ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กาวหนึ่งกระปุก ตอน2

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 23, 2021, 06:46:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

เหตุการณ์ ณ ปัจจุบันหลังโควิดเป็นได้แค่ไข้หวัดธรรมดา
การใช้ชีวิตแบบคนไม่ต้องทำงาน เอาจริงๆนะ มันรู้สึกยังไงไม่รู้ นั่งๆนอนๆ ไถมือถือดูว่างสุดๆ เอาน๊ามันคงจะเป็นช่วงเบื่อๆอยากๆ ก่อนจะมองหาอะไรทำ เผื่อจะมีไฟ แรงจูงใจ ผมก้มหน้านั่งเล่นเกมส์คริปโต passiv income มันได้วันละแสน มีเงินแต่ไม่รู้จะใช้ทำอะไรเนี่ยสิ ปัญหาตอนนี้คือเงินผมมันขึ้นทุกวัน แต่ไม่ได้ใช้ คนมีตังแม่งก็มีความทุกข์จริงๆอย่างที่เค้าว่า ไอ้แคนก็แต่งงานไปแล้ว อดไปบ้าบอกับมันอีก จะทักหาคนอื่นๆแม่งก็มีครอบครัวกันหมดละ ฟิล์มกับด้าเรียนจบก็หาเงินเองได้ ด้าก็ออกไปอยู่กับแฟนใหม่ เหลือแต่ฟิล์มที่ยังอยู่ เสียงถอนหายใจของผมทำฟิล์มเป็นห่วง มาถามว่าเป็นอะไร ผมบอกว่าผมคงหมดไฟคงต้องหาอะไรทำเพื่อให้สดชื่น ฟิล์มก็ชวนไปเที่ยวต่างจังหวัด

ผมก็เที่ยวกับเธอจนเอียน เพราะก่อนหน้านี้ เที่ยวกับฟิล์มและด้ารอบทั่วประเทศ ทำคอนเทนท์โอลี่แฟน นั่งเครื่องไปนู่น อีกวันลงใต้ บินจนจะอ้วก อาการหมดไฟของผมทำฟิล์มปวดหัว ต้องหาอะไรให้ผมทำ เพราะเวลาผมหมดไฟคือตัวจะเน่า ปล่อยตัว น้ำไม่อาบ หนวดไม่โกน และฟิล์มก็มีไอเดียมานำเสนอผม คือการไปเที่ยวเลานจ์ ใช่ครับ เที่ยวเลานจ์ ฟิล์มมันเปิดคลิปจากเฟสให้ผมดู แม่งใช้ได้ แต่ผมก็คิดนะมันต่างจากคาราโอเกะตรงไหน ฟิล์มดันพูดประโยคเด็ดว่า ลองไปดูแล้วจะรู้ กระตุ้นความอยากผมอี๊ก นางพาผมไปอาบน้ำเเต่งตัวไปเที่ยวเลานจ์

นางขับรถพาผมไปเลยจ้า พอได้เห็นที่เที่ยวผมดันรู้สึกประหม่า แต่ฟิล์มก็ควงแขนผมพาเข้าไป จะมีพนักงานรับรองถามว่าจะเปิดห้องแบบไหนดี นางตอบว่า vvip เด็กพาเดินไปเลือกห้อง ก่อนฟิล์มสั่งนางจัดการทุกอย่างหมด ผมนั่งเอ๋อแดก บอกเลยครับตั้งแต่เกิ๊ดมาเคยเข้าไปร้องคาราโอเกะกับแก๊งเพื่อนไม่กี่ครั้ง แต่ทำไมห้องเลานจ์มันหรูหราหมาเห่าขนาดนี้ จะนั่งตรงโซฟาก็กลัวมันเปื้อน ฟิล์มเลือกเพลงจับไมค์ร้องอยู่สัก2เพลงได้ เหล๊ากับแกล้มถูกจัดส่งมาเรียง ก็มีคนพาเด็กนั่งดริ้งค์มาให้เลือก คือนางฟิล์มผมว่าสวยแล้วนะ แต่เจอเด็กนั่งดริ้งค์เข้าไปก็สูสีอะ ความเจริญหูเจริญตา ชุดแต่ละนางใส่คือถอดทิ้งก็ได้ ใส่เหมือนไม่ใส่ ฟิล์มมันบอกให้ผมเลือก ไอ้ผมก็มองหน้าแต่ละคน มันก็เขินสิครับ พามาสิบกว่าคนแต่แจ่มๆทั้งนั้น ชุดที่ใส่มันก็วาบหวิว ผมมันดันเกรงใจบอกว่า เอาหมดนี้ละเลือกไม่ถูก เหล๊ากับแกล้มมาพร้อม ก็เริ่มกันได้เลย ฟิล์มมันสันหาอะไรให้ผมตื่นเต้นตลอด ผมไม่กินเหล้านะ

ฟิล์มบอกน้องนักดริ้งค์ให้มาปรนนิบัติผม เพื่อที่จะได้รางวัลพิเศษจากเธอ แล้วเด็กที่เลือกมาก็อ้อนให้จ่ายค่าดริ้งค์ให้หน่อย ผมเหมือนอยู่ในภวังค์ด้วยอำนาจแห่งหน่มน่มที่ถูกับตัวผมอยู่เนี่ย เอาจริงมันเคลิ้มดีนะ ด้วยไม่รู้นิหว่าทำกันยังไง ผมซื้อเหมาแจกดริ้งค์ให้ครบทุกคน น้องๆก็ดีใจสิมีหมูมาให้เชือดทั้งที พากันแนะนำตัวเองด้วยท่าทางอันยั่วยวน แต่มันยังไม่พอ ฟิล์มมันหาการละเล่นแพลงๆ ไอเดียเอ็นเตอร์เทนของฟิล์มมันได้อะ คือมันให้น้องๆ มาเบียดเสียดผมแบบถึงเนื้อถึงตัว เพลงก็ตื้ดความเป็นวัยรุ่นผมกลับมาอีกครั้ง ฟิล์มมันก็เล่นกับสาวๆเต้นกันไป ส่วนผมมองดูมันรึว่ามันจะเป็นเลสเบียนกันแน่ ฟิล์มมันนัวกับสาวๆเก่งชิบหาย ก่อนมันจะเปิดกระเป๋าตังผม เอาเงินแบงค์พันมาคลีบออก เอาแก้วเหล้าทับ ประมาณว่าน้องคนไหนอยากได้ตังก็หยิบเหล้าไปดื่ม แบงค์พัน2ปึกถูกจัดเรียงได้200แก้ว ฟิล์มมันให้น้องๆต่อแถวหยิบเหล๊าดื่มที่ละคน ยกดื่มแล้ววนไปต่อแถวใหม่

มันหาอะไรให้ผมเล่น ชวนทำอะไรบ้าๆบอๆพิเรนทร์ๆ สนุกกันไป ผมว่านะคนที่ได้ปล่อยผีก็ได้ฟิล์มเนี่ยละ เมาพอๆกับเด็กดริ้งค์ บางคนคอแข็ง แดกเหล้าเป็นก็ยังเฉยๆ ความสนุกมันอยู่ที่ต้องสาวๆเมาเนี่ยละ แต๊ะอั๋งง่าย ผมโยกพร้อมอยู่สาวๆเต้นยั่วถูๆมันก็ฟินไปอีกแบบ สาวยั่วyesสุดฤทธิ์ ผมยังไม่กล้าพอที่จก เดี๋ยวจะเป็นเรื่อง แต่น้องบางคนเสนอให้สะเหลือเกิน จับมือผมไปแตะไปลูบคลำ แต่ที่สำคัญพึ่งสังเกตเห็น คือโนบรา โนแพ่น ตั้งแต่เมื่อไหร่ น้องๆเอ็นสนุกสนานส่วนผมก็เอ็นจอย ตกอยู่ในภวังค์ให้อารมณ์เหมือนเป็นสุลต่าน มีสาวๆล้อมรอบ แต่ละนางนมใหญ่ของแท้ทั้งนั้น ทำไมผมถึงรู้นะหรอ ฝีมือยัยฟิล์ม

จนตี2ฟิล์มเมาแต่ยังไม่มาก ประมาณคนดื่มเป็นรู้ลิมิตตัวเอง ก่อนเรียกเก็บตังซึ่งผมก็เป็นคนจ่าย น้องๆพาฟิล์มไปส่งขึ้นรถ ผมรอรูดบัตรจ่ายค่าใช้จ่ายทั้งผมก็900เค ผมเดินออกมาด้วยความ งง ตาก็จ้องบิล มีค่าห้อง150เค ค่าเครื่องดื่ม150เค ที่เหลือค่าดริ้งค์ 600เค มีรายชื่อน้องๆสิบกว่าชีวิต เลานจ์เล่นตูแล้วคิดในใจ เดินมาถึงรถก็ตกใจ มีน้องที่เอ็นเตอร์เทนพวกเรา อยู่ในรถเบาะหลังมีนั่งอยู่2คน ไม่ต้องสืบฝีมือยัยฟิล์ม ในรถผมตอนนี้ก็มีรวมผมด้วยเป็น4ชีวิต ฟิล์มบอกดิวงานให้แล้วปิดจ๊อบด้วย ถึงห้องทำก็รู้สึกว่าห้องทำไมมันเล็กจัง ฟิล์มกับน้องๆแม่งมาต่อที่ห้อง แต่รอนี้เอ็นแบบเสื้อผ้าไม่ต้อง 2ชีวิตที่มาใหม่ฟิล์มมันคัดมาเองกับมือ แถมยังมาแจมวงตีหม้อผมอีก สาว3คนกับ1กระดอ นี้มันฮาเร็มชัดๆ ปรกติแดกแต่แซนด์วิช

วันนี้กะว่าผมต้องโดนgangแน่ๆ แต่ละนางลีลาเด็ดจัด หม้อสุกี้ 2นางที่มาใหม่ ฟิล์มแม่งรู้ใจผมสุดๆละ ความรู้สึกผมตอนนี้มันเหมือนกันปาร์ตี้ริมสระ แต่มันอยู่ในห้องแค่นั้นเอง ห้องนอนผมดูเล็กไปเลยเมื่อมีพวกเรา4คน ผมเองก็ซอยเอวใส่น้องแบบไม่หยัง แต่ช้าแต่ไอ้ฟิล์มมันลากน้องอีกคนไปนั่งจกกี ดูดปากกันจ๊วกจ๊าก ชัดเลย น้องคนนี้ได้ฟิล์มมันนัวไม่ปล่อยตั้งแต่อยู่ในเลานจ์แล้วนิ แล้วคนที่ผมกำลังซอยเอวใส่อยู่เนี่ย มองๆดีๆ เอ้าเฮ้อ อีกคนที่ได้ฟิล์มมันนัวนิหว่า สรุปได้ว่าฟิล์มสาวที่พามานั้น ไอ้ฟิล์มมันตกมา ถึงว่าก่อนเสียบน้ำเยิ้มขนาดนั้น ต้องยอมรับว่าน้องคนที่ผมกำลังเล่นบทรักอยู่ กีฟิตโครต เสียบทีแคมมันยู๋ตาม ตาน้องเค้าก็มองคู่ไอ้ฟิล์ม ชิบหายละนี้ผมกำลังเย็ดเมียของเมียอีกทีหรอเนี่ย ตับ ตับ ตับ ตับ เสียงเนื้อกำลังกระทบกัน ด้วยความหมันเขี้ยว นมกระเพื่อมวนเป็นวงกลม จังหวะผมเร่งเพราะอยากเสร็จเต็มแก่ น้องเค้าซี้ดปากแรงๆ ก่อนผมระเบิดน้ำใส่ถุงยางที่สวมไว้
คือผมกดมิดลำค้างไว้อยู่แป๊บ น้องคนนั้นดันหลับในสภาพนั้นละ คงจะเมาบวกกับเพลียถึงได้หลับไปแบบนั้น ฟิล์มเห็นแบบนั้นก็มาถอดถุงยางออกจากลำของผม ก่อนที่จะโม๊กสดไปหนึ่งที ทำผมเสียวสุดตัว พร้อมไล่ผมไปล้าง เพราะอีกคนหนูชงไว้ให้แล้วกำลังได้ที่ 

ฟิล์มกับน้องอีกคนช่วยกันจัดการ น้องคนที่หลับไปให้เข้าที่เข้าทาง ผมเดินออกมาก็เห็นทั้งสามนอนอยู่บนเตียงแล้ว ยัยฟิล์มควักมือเรียกผมให้ไปช่วยรุมน้องที่มันชงไว้มา(รู้ชื่อที่หลังว่าน้องจิ๋ว) ด้วยเมาหรืออะไรไม่ทราบ ฟิล์มดูดร่างกายน้องเค้าแดงเป็นจ้ำๆ แถมจิ๋มโดนจกจนแดงเป๋ง แต่จิ๋วไม่บ่น ซี้ดปากกัดฟัน ยอมให้ฟิล์มเล่นสนุกกับร่างกายตามใจชอบ จิ๋วเหมือนไม่ยอมเล่น สภาพตอนนี้ไม่ตั้งกัน เปลือยกายหอยแฉะทั้งคู่ ผมกำลังจะเดินไปฉีดถุงยาง แต่ฟิล์มห้าม บอกเอาสดเลย คนนี้ของหนูปลอดภัย จิ๋วพยักหน้าโอเค ผมนั่งลงจ่อเสียบ ค่อยๆดันเข้าไป ชัดเลยพี่น้อง คือน้ำเงี่ยนมันเอ่อล้นอยู่ข้างใน แค่จุ่มหัวเข้าไปแม่งอุ่นยันไข่ ฟิล์มสั่งผมกระแทกเลย อินี้มันชอบแรงๆ ผมคิดในเข้าใจถ้ากระแทกที่แสบแน่ๆ เพราะขนาดแค่หัวยังรัดขนาดนี้ ใส่สุดไม่แหกหรอว่ะ เอาก็เอาว่ะ ผมเร็งศูนย์ให้ตรงแล้วดันไปสุดโคน จิ๋วถึงกับผวากอดฟิล์มแน่น ฟิล์มดูดปากกันจิ๋วร้อง แถมเอามือขวามาขยี้เม็ดแตดจิ๋วอีก ข้าวหลามผมเหมือนกับคนเอามือกำจนเจ็บ ข้างในจิ๋วฟิตว่าน้องคนเมื่อกี้อีก ผมแช่อยู่แป๊บนึง ฟิล์มบอกจะแช่เพื่อ ซอยดิ ต้องให้สอนหรอว่าเย็ดยังไง อินี่มันร่านอยู่แล้วไม่ต้องกลัวมันเจ็บหรอก ได้ยินแบบนั้นผมรู้สึกว่า เหมือนช่วยฟิล์มข่มขืนน้องเค้ายังไงอย่างงั้น ผมซอบเนินๆคลายช่องน้องจิ๋วจะรับได้แล้วค่อยเปลี่ยนเกียร์เร็วขึ้นเรื่อยๆ จนฟิล์มทนไม่ไหว ขึ้นค่อมเอากีให้น้องจิ๋วเลีย หันหน้ามาดูดปากกับผมแทน ตอนนี้เราอยู่ในท่า3เหลียมพีรมิ จิ๋วเป็นฐาน ส่วนผมกับฟิล์มเป็นยอด ฟิล์มดูดปากผม ก่อนจะถามผมว่าตอนนี้มีไฟรึยัง ผมไม่ตอบครับ ซอยเอวใส่จิ๋วอย่างเดียว ส่วนยัยฟิล์มพูดบิ้ว จนผมกระแทกใส่น้องจิ๋วอย่างแรง พับ พับ พับ พับ เสียงครางกับเสียงโหนกตีกันดังลั่นห้อง โชคดีห้องเก็บเสียงไม่งั้นห้องข้างๆด่าแน่ๆ ผมทนไม่ไหวกับคำพูดบิ้วของยัยฟิล์ม ระเบิดน้ำใส่น้องจิ๋วเต็มมดลูก ก่อนที่พีระมิดจะพังลง ยัยจิ๋วคว้าเอาฟิล์มไปนอนกอด ทิ้งผมนอนขอบเตียงคนเดียว

พวกเราพากันตื่นก็เกือบเที่ยง น้องตัวแถมก็มาขอค่ารถกลับห้อง 20เค ผมตกใจ ใช่ครับค่ารถอิหยังคือมาแพงขนาดนี้ สุดท้ายต้องโอนเพราะฟิล์มมันไปดิวไว้ ส่วนจิ๋วกับฟิล์มนะเหรอ นอนจกกีหยอกล้อกันอยู่ สรุปใครได้เที่ยวกันแน่

D4rthvader

อ่านไปอ่านมาชักชอบ สนุกดีนะ วัยรุ่นบิทคอยย 

thongdaeng_skk

มันจริง​แล้วตอนต่อไปจะมีอะไรแก้เซ็ง​อีก

san2503

ยังไม่รู้ว่าจะหายหมดไฟหรือยัง หรือต้องต่อกับเมียและเมียของเมียอีกสักยก55

1819

ฟิลม์ พาเสียเงินแบบนี้ มีล้านหมดล้าน อะนะ   ว่าแต้ ด้า ก็ ดีนะ พอมีแฟนใหม่ก็ไม่เกาะ แล้ว ฟิลม์นี่ดิ  อยั่เพราะเงิน หรือ รัก กันแน่ ถึงไม่ไป แล้ว ถ้าวันหนึ่งเกิดอุบัติเหตุการเงิน ฟิลม์จะชิ่งหนีแน่       เอ๊ะ ดึงดราม่าเฉยเลยเรา555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

avena

เสียไปเป็นล้าน เพื่อให้เมียตัวเองมีเมียเพิ่ม ::DookDig::

swss2511

Agalos von Stresermann

::Hmmm::
สรุปฟิล์มอยากเที่ยวเองแน่ๆ ดีลเอง จัดการเอง แต่แฟนจ่าย55555

therasak

แพงแต่คุ้มนะครัับ  เบ็ดเสร็จเกือบ 20Kเอง   อยากมีตังค์จัง

Pong Tee

เห็นชื่อตอนแรกนึกไปอีกทาง อ่านไปอ่านมาสุดยอดมากเสียวดี

9toulek

นี่มันสุลต่านในคราบหนุ่มไทย

fantastica

ระวังเงินหมดเพราะสาวฟิล์มนะแต่สนุกมาก

ppherbalife

johnywalker

::Falling:: ได้ปลดปล่อยก็ดีแล้วครับ สนทำไมว่าใครฟิน