ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ปล้นสวาทคุณแม่ (Copy)

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 20, 2021, 02:34:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด
      ****โดย: นิรนาม             

● เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นมานานสิบกว่าปีแล้ว ตอนนั้นผมอายุ ๑๒ เรียนอยู่ชั้น ม.๑ โรงเรียนมัธยมชื่อดังแห่งหนึ่ง  เพิ่งเริ่มชักว่าวเป็น แถมชอบดูหนังสือโป๊กับหนังโป๊   ตอนนั้น  แม่อายุ ๔๒ แล้ว ทำงานเป็นข้าราชการตำแหน่งผู้อำนวยการกองวิเทศสัมพันธ์ ที่สำนักงานปลัดกระทรวงแห่งหนึ่ง  แม่ยังเป็นคนสวย ดูอ่อนวัยกว่าอายุ ผิวขาว หุ่นดี นมใหญ่ ตูดใหญ่ น่าเย็ด ผมยังเคยแอบดูแม่ตอนเปลี่ยนเสื้อผ้ากับอาบน้ำอยู่บ่อยๆ จนผมเก็บเอาไปจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแม่อยู่หลายครั้งเลย  ส่วนพ่อรับราชการเป็นรองผู้ว่าราชการจังหวัดแห่งหนึ่งทางภาคใต้นานๆทีถึงจะกลับบ้าน   บ้านผมนั้นอยู่ที่หมู่บ้านหรูแห่งหนึ่งที่อยู่ไกลไปทางชานเมือง  ผมก็เลยนั่งรถไปกลับกับแม่ทุกวัน เพราะที่ทำงานแม่อยู่ไม่ไกลจากโรงเรียนผมซึ่งจะสะดวกกว่า   

วันนั้นเป็นวันที่ฝนตกหนักมาก   เริ่มจะหัวค่ำแล้ว  แม่ขับรถไปตามถนนทางกลับบ้านซึ่งตอนนั้นยังเป็นทางเปลี่ยวอยู่มาก   จู่ๆก็มีมอร์เตอร์ไซค์คันหนึ่งเลี้ยวมาตัดหน้ากะทันหัน เพราะขับรถมาไม่เร็วนักแม่เลยแค่ขับชนไปเบาๆ คนขับกับคนซ้อนล้มลงไปกับพื้น  แม่กับผมจึงลงไปดูด้วยความตกใจ   พอลงไปจากรถ ไอ้สองคนนั้นที่ดูท่าทางยังเป็นวัยรุ่นอยู่ก็ลุกขึ้นอย่างรวดเร็ว มันถือปืนคนละกระบอกมาจ่อที่หัวแม่กับผม บอกว่า "อย่าขยับนะไม่งั้นตาย" แล้วก็มีมอร์เตอร์ไซค์อีกคันขับตามมา มีคนขับกับคนซ้อนด้วยกันอีกสองคน  ท่าทางก็เป็นวัยรุ่นด้วยเช่นกัน   พวกมันมีปืนคนละกระบอกขยับให้เห็นตลอด มันช่วยกันเข็นรถของแม่ไปจอด ข้างทาง แล้วพวกมันก็เอาปืนจี้บังคับเราให้ตามเข้าไปในกระต๊อบที่อยู่ลึกจากข้างทางพอสมควร   ฝนยังคงตกอยู่หนักบ้างเบาบ้างสลับกัน

ที่กระต๊อบนั้นเปิดไฟไว้สว่างมีพวกเดียวกับมันเป็นวัยรุ่นอยู่ในนั้นอีก ๑๕ คน  แต่ละคนสักลายพร้อยเต็มตัว หน้าตาก็น่าเกลียดน่ากลัวเหมือนพวกคนติดยา    พวกมันจับผมกับแม่มัดไว้ พวกมันซุบซิบกันแล้วก็หัวเราะคิกคัก มันบอกว่าวันนี้มีลาภลอยมาหาแล้ว พวกเราได้เสียวควยมันควย กันทุกคนแน่.
พวกมันคนหนึ่ง พูดขึ้นว่าผมแอบสะกดรอยตามคุณนายมานานแล้ว คุณนายนี่น่าเย็ดมาก เคยเย็ดมาแต่พวกกะหรี่ แต่วันนี้พวกเราจะเย็ดหีพวกผู้ดีแบบคุณนายให้หายเงี่ยนซักที

แม่ร้องออกไปว่า "อย่าทำฉันเลย ฉันมีลูกมีผัวแล้วนะ ปล่อยฉันไปเถอะ อยากได้เงินเท่าไหร่ เดี๋ยวฉันให้พวกแกหมดเลย" พวกมันคนหนึ่งที่ดูเหมือนเป็นหัวหน้าแก๊งค์ พูดขึ้นว่า "ผมไม่อยากได้เงิน เพราะมีเยอะแล้ว แต่ผมอยากเย็ดคุณนาย ถ้าไม่ยอมลูกคุณนายขมองกระจุยแน่" แล้วมันก็เอาปืนมาจ่อที่หัวผม

ทันใดนั้น พวกมันก็แก้ผ้าล่อนจ้อนกันทุกคน พวกมันแต่ละคนตัวดำมะเมื่อม สักลายกันเต็มตัว ควยแต่ละคนดำปี๋  ดุ้นควยมันใหญ่โตมโหฬารแข็งปั๋ง เส้นเอ็นปูดโปนกันทุกคน  ลุกตั้งชัน เหมือนพร้อมจะเสียบแทงเข้าไปที่รูหี มันแก้มัดแม่ผม แล้วเอาปืนจ่อสั่งให้แก้ผ้าออกทีละชิ้น จนเปลือยเปล่า เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นแม่แก้ผ้าอย่างเต็มตา.

แม่เป็นคนที่น่าเย็ดจริงๆ ผิวขาวจั๊วะ นมใหญ่ หัวนมยังแดงอยู่ ก้นกลมกลึง น่าโดนกระแทกเหมือนดาราในหนังเอ๊กซ์ที่ผมเคยดู หมอยของแม่ดกดำสนิทปกปิดร่องหีมิดชิด.

ผมสังเกตได้ว่า แม่คลายความตกใจลงไปมากแล้ว แม้ว่าจะยังมีความเขินอายที่ต้องมาแก้ผ้าต่อหน้าผู้ชายตั้ง ๒๐ คน แถมหนึ่งในนั้นมีลูกตัวเองอยู่ด้วย ตอนนั้นผมก็เดาได้ว่าจริงๆแล้วในใจลึกๆ แม่ก็เงี่ยนอยากโดนเย็ดเหมือนกัน ทั้งจากหัวนมที่ตั้งชันชี้เด่ หีที่แม้จะมีหมอยดกดำปิดอยู่แต่ก็มีน้ำเยิ้มออกมา ซึ่งเป็นอาการเงี่ยนของผู้หญิง ที่ผมเคยอ่านจากหนังสือโป๊

พวกมันบอกแม่ให้คุกเข่าลง แล้วเอาปืนจี้ที่หัวแม่ให้อมควยให้มันทีละคน ทีแรกแม่ทำอิดเอื้อน  แต่ตอนหลังก็ยอมทำให้พวกมันทุกคนแต่โดยดีเหมือนคนที่ชำนาญอย่างมากแบบดาราหนังเอ๊กซ์เลย  พวกมันแต่ละคนร้องครวญคราง ซี้ดซ้าด ทรงตัวไม่ไหว ต้องล้มตัวลงนอนกับพื้น แล้วให้แม่เล้าโลมให้มันต่อทีละคน ทั้งจูบปาก แลกลิ้น ดูดนม อมควย เลียไข่ ให้มันทีละคน ผลัดกันหลายรอบ จนพวกมันครวญคราง ร้องโอ๊วอ๊าวๆๆๆ บอกว่า "คุณนายนี่ ดูดควยเก่งจริงๆ ยิ่งกว่ากะหรี่อีก".

แล้วพวกมัน ก็หันมาทำกับแม่ผม ซึ่งตอนนี้ แม่ก็แสดงความเงี่ยนออกมาเต็มที่แล้ว พวกมันจับแม่ผมนอนหงายลง ช่วยกันจับแขนจับขา แล้วผลัดกันดูดนม เลียหี กับอมควยให้มันสลับกันไปมา

แม่แสดงสีหน้าเหยเก ด้วยความเสียวซ่าน แม้จะพยายามฝืนไว้ แต่ก็ทนไม่ไหว ต้องร้องครวญครางเป็นระยะ ดังอู๊วอ๊าวๆๆๆ "โอ๊ย!!เสียวหีจังเลย พวกแกเอาควยเย็ดฉันเถอะ ฉันเงี่ยนเต็มที่แล้ว โอ๊ย!! เงี่ยน ไม่โดนผัวเย็ดมานานแล้ว" แม่พลั้งปากพูดออกไปด้วยความลืมตัว ซึ่งผมก็มองดูด้วยความตะลึง ปนกับความเงี่ยนอยากจะทำกับแม่แบบนั้นด้วยเหมือนกัน.

พวกมันคนหนึ่ง จึงเอาควยเสียบเข้าไปในหีของแม่ที่เปียกแฉะด้วยน้ำเงี่ยนอย่างรวดเร็ว ควยดุ้นใหญ่ดำเมี่ยม ทำเอาแม่สะดุ้งเฮือกด้วยความเสียว พวกมันที่เหลือก็ช่วยกันดูดนมแม่ ดังจ๊วบจ๊าบๆๆๆๆ สลับกันไปมากับเอาควยให้แม่อม แล้วมันก็ผลัดกันเย็ดแม่ในท่านอนหงายกันจนครบทุกคน  แม่ครวญครางด้วยความเสียว เสียงควยกระทบหีดังฉึกฉักๆๆๆ ห่างจากตัวผมแทบเอื้อมมือไปจับได้ ทั้งผมทั้งแม่กลับหันมาสบตากันด้วยอาการที่แฝงทั้งความห่วงใย ปนความเงี่ยนกระสันต์ อย่างบอกไม่ถูก.

พวกมันหันมากระซิบกระซาบกับแม่ เหมือนกับจะส่งสัญญาณให้เปลี่ยนไปเย็ดท่าอื่นบ้าง พวกมันมาเย็ดแม่ต่อในท่ากวางเหลียวหลัง โดยคนหนึ่งกระแทกหีแม่จากด้านหลัง แล้วให้แม่ใช้ปากดูดควยให้มันแต่ละคนสลับกัน ควยพวกมันแต่ละคนดุ้นใหญ่โตสีดำเมี่ยมจนคับหีแม่ แถมยังกระแทกหีแม่ไม่ยั้งดังปั๊บๆๆๆๆ สลับกันทุกคนอยู่ ๒-๓ รอบ แม่ร้องซี๊ดซ๊าดๆๆๆๆ อู้วอ้าวๆๆๆๆ ด้วยความเสียว ทั้งนมทั้งก้น กระเพื่อมดังฉับๆๆๆ ผมก็รู้สึกว่าเสียวควยไปด้วย.

พวกมันเกิดความคิดพิเรนทร์ อยากจะเย็ดตูดแม่ แม่โวยวายขึ้นมาใหญ่ว่า "ไม่ได้หรอก ตูดฉันก็แหกหมดสิ" พวกมันคนหนึ่งบอกว่า "ไม่เป็นไรหรอกคุณนาย ผมมีน้ำยาหล่อลื่น ควยพวกผมเย็ดตูดคุณนายสบายแน่ แล้วคุณนายจะติดใจ" แม่ก็คงอยากลองเหมือนกันเลยให้พวกมันเย็ดตูดกันคนละที แถมแม่ให้พวกมันเย็ดแบบแซนด์วิชด้วย โดยให้คนหนึ่งนอนหงายให้แม่ขึ้นคร่อมเสียบหีอยู่ข้างบนกับอีกคนเสียบควยเข้าทางรูตูด รู้สึกว่าแม่คงชอบมาก ร้องซี๊ดซ๊าดๆๆๆ ครวญครางอยู่พักใหญ่ พวกมันผลัดกันเย็ดแม่อยู่อีก ๒-๓ รอบจนครบทุกคน จนน้ำควยแตกใส่ทั้งรูตูด รูหี ทั้งหน้าแม่เอ่อล้นขาวโพลนไปหมด

พวกมันนอนหงายพักเหนื่อยแค่ไม่กี่นาที ก็ลุกขึ้นมาซุบซิบหัวเราะคิกคักกันใหญ่ เหมือนมีแผนอะไรเลวๆในใจ แล้วมันก็มาแก้มัดผม บังคับให้ผมแก้ผ้าออก ไม่งั้นโดนยิงกบาลแน่ ผมทั้งเขินทั้งอาย ที่ต้องเผยให้เห็นอาการเงี่ยนจนควยลุก แต่ก็ต้องทำตามคำสั่งมัน พวกมันคนหนึ่งพูดว่า "ไอ้หนูนี่ควยมันก็ใหญ่เหมือนกันนะ แถมกำลังโด่ด้วย คงอยากเย็ดแม่มันด้วยมั้ง ! เอ้า! พวกเราสงเคราะห์มันให้หายเงี่ยนหน่อย. กูอยากดูหนังสดแบบแม่ลูกเย็ดกัน คงจะมันสะใจน่าดูหว่ะพวกมึงว่าไหม?"

แม่พยายามขอร้องพวกมัน แต่พวกมันไม่ยอม แถมจริงๆแล้วผมก็อยากเย็ดแม่จริงๆ พวกมันคนหนึ่งยกปืนเล็งมาที่ผม บอกว่า "คุณนายลองทำให้ลูกคุณนายแบบถึงใจอย่างที่ทำกับพวกผมเลย ไหนๆก็เห็นกันถึงไส้ถึงพุง กันหมดแล้ว พวกผมไม่อยากทำบาปฆ่าคนนะคุณนาย"

แม่หันมาสบตากับผมด้วยสายตาที่ทั้งห่วงอาวรณ์และมีความเงี่ยนกระสันต์ปะปนกันไป ตามสัญชาตญาณมืดของมนุษย์ ผมกระซิบเบาๆว่า "ให้อภัยผมด้วยนะแม่ ผมต้องทำเพราะความจำเป็น อย่าขัดใจพวกมันเลย" แต่จริงๆในใจผมก็อยากลองเย็ดหีแม่มานานแล้วเหมือนกัน แถมเป็นครั้งแรกที่จะได้เย็ดหีผู้หญิงจริงๆ หลังจากเพิ่งหัดชักว่าวได้ไม่นานเอง.

แม่ให้ผมนอนราบกับพื้น เอาปากประกบปาก เราสองคนต่างก็มีปฏิกิริยาตอบโต้ผ่านการดูดปากแลกลิ้นผลัดกัน แม่เลื่อนปากลงมาดูดนมให้ผมจนผมเริ่มเสียวซ่าน แล้วเลื่อนลงไปดูดควยที่มีน้ำใสๆไหลเยิ้ม แล้วเลีย ไปที่ไข่สลับไปมากับดูดอมควยจนมิดลำ ผมทนไม่ไหวจนหน้าเหยเกต้องร้องออกไปดัง "โอ๊วอ๊าวๆๆๆ" ด้วยความลืมตัว.

แม่คงอยากจะสอนบทรักให้ผมด้วยกระมัง จึงกระซิบว่า "เดี๋ยวแม่จะสอนให้"แล้วแม่ก็พลิกตัวนอนหงายให้ผมขึ้นคร่อม แม้ผมจะไม่เคยเย็ดผู้หญิงจริงๆมาก่อน   แต่ก็เคยดูจากหนังเอ๊กซ์มาบ้าง ผมจึงจูบปากแลกลิ้นกับแม่ เลียหน้าสลับกับไซ้ซอกคอ จนแม่เริ่มครางซี้ดซ้าดเบาๆ .

ผมใช้มือบีบขยำไปที่นมของแม่ทั้งสองข้าง นมแม่ใหญ่มาก ยังเต่งตึงไม่หย่อนคล้อย เด้งสู้มือ ผมเลียดูดไปที่นมแม่ทั้งสองข้างสลับไปมาอยู่นาน จนแม่เริ่มหน้าเหยเก ครวญครางซี้ดซ้าด แล้วมากระซิบผมให้เลียหีของแม่ด้วย.

ผมเลื่อนลงไปเลียหีของแม่ด้วยความเงี่ยนเต็มที่ จนน้ำหีแม่เอ่อเยิ้ม แม่ร้องว่า "น้ำหีแม่จะแตกอีกแล้ว เอาควยเย็ดหีแม่เลย" ผมก็เริ่มทนไม่ไหวเหมือนกัน จึงเอาควยทิ่มเข้าไปในรูหีของแม่ ซึ่งควยผมทิ่มหีแม่ อย่างง่ายดายเพราะน้ำเงี่ยนที่ไหลเยิ้มของแม่ออกมาผสมกับน้ำเงี่ยนที่ค้างอยู่ของไอ้พวกนั้นด้วยในรูหี.

แม้กระนั้น มันก็ทำให้แม่เสียวหีได้อีกครั้ง ผมใช้ปากประกบปากแลกลิ้นกับแม่ แล้วสลับไปดูดนม ทั้งสองข้างไปมาอยู่นาน แม่กระซิบให้ผมพลิกตัวนอนหงาย แล้วแม่ขึ้นคร่อม ร่อนหีบนควยผมจนผมเสียวซ่านไปทั้งตัว ไอ้พวกนั้นที่เริ่มฟื้นตัวแล้ว มันก็มาผสมโรงด้วย ทั้งดูดนมแม่ทั้งเอาควยให้แม่อมสลับกันไปมา.

แม่เปลี่ยนท่าอีกครั้งมาเป็นท่ากวางเหลียวหลัง ผมกำลังมันเลยกระแทกหีแม่ดังปั๊บๆๆๆๆ ทั้งนม ทั้งก้นแม่กระเพื่อมไปมา ปากแม่ก็ดูดอมควยให้ไอ้พวกนั้นสลับกันไปมาหลายรอบ  แม่เอื้อมมือไปหยิบขวดน้ำยาหล่อลื่นที่วางอยู่ใกล้ๆมาทาควยผม แล้วให้ผมเย็ดตูดแม่ ไอ้พวกนั้นก็เข้ามาผสมโรง  บอกให้เย็ดกันแบบแซนด์วิช ทั้งรูหีรูตูด อีกครั้ง จนครบทุกคน  แม่เลยโดนผู้ชายรุมเย็ดแบบลงแขกทีเดียวตั้ง ๒๐ คน ทั้งรูหี รูตูด ซึ่งคงเป็นประสบการณ์ที่ทำให้แม่ตื่นเต้นมากๆ จนน้ำหีออกหลายครั้งจนหายเงี่ยนเลย สังเกตจากสีหน้าอันอิ่มเอมของแม่.

พอต่างคนต่างหายเหนื่อย พวกมันก็ให้เราใส่เสื้อผ้า พวกมันบอกว่า "ขอบคุณคุณนายกับลูกที่มา ร่วมสนุกด้วยกัน อย่าโกรธพวกเราเลย จริงๆก็เงี่ยนกันอยู่แล้วไม่ใช่หรือแม่ลูก?" มันคนหนึ่งพูด พร้อมกับทำหน้าทะเล้น ใส่แม่ผม แล้วเอามือมาลูบเป้ากางเกงผม พวกมันบอกว่าพวกมันเป็นลูกน้องของเจ้าพ่อคนสำคัญรายหนึ่งที่กำลังหนีคดีอยู่ พวกมันมีเงินมากพอที่จะไปหนีคดีในต่างประเทศได้สบายหลายปีจนไม่คิดกลับประเทศอีกเลย จึงอยากหาอะไรทำสนุกๆให้มันสะใจสุดๆก่อนจะหนีไป.■

eternal_igxa

ดีแล้ว พวกมันไม่แบล็คเมล์แม่ให้ไปเป็นเมียลูกพี่มัน