ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 6

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 06, 2021, 10:43:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Invisibleman

noojane

เป็นผมก็ไม่ต่างกัน​ ถ้าต้องเจอกับคนที่ฐานะต่างกันมากๆ​ มันออกอากาศมือเย็นเท้าเย็นแบบนี้แหละทำตัวไม่ถูก

Ttum1188

เจ๊หมิวตอนนั้นน่าจะยังไม่แข็งแกร่งเท่าไหร่นัก

kodzilla

ไม่สงสัยละว่าทำไมเจ๊หมิวยอมให้โทนเสียบ

633sqd

เกลียดๆนี้ล่ะตัวดี รักกันมานักต่อนักแล้ว ::HoHo:: ไม่ชอบแต่เก็บรายละอียดครบเชียว ::Grimace::

Nu metal

เป็นเสน่ห์ เป็นความแตกต่าง ที่ทำให้พี่หมิวแอบชอบโทนก็เป็นได้นะ

zaar65

เรื่องพี่หมิว จะต่อกับพี่เตยไหมครับ 

au2000

หมิวจะได้ขอบคุณโทนมั้ย
จะได้คุยเมื่อไร

seamasterza

พี่แมนดุขนาดนี พี่หมิววางมาดขนาดนี้ เพิ่งเจอกันไม่กี่ครั้ง เป็นเรา เราก็กลัวเด้อ

pp1659

เพราะโทนเป็นแบบนี้แหละ พี่หมิวถึงชอบโทนโดยไม่รู้ตัว

ME

พี่แมนเป็นใจสุดๆ ชงอย่างเข้มเลย

phu_nun

จะได้คุยกันดีๆสักทีมั้ย อิอิ

ipichai

ก็คนมันไม่เคยอยู่กับคนสวยๆ แถมดูดีไปหมดทุกอย่างแบบนี้ จะกล้าคุยได้ยังไง
แต่จริงๆแล้ว ที่ไม่กล้าคุยเพราะไปกิ๊กกับแฟนเขานั่นแหละ

เป็นไงละ คราวนี้โทนมาในชุดที่ดูดีแล้ว
ชอบแบบไหนละหมิว (สะใจ)

Treo Chan

พี่หมิวแอบชอบโทนมานานแล้วสิเนี่ย

dragonhead

เธอ ฉัน และเขา...พล๊อตมันซับซ้อน. ระหว่างคนขี้เกรงใจ...กับคนอีโก้แรง....เขียนได้ดีครับ