้องบอกบอยว่า.. รอพี่ด้วยเสียวจะเสดอีกแล้ว.. สักพักบอยก็ชักควยออกมาน้ำแตกลาดตรงหน้าท้องแฟนผมแล้วฟุ๊บตัวลงไปนอนข้างๆแฟนผม.(ตลอดเวลาสองคนนั้นไม่เห็นว่าผมมองอยู่ในห้องน้ำ)​ผมเห็นแฟนนอนอ้าขาอยู่ตอนนั้นควยผมแข็งขึ้นมาอีก.ผมเดินไปจับควยสอดใส่หีแฟนรู้สึกหีแฟนอุ่นมากเลย.ผมก็เลยกระแทกช้าๆเข้าออกสุดลำจนแฟนเริ่มเสียวร่อนสะโพกตามจังหวะสอดใส่ของผมผมก็เริ่มกระแทกแรงและเร็วขึ้น.ผมกระแทกจนแฟนเสดคาควยผมไปอีกแต่รอบนี้ผมยังไม่เสด.เห็นสภาพแฟนเธอคงจะหมดแรงจริงๆแล้วเลยหยุดให้เธอพักก่อน..
    บอยหันมาคุยกับผมว่า.. พี่.. หีแฟนพี่เด็ดมากเลยฟิตกว่าหีแฟนผมอีก.(แฟนผมก็นอนหายใจหอบๆฟังอยู่).. ผมก็หัวเราะ.. พูดทีเล่นทีจริงกับบอยไปว่า.. แบบนี้ต้องพิสูจน์​ละว่าแฟนน้องจะฟิตขนาดไหน..ต่างคนก็ต่างหัวเราะกัน.และผมก็ถามแฟนผมว่า..เป็นไงถึงยอมน้องมันละ.ก็เห็นยื่นข้อตกลงให้พี่มา.แฟนก็ตอบผมมาว่า.ตอนนั้นบอยทำให้เสียวมากตอนแรกกะจะเอาควยบอยถูหีเฉยๆแต่ตอนนั้นเผลอนั่งกดทับควยบอยเข้าไปสุดลำเลยและน้องก็บอกว่าถ้าหนูยอมพี่อนุญาติ..แล้วมันยิ่งเสียวก็เลยหยุดไม่ได้อย่างที่พี่เห็นนั้นละ.ขอพักสักแป๊บนะ..หายใจแทบไม่ทัน.ไม่คิดว่าจะเสียวขนาดนี้..
       ซึ่งแฟนผมตอนนี้ความเขิลอายเริ่มจะเข้ามาละ.. (รู้สึกได้.. 555)..สักพักมองไปเห็นเธอนอนหลับ(แต่ไม่รู้หลับจริงหรือเปล่าอะนะ)ส่วนผมกับบอยก็มานั่งดื่มคุยกันต่อ.ผมเลยถามบอยบ้างเป็นไงมาไงนางถึงยอมได้เพราะตอนที่นางยื่นข้อตกลงให้พี่นี่ย้ำแล้วย่ำพี่อีก..555..บอยเลยตอบกับผมว่า..ตอนแรกผมก็ตกใจเหมือนกันตอนที่มันเข้าไปทีแรกเพราะกลัวว่าพี่เขาจะต่อว่าผมว่าผมฉวยโอกาสไม่ทำตามข้อตกลงหรือเปล่า..แต่เห็นพี่เขาโยกต่อและบอกให้ผมทำต่อผมก็จัดต่อเพราะหลังจากที่พี่เขาเอาหีคล่อมหน้าผมอยู่นั้นเหมือนพี่เขาจะเสียวมากบอกให้ผมหยุดเลียก่อนและดึงให้ผมนั่งที่ขอบเตียงนั้นละและพี่เขาก็นั่งบนตักผมโดยหันหน้ามาหาผมและเราก็จูบกันปกตินี่ละและพี่เขาเลยบอกว่า..พี่เขาจะเอาหีถูควยให้ผม.ตอนแรกพี่เขาก็ทำแบบนั้นละลำควยผมก็แนบอยู่ร่องหีพี่เขานั้นละพี่เขาก็โยกรูดลำควยผมด้วยหีพี่เขา.ผมเห็นลำควยตัวเองโดยทำแบบนั้นยิ่งเสียวและดูสีหน้าพี่เขาก็คงเสียวมากเหมือนกัน.พี่เขาโยกไปโยกมายังไงไม่รู้ควยผมมุดเข้าหีพี่เขาและพี่เขาก็นั่งกดมันเข้าไปจนสุดลำเลย..ตอนนั้นผม
เสียวสุดๆไม่กล้าขยับและพี่เขาก็มองหน้าผมและบอกว่ามันเข้าไปแล้ว..ผมเลยบอกพี่เขาไปว่า..ทางพี่ผู้ชายบอกว่าถ้าพี่ยอมพี่เขาไม่ว่า..เท่านั้นละพี่เขาก็เริ่มโยกและบอกผมว่าพี่ยอมแล้ว.ทำให้พี่หน่อย.หลังจากนั้นก็อย่างที่พี่เห็นนั้นละ.พอได้ฟังมันยิ่งทำให้ผมเสียวไปอีก..ผมเลยบอกบอยไปว่า.ทีหลังแตกในได้นะถ้าต้องการ..บอยถามผมย้ำอีกว่า..ได้จริงรึพี่..เมื่อกี้ก็อยากแตกในละแต่เกลงใจพี่.หีแฟนพี่นี่สุดๆจริงๆพี่... เย็ดมันกว่าแฟนผมอีกตอบสนองได้ดีมากและยังฟิตอยู่เลยขนาดผ่านมาหลายควยอย่างที่พี่เคยบอก..ผมก็ตอบบอยไป...แตกในได้แฟนพี่กินยาคุมไม่ต้องกลัวท้อง.อย่างที่พี่เคยบอกถ้าอารมณ์​นางถึง.เซ็กจัดมากอย่างที่เห็น.
     ระยะเวลาในการที่แฟนผมโดนกระทำจากสองชายกินเวลาเกือบชั่วโมงครึ่งแบบต่อเนื่องตลอด.มิน่าถึงดูแฟนผมเธอจะหมดแรงขนาดนั้น.ผมก็นั่งกินนั่งคุยกับบอยและปล่อยให้แฟนผมนอนไปมองดูเวลาผมกับบอยคุยกันเกือบชั่วโมง..(เหมือนจะคุยกันถูกคอจนลืมดูเวลา).หันไปมองดูแฟนผมเหมือนเธอจะหลับจริงๆ.สภาพก่อนที่เธอจะนอนหลับไปคือเสื้อผ้ายังไม่ได้ใส่อะไรเลยมีเพียงผ้าห่มที่ปกปิดร่างกายเธอไว้เท่านั้นเพาะตอนแรกที่เธอบอกผมคือขอพักสักแป๊บหนึ่งแล้วจะไปล้างตัวแต่นี่เธอหลับมาเกือบชั่วโมงแล้วและไม่มีทีท่าว่าจะตื่นง่ายๆเลย..555.และก็ใกล้เวลาที่บอยจะต้องกลับละเดี๋ยวแฟนบอยจะสงสัย.บอยเลยบอกกับผมว่า..พี่ผมอยากจะเย็ดแฟนพี่อีกสักรอบคราวนี่ผมขออนุญาต​แตกในเลยนะพี่..อยากรู้ตอนแตกข้างในหีแฟนพี่แล้วหีพี่เขาจะต๊อตรัดควยผมขนาดใหน.ผมรอให้พี่สาวเขาตื่นก่อนก็ได้.ตอนนั้นในหัวผมเริ่มคิดละว่า.สิ่งที่ผมต้องการจะเป็นจริงแล้ว.คือเห็นแฟนตัวเองโดนคนอื่นเย็ดกับตาแบบที่ผมนั่งดูจริงๆและสองคนนั้นก็รู้ว่าผมกำลังดูกิจกรรมกามของพวกเขาอยู่..ผมเลยบอกบอยว่า..ไม่ต้องรอให้พี่เขาตื่นหรอก..จัดการเลย.บอยถามผมย้ำเอาจริงรึพี่.เดี๋ยวเขาตื่นมาจะโมโหผมขึ้นมาหรือเปล่าละนี่..ผมเลยบอกวิธีบอยไป.ถ้าทำตามรับรองเธอไม่โมโหหรอก.
      บอยก็เริ่มเลย.ผมก็นั่งดูที่โซฟานั้นละ.
บอยก็ค่อยดึงผ้าห่มนั้นออกจากตัวแฟนผม.ท่านอนของเธอตอนนี้นอนตะแคงอยู่.บอยค่อยๆจูบเลียแฟนผมจากปลายเท้าเธอไล่ขึ้นไปจนถึงต้นขามือก็ลูบไล้แก้มก้นแฟนผมไปด้วยและค่อยดันแฟนผมให้นอนหงาย.เอาหน้าลงไปสูดดมหีแฟนผมเอาจมูกดุนไล่ไปทั่วหีและค่อยจับขาแฟนผมแยกออกจากกัน.แล้วค่อยๆประกบปากลากลิ้นเลียหีแฟนผม.ผมได้เห็นการใช้ปากของบอยแบบถนัดๆ.มิน่าละแฟนผมเวลาโดนบอยเลียถึงเสดคาปากบอยตลอด.บอยใช้ลิ้นเก่งมากโดยเฉพาะตอนเลียที่เม็ดหีแฟนผมการใช้ลิ้นเลียกับสลับกับใช้ปากดูดผมเห็นแล้วควยผมยังแข็งตามเลยต้องจับควยตัวเองชักตามไปด้วย.ส่วนแฟนผมยังนอนนิ่งไม่ขยับอะไร.แต่ได้ยินเสียงครางในลำคอแผ่วๆ.น้องบอยใช้เวลาลงลิ้นกับหีแฟนผมอยู่นานมาก.บอยบอกว่าหีแฟนผมสวยน่าเลียขนาดผ่านการโดนควย​มา​ 7​ ควยแล้วยังรสชาตดีอยู่เลย..แล้วบอยค่อยลุกขึ้นและจับควยของตัวเองที่ตอนนี้แข็งเป็นลำจับลำควยตัวเองถูขึ้นลงตามร่องหีของแฟนผมจนหัวควยที่บานของบอยชุ่มเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนแล้วบอยค่อยๆกดดันควยที่แข็งเป็นลำอยู่นั้นดันเข้าไปในหีแฟนผมต่อหน้าต่อตาผมเลย.ผมเห็นควยบอยค่อยเลื่อนเข้าไปในหีแฟนตัวเองจนสุดลำ.พอสุดลำได้ยินเสียงแฟนผมครางในลำคอ.อื่ออื่อ.แล้วบอยหันมามองหน้าผมและบอกว่า..หีแฟนพี่ยังฟิตดีเลยพี่.แสดงว่าพี่สาวขมิบบ่อยแน่ๆ.แล้วบอยก็เริ่มขยับซอยช้าๆเนิบๆปากก็ก้มลงไปดูดเลียหัวนมแฟนผมสลับกันสองข้าง.ตอนนี้ตัวบอยนอนทับอยู่บนตัวแฟนผมข้างล่างก็ขยับควยกระแทกหีแฟนผมช้าๆแต่เน้นๆทุกดอก.จนแฟนผมลืมตาขึ้นและร้องโอ๊ยตามแรงกระแทกของบอย.และบอยก็ก้มลงไปจูบแฟนผมและบอกว่า..ผมของเย็ดพี่อีกสักรอบนะครับ.แฟนผมก็ตอบบอยกลับไปว่า..คงไม่ต้องขอพี่แล้วมั้ง.ควยน้องกระแทกใส่หีพี่อยู่ขนาดนี้แล้วอะ..บอยถามแฟนผมว่า..พี่เสียวไหม....เสียวสิ.เเน่นหีไปหมดแล้วตอนนี้..(แฟนผมตอบบอยไป)แฟนผมหันมามองหน้าผม..ผมก็พยักหน้าให้เธอเชิงอนุญาติ​เต็มที่.คราวนี้บอยลุกขึ้นกระแทกใส่หีแฟนผมแบบเต็มที่.ผมได้ยินเสียงแฟนผมร้องตามแรงกระแทกของบอย.นมเธอกกระเด้งตามจังหวะแทงของบอย.หีเธอตอนนี้มีควยอื่นที่ไม่ใช่ควยผมกำลังเข้าออกต่อหน้าต่อตาผมมันยิ่งทำให้ควยผมเสียวจนแทบจะระเบิด.จนผมต้องเดินเข้าไปนั่งข้างๆแฟนผมก้มลงไปเลียหัวนมดูดนมให้แฟนตัวเองมือก็จับบีบนมเธอไปด้วยส่วนแฟนตอนนี้เอามือมาจับควยผมชักให้.ตอนนี้ทั้งเสียงครางของแฟนผมและเสียงครางของบอยร้องสลับกันไปมา.โดยเฉพาะแฟนผมตอนนี้จับเอาควยผมเข้าไปเลียเองเลย.ด้วยสิ่งที่ผมเห็นและโดนกระทำในตอนนี้มันทำให้ผมสุดจะกั้นไว้อีกต่อไปแล้ว.ในที่สุดผมก็จับควยผมเอาเข้าไปในปากแฟนแตกในใส่ปากเธอไปอีก.และบอยก็หยุดกระแทกปล่อยให้แฟนผมได้ดูดเลียกินน้ำควยผมได้ถนัดๆ.หลังจากปล่อยให้แฟนผมได้กินน้ำควยผมจนหมดแล้ว.บอยก็จับแฟนผมนอนคว่ำราบไปกับเตียงและจับควยสอดใส่หีแฟนจากด้านหลังและกระแทกควยเข้าออกแบบรุนแรงเลย.ก้นงอนๆของแฟนผมกระเพื่อมไปตามแรงกระแทกมือบอยก็บีบแก้มก้นแฟนผมและตีที่ก้นแฟนผม.(ซึ่งตอนนี้ผมมานั่งดูหนังสดที่โซฟาละ)​อาการแฟนผมตอนนี้หน้าฟุบลงที่ที่นอนพยายามจะเก็บเสียงร้องตัวเองไว้แต่มันก็ยังดังออกมาอยู่ดีมือสองของแฟนจิ๊กที่นอนสองข้างแน่นเลย(เธอคงเสียวมาก)​
บอยกระแทกท่านี้อยู่นานมากจนสุดท้ายบอยร้องบอกแฟนผมว่า..ผมไม่ไหวแล้วครับพี่..
บอยกระแทกอีก3ทีและดันควยอัดเข้าไปสุดลำร้องบอกแตกแล้วครับ.หายใจแรงและก้มตัวลงไปทับแฟนผมซึ่งนอนคว่ำอยู่บนเตียงควยก็โยกนิดๆแฟนผมหันหน้ามาสองคนนั้นจูบแลกลิ้นกัน.สักพักบอยดึงควยออกนอนแผ่อยู่ข้างๆแฟนผม..ส่วนแฟนผมอยู่ในท่าเดิมนอนแบบหมดแรงมองสภาพหีแฟนตอนนี้คือน้ำควยของบอยไหลออกมาเห็นชัดเลย.ผมเลยไปไปนั่งข้างๆเธอเอาผ้าห่มห่มให้เธอ.ส่วนบอยขอตัวไปอาบน้ำ.ช่วงที่บอยไปอาบน้ำ.แฟนผมบอกกับผมว่าเสียวมากเลยพี่น้องอึดมากและหนูเสดไวมากเลยอะ.ใจจะขาด..แล้วสักพัก
บอยก็ออกมาแต่งตัวขอตัวกลับเพราะเดี๋ยวแฟนบอยจะสงสัย.ก่อนกลับบอยบอกว่าเป็นประสบการณ์ที่มันมากพี่.แฟนพี่เล่นเอาผมหมดแรงเลย.และบอยก็ขอตัวกลับ.ส่วนผมกับแฟนก็อยู่ต่อค้างคืนที่รีสอร์ทนี้ต่อ.
    ไม่ต้องบอกเลยคับ.ผมเย็ดแฟนผมทั้งคืนอารมณ์​มาเต็มจริงๆ.จนแฟนบอกไม่ไหวเพราะสภาพหีแฟนผมบวมแบบเห็นได้ชัดเลย.. คืนนั้น.น้ำผมนี่แทบหมดตัวเพราะผมเสดไปหลายน้ำมากและควยผมก็แข็งไวมาก.อย่าว่าแต่แฟนผมหีเธอบวมเลยครับ.ผมก็เย็ดแฟนตัวเองจนเจ็บควยเหมทอนกัน..ยอมรับเลยครับมันเป็นประสบการณ์ครั้งแรกของแฟนผมที่มีผู้ชายรุมเย็ดเธอแบบนี้.และเป็นครั้งแรกของผมที่ได้เห็นแฟนตัวเองโดนเย็ดต่อหน้าต่อตา.ทุกวันนี้คิดถึงเรื่องนี้ทีไรแฟนผมเจ็บหีตลอด....คิดไว้ว่าต้องมีครั้งต่อไปอีก.แต่ก็ขึ้นอยู่กับแฟนผมละว่าเธอจะยอมอีกไหม.

pamaaeng

ได้เห็นแบบชัดๆ กับตาอย่างนี้่ มันเสียวจิ๊ดจริงๆ  ::Hunger::

drof666

kpl

ตื่นเต้นมากครับ
ช่วยคอมเม้นวิจารณ์​ด้วยนะครัย
อยากรู้ความคิดแต่ละคน
หยาบๆได้เลยระคับเต็มที่
ไม่แน่นะคับ.. อาจจะได้เป็นคนต่อไปที่ได้เย็ดแฟนผม
จะเอาความคิดเห็นทุกๆคนให้แฟนผมอ่าน

1819

ได้เดี่ยว บอยลิ้นพิฆาต มา สาวไหนใครเล่าจะอดไม่ให้เสียบได้  ขนาด54 ก็ใหญ่กว่ามาตรฐานไทย ที่อยู่ 49,52 แล้ว  แถมไม่รังเกลียด ดูดเม็ดหลังตากเสร็จให้ด้วย ถือว่าประสบความสำเร็จไปอีกขั้น
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

แมงโก้ส้นตีน

ตื่นเต้นได้อารมณ์ดีมากเลยครับ
ตอนย้อนอ่าน ถึงจะรู้ว่าพอจุดติดแล้วนางเซ็กซ์จัดสุด
แต่ก็ยังรักษากิริยาไว้บ้าง แล้วพอมาจุดเสียวสุด ยอมแหกกฎตัวเอง เอาควยน้องเค้าใส่หีแล้วโยกจนเสร็จเอานี่ เล่นเอาผมกระฉูดตาม
::Shy::

asdf4321

แสดงว่าตาแหลมเลือกเดี่ยวฝึมือดี ทั้งใหญ่ยาว ทั้งอึดทน แถมยังเคารพกฏ (เจอแฟนเราเองที่แหกกฏตัวเอง 555)
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย