ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 7

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 09, 2021, 01:26:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teeieie123

aod2430

เรื่องชักจะยุ่งบริษัทอะไร ของทดลองที่หายไปคืออะไร มีความสามารถยังไง

tumzazz_55

notbaby007

เดาทางไม่ถูกเลย​ว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป​ มีตัวละคร​ใหม่ด้วยคงต้องรอตอนต่อไปสินะ​   ::Hmmm::

oit758

ตัวละครใหม่นี่มากันเป็นองค์กรเลย เรื่องชักจะใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ ซะแล้ว

nujane_dude

ซับซ้อนซ่อนเงื่อนมาก เดาอยากจริงๆยิ่งมีตัวละครมาเพิ่มด้วย

nkikuji

punsr999

ชอบวิธีบรรยายครับ อ่านแล้วนึกภาพตามได้เลย

rexmost gizmo

เกือบได้ เป็น อาจาร์ยใบ้หวย ซ่ะแล้ว พี่เจษเรา  เจอปิยะพงษ์คนซื่อเข้าไป

arsenyo

มีองค์กรลึกลับมาเกียวด้วย เรื่องราวจะซับซ้อนไปนะครับ แต่ก็ชอบได้ลุ้นดีครับ

sunnyman

สเกลของเรื่องขยายมากขึ้นนะครับ มีองค์กรลับ เข้ามาเกี่ยวข้องด้วย

soidao

มีตัวละครแปลกๆเพิ่มมาแล้ว น่าสนุกดีครับ

tameable

ตั้งชื่อผู้หญิงแต่ละคน ทำให้จินตนาการถึงดารานางแบบเลยครับ

larvi

ชาย ชุดแดง

::NoNo::เมียทศพลไปไหนครับนึกว่าจะเป็นนางเอก