ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 47

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 07, 2021, 10:10:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana7

สารวัตรยังต้องกลัวรีบปล่อยน้องอ้วนเลย ป๋าชัยสุดยอดมาก

Kingmar

ป๊าสุดยอดเลย จัดหนักจัดเต็มตลอดเลย ว่าแต่เพิ่มบทจัดสาวๆมากๆหน่อยสิครับ 

mokung

oddsk

ดีว่าป๊าเอาแต่ของไม่เอาเด็กของเสี่ยกับสารวัตรกลับมาด้วย

jaja

ต้องจับตรดูว่าลุงชัยจะทำอะไรสารวัช เอาถึงตายหรือแค่ทำให้ปอด

Iscore

ขอบคุณครับ มืออาชีพมากป๋าดีที่ชวนน้องอ้วนให้เลิกหาอาชีพสุจริตทำดีกว่าเดี๋ยวป๋าช่วย
#พอไปสั่งสอนตำรวจเสร็จก็กลับมาเก็บแต้มเก็บเหรีญต่อน้องรี่เจอหนักกว่าเพื่อนเลย

asiakook

ใช่ไอ้อ้วนเลิกเหอะ ถ้าติดคุกนี่ เมียโดนยึดนะ อิอิ ขอบคุณครับ

เส้นขอบฟ้า

pp1659

ป๋าชัยโชว์พาวเวอร์มากไปรึเปล่า เดี๋ยวก็งานเข้า

pre123

thaiman1986

ป๋าชัยโคตรเก่ง มาครบทุกรสชาติ ทั้งด้านรัก ด้านรบ ด้านวางแผน ด้านบริหารจัดการ  ตอนนี้เข้าโหมดโหด ลุยจัดหนัก จัดเต็ม ให้มันรู้ว่าไผเป็นไผ 555

anek007