ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 47

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 07, 2021, 10:10:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrt006

แก้แค้นสิบปียังไม่สาย ฉีเคอะว่าเอาไว้ (หรือเปล่า)ผมเอ้อระเหยไปวันๆ แต่ละวันกกอยู่บ้านนี้ ปี้อยู่บ้านโน้น ถ้ามีคนจับตาดูอยู่คงจะคิดว่าไอ้นี่วันๆเอาแต่จ้องจะผสมพันธุ์ ไม่มีใครรู้ว่าผมจะทำอะไร แต่จริงๆผมนับวันรอจนทักษะใหม่ทั้งสี่เพิ่มไประดับสองทั้งหมด

ทักษะล่องหน
สามารถหายตัวได้ ระดับ 2 10นาที/วัน
สามารถเลื่อนระดับได้เมื่อใช้งานครบ 0/20
ทักษะตรวจจับ
สามารถตรวจจับทุกสิ่งที่ต้องการ ระดับ 2
ระยะ100เมตร 5ครั้ง/วัน
สามารถเลื่อนระดับได้เมื่อใช้งานครบ 0/20
ทักษะเกราะลม
สามารถสร้างเกราะลม รับแรงโจมตีได้ไม่จำกัด ระดับ 2 10ครั้ง/วัน
ทักษะกระสุนลม
สามารถสร้างกระสุนลมโจมตี ความแรงขึ้นอยู่กับ
พลังกายของผู้ใช้ ระดับ 2 20ครั้ง/วัน

เท่าที่เพื่อนอ้วนสืบมา มีตำรวจระดับสารวัตรร่วมด้วย ส่วนไอ้เสี่ยที่จ้างคนมาฆ่าเสี่ยอ๊อดเพื่อนอ้วนที่เปิดบ่อน เพราะพวกมันขอหุ้นด้วย แต่เพื่อนอ้วนไม่ให้ มันเลยคิดจะเชือดไก่ให้ลิงดู พอดีไก่มีน้าเทพ มึงเจอกูแน่

เมื่อได้รับที่อยู่มา ลองไปดูบ้านมันทั้งสองบ้านหลังใหญ่อยู่สร้างโดดเดี่ยวหาไม่ยาก ขับรถไปดูลาดเลาทั้งบ้านเสี่ยและบ้านสารวัตร วันนี้ว่าจะลงมือสั่งให้พวกเพื่อนอ้วนไปเที่ยวเล้าจน์ เพื่อให้มีหลักฐานเรื่องที่อยู่ ส่วนผมกล่อมสาวและแม่ ถึงตีสองจนหมดแรงหลับด้วยชัยน้อยที่ไม่น้อย (ขี้คุยแท้)ที่ค้างร้านนมหกเพราะเดินออกด้านหน้าง่ายมากแค่ล่องหน วิ่งไปอีกซอยมีรถขโมย(ใครขโมยผมใช้ลูกน้องเสี่ยอ๊อดจัดมา)มาจอดรอไว้แล้ว ขับไปครึ่งชั่วโมง ถึงบ้านไอ้เสี่ย จอดรถไว้ห่างๆ
ตรวจจับ
มีจุดสีแดงขึ้นมาภายในบ้าน ทั้งหมดเจ็ดจุด
ล่องหน
ล่องหนอีกทีไปหน้าประตู มีหมาตัวใหญ่สองตัวมันทำท่าตื่นตัวแต่หาศัตรูไม่เจอ กระสุนลมสองทีหมาไม่ทันขยับเลย  นอนคุยกะรากมะม่วงไปซะแล่ว
เปิดใช้กายเหล็ก แหะๆกันพลาด กระโดดข้ามกำแพงสูงสามเมตรเข้าไปอย่างง่ายดาย ก็ผมกินยาเพิ่มพลังกายไปตั้งสิบขวด ยามแก่ๆนั่งหลับอยู่ เดินเข้าไปทุบที่คอ ผลั่ก ร่วงไปกองกับพื้น
ตรวจสอบ
ใช้ตรวจสอบ หาของมีค่า ให้ตำรวจสับสนเวลาสืบสวน(อ้างไปอย่างนั้นแหละ มึงจะมาปล้นโจรช่ายไหมล่ะ) ย่องไปเก็บมาทั้งเซฟของมีค่าทั้งบ้านเยอะแยะมากมายกวาดลงแหวนให้หมด ผ่านไปเกือบห้านาที ใช้กระสุนลมจัดการกับจุดแดงทุกคนในบ้าน แล้วกระโดดข้ามกำแพง ขับรถกลับไปจอดที่เดิม วิ่งเข้าร้านไปแก้ผ้านอนกอดสองสาวแม่ลูก แม้แต่ยามสองคนหน้าร้านยังไม่รู้เรื่อง  ถามว่าทำบาปหรือเปล่า  ทำไมกูฆ่าคนไปหกคนหน้าตาเฉย จะอ้างว่าทำเพื่อปกป้องตนเองและพวกพ้องมันฟังไม่ขึ้นเอาเป็นว่าอย่าโลกสวยแล้วกันเห้อ   
   งานนี้ดีได้ของแถมมาเพียบเงินทั้งน้าน  เอ หรือว่าเปลี่ยนไปเป็นโจรดีกว่าไหมนะปล้นโจรเอาเงินมาเลี้ยงบรรดาเมียๆ  ไม่ดีไม่ดีเอามาช่วยคนจนดีกว่า โรบินชัย แห่งป่าอะไรดีวะ เหลือแต่ไอ้สารวัตรพรุ่งนี้เจอกัน

พอเช้าข่าวก็มาถึง เสี่ยอ๊อดเพื่อนอ้วนโทรมาถามป๋าทำได้อย่างไร ผมบอกไม่รู้แล้วไม่ต้องถามด้วย สั่งไปอีกถ้าเงินเยอะแล้วหางานดีๆทำดีกว่าไหม คราวหน้ากูไม่ช่วยแล้วนะ มันรับคำแล้วขอบคุณอีกที พอตอนสายๆอ้วนโดนปล่อยตัวออกมา อัยการสั่งไม่ฟ้องหลักฐานไม่เพียงพอ สารวัตรกระจอก กูยังไม่ได้ทำอะไรมึงเลยกลัวซะแล้ว ผมไปรับอ้วน แล้วจัดการส่งน้องจินกับน้องอร กลับคืนบ้านอ้วน หวังว่าคงจะจับไม่ได้ว่าผมแอบดูแลน้องจินไปหลายน้ำเลย
"เซฟเอาคืนเลยไหม"เกะกะแหวนกู
"ป๋าเอามาทั้งเซฟเลยเหรอครับ"เมียมึงกูยังเอาเลย
"พอดีตอนเปิดตำรวจไปเคาะห้องพอดี เลยเก็บมาทั้งเซฟ นี่มันหลักฐานสำคัญเลยนะ"
"อย่างนั้นผมขอฝากป๋าไว้ก่อน"
"ป๋าขอร้องอ้วนเลิกเหอะ แค่นี้รวยพอแล้วมั้ง"ในเซฟมีตั้งเจ็ดสิบล้าน
"น่าจะต้องเลิกแล้วครับ ขอบคุณครับป๋า"

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Montakan

633sqd

โรบินชัย จะป่าอะไรก็ได้ อย่าป่าเดียวกันก็แล้วกัน นะป๋านะ ::Horror:: กลัวสาวๆจะเหงานะ ::Grimace::

peddo

ชัยเริ่มบู๊แล้ว โหดด้วย ไม่แน่ใจว่าพลังในแหวนมีข้อจำกัดไหม เผื่อฆ่าคนแล้วพลังเสื่อม โดยเฉพาะเซกส์เสื่อมนี่ยุ่งเลย

ตรี1131

gt2010a

BabyFace

solid17

จะกลายเป็นโจรสะแล้วลุงชัย ขอทีอย่าป็นเลยเดี่ยวตำรวจหาไม่เจอ 5555

dopant

sunnies

ลุงชัยเอาถึงตายเลยเหรอสงสารหมาสองตัวส่วนลุงยามก็น่าสงสารน่ะทำแกแรงไปหรือเปล่า

weeraj

ป๋าชัยต้องช่วยอ้วนมากๆแล้วครับแบบนี้

err

เกิดเป็นป๋าชัย ก็ดีหลายอย่าง  เป็นโรบินชัยก็โอเคนะ  ปล้นโจรรวย  ช่วยคนทุกข์อยาก   ถึงทำบาปก็ทำเพื่อผดุงคุณธรรม   ว่าไป

tossapoln

ลงหลังเสือไม่ง่ายมีทางลงต้องรีบลง

Jaker1234

ป๋าสุดยอดมาก ฆ่าคนโดยใช้วิชาล่องหน จับตัวไม่ได้เลย

Aod3917

นักเลงจริงป๋า  น่าจะหาเมียเพิ่มให้ครบ 24 ชม. ชั่วโมงละคน