ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอความรู้ครับ

เริ่มโดย sakrinkuk, มกราคม 07, 2021, 11:43:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakrinkuk

หนัง..ที่โหลดมาจาก javrave.clubเป็นหนัง ใช้โปรแกรม javplayer ลบการ mosaic ถ้าโหลดมาจาก Firefox จะทำการแปลงไฟล์..เป็น rar. ไม่สำเร็จ แต่ถ้า ใช้ chrome แล้วมาแปลงเป็น rar. จะสำเร็จ คือ วิดีโอที่..โหลดมาจะเก็บไว้ไม่นาน จะถูกลบ ได้เอง แม้จะเปลี่ยนชื่อเป็น ชื่อหน้งตามจริง  แสดงว่าในตัวหนังต้องมีการซ่อน..อะไรไว้ หนังจะลบตัวเองได้ทุกเรื่อง  มีท่านใดรู้หลักการนี้บ้างครับ และวิธีการแก้ไขครับ คือแปลงเป็น ตระกูล .rar แล้วหนังยังคงอยู่ครับ เวลาจะดูต้องเสียเวลาแปลงอีกครับ ขอบคุณครับ