ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 7

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 09, 2021, 11:56:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

ต่อจากตอนที่แล้ว น้องโทนที่หายไปเป็นเดือน อยู่ดีๆก็โผล่มาอีกแล้ว

แย่แล้วล่ะทุกคน ทำไมเราหัวใจเต้นแรงแบบนี้นะ น้องโทนตอนนี้เขาแต่งตัวเหมือนคนของพี่แมนเลย ทั้งการแต่งตัวทั้งเครื่องแบบต่างๆ มันจะเวอร์ไปมั้ยถ้าบอกว่าตอนนี้โทน

แต่งตัวเหมือนพระเอกเรื่อง K2 เลย หน้าตาโทนอาจจะหล่อสู้ไม่ได้ แต่ท่าทาง กิริยา กับหุ่นเท่ๆของโทน มันทำให้เราคิดแบบนั้นจริงๆ เขาตัดผมสั้นลงไปหน่อยหรือเปล่านะ

รากไทรก็หายไปหมด จอนที่ยาวจนถึงคาง ก็ตัดออกไปแล้ว แล้วทรงผมเซ็ทสวยมากเลย น้องโทนทำเองเหรอ เราไม่เจอกัน 1 เดือน น้องโทนไปทำอะไรมาเนี่ย แย่แล้วสิ่ อย่าเต้นนะหัวใจ อย่าๆๆ

แต่แล้วเหตุการณ์มันก็เหมือนจะไม่สงบนะ เพราะผู้ชายคนที่ถูกน้องโทนบีบข้อมือดูเหมือนจะไม่พอใจมากเลยล่ะ โวยวายใหญ่เลย แต่ละคำพูดของเขามันช่างสกปรก น่าสะอิดสะเอียนมากๆ ตรงข้ามกับหน้าตาหล่อๆของเขาเลย

มึงเสือกอะไร ไอ้ลาว มาหาลาบกินเหรอ

แต่แปลกที่น้องโทนดูไม่ได้โกรธ ไม่ได้ตกใจอะไรเลย โทนพูดเรียบๆว่า ที่โมโหเพราะโดนผมบีบข้อมือหรือเพราะเจ้านายของผมไม่ยอมไปเที่ยวต่อด้วยหรือเปล่าครับ

ไอ้นั่นมันก็สะดุ้งเลยนะ เราคิดในใจอ่ะหูย ปากแซ่บมากเลยอ่ะน้องโทน มันก็ขู่ต่อนะว่ามึงพูดอะไรวะ กูไม่ยอมสัด มึงรู้เปล่าพ่อกูเป็นใคร แล้วรู้มั้ยน้องโทนเขาตอบว่าไง

รู้มั้ยพ่อกูเป็นใคร หืมถามอะไรล่ะนั่นครับ ขนาดพ่อตัวเองคุณยังไม่รู้เลยว่าเป็นใคร แล้วมาถามผมแบบนี้ ผมเองก็คงหาคำตอบให้ไม่ได้หรอกครับ จะให้ผมโทรถามบั๊ก 1113 มั้ยครับ หรือเปิดสมุดหน้าเหลือง ถ้าทราบแล้วเดี๋ยวผมจะส่งนกพิราบไปแจ้งข่าวนะครับ

โหยยยยย นี่น้องโทนเหรอ นี่คือคนที่เงียบกริบตลอดทางที่คุยกับเราเหรอ ทำไมปากร้ายแบบนี้ แล้วทุกคนคือเหมือนพยายามจะกลั้นหัวเราะอ่ะ

แล้วไอ้ผู้ชายคนนั้นมันก็หน้าเสียเลย คือแบบด้วยความที่เขาเป็นคนผิวขาวนะ พอโกรธขึ้นมาคือหน้าแดงเลย แดงชัดมาก เรารู้สึกสมเพชมากเลย ตอนแรกก็ไม่มีอะไรนะ แต่พอเพื่อนผู้หญิงในกลุ่มเข้ามาบอกให้ใจเย็น

เขาดูมีท่าทีฮึดฮัดและพยายามปัดป้องเหมือนจะเข้ามาเอาเรื่องให้ได้ น้องโทนเขาก็ยกแขน กันเราออกมานะ เราก็ถอยดีๆนะ รู้สึกตัวเองเป็นเด็กดีเชื่อฟังมากเลย เรามองที่น้องโทน

ตอนนี้น้องโทนเขา แกะกระดุมที่เสื้อออกและเอาเสื้อมาห่มให้เรา คือต้องยอมรับแหละเราแต่งตัวยั่วตะเข้ไปนิดชุดเดรสส่ายเดี่ยวคว้านร่องนิดนึง แหะๆๆ เสื้ออุ่นจังหอมด้วย

ยิ่งถอดเสื้อ ยิ่งรู้ว่าหุ่นดีมากเลย มืดก็มืดแต่เห็นลอนหน้าอกชัดมากเลย คราวนี้น้องโทนชี้ไปที่เพื่อนของเราที่ยืนคอยห้ามพวกผู้ชายกลุ่มนั้น เพื่อนเราก็หน้าเสีย น้องโทนวาดมือไปทางซ้ายเหมือนจะบอกว่าให้ถอยไป

คือนี่มันเป็นท่าทางของพี่แมนตอนสั่งงาน พนักงานชัดๆเลย แล้วพอไม่มีคนห้าม ผู้ชายคนนั้นก็ดูสงบเสงี่ยมขึ้นมาทันที น้องโทนพูดว่า อะไรกันครับอารมณ์เย็นขึ้นแล้วเหรอ อื้มดีครับๆ จะได้ไม่ต้องเจ็บตัวกันทั้งคู่ แล้วถ้านึกออกเมื่อไหร่ว่าพ่อคุณเป็นใคร รบกวนโทนที่เบอร์นี้นะครับ

โหย เกือบเท่แล้วนะ น้องโทนพูดเหมือนว่าคลำๆหาของ แล้วเหมือนเขาจะนึกขึ้นได้ เขาเลยเดินมาหาเราแล้วบอกขออนุญาตครับ แล้วก็ดึงชายเสื้อสูทออกแล้วล้วงไปหยิบอะไรบางอย่าง เนี่ยเท่มากๆ

แล้วโทนก็เดินไปยื่นอะไรบางอย่างให้คนกลุ่มนั้น แค่แว๊ปเดียว เราก็จำได้เลยว่านั่นคือ นามบัตรของบริษัทเรา เพราะลวดลายไม่เหมือนใคร

เราเดานะว่าถ้าพี่แมนบอกว่าน้องโทนทำงานกับพี่แมน นามบัตรนั้นต้องเป็นของพี่แมนแน่ๆ ไอ้ผู้ชายคนนั้นก็มองหน้าโทนแล้วก็พูดเหี้ยไรมึงวะ น้องโทนก็ไม่พูดอะไรนะยังคงยื่นนามบัตรให้เหมือนเดิม

เขายังคงทำท่าฮึดฮัด แต่ก็รับบัตรไป รับแบบกระชากไปด้วย แต่ทันทีได้มองชื่อในนามบัตร เชื่อมั้ยว่าทั้งผู้ชายในกลุ่ม ทั้งผู้หญิงที่พามา ถึงกับหน้าซีดเลย เขาถามคุณ ชื่อพี่ชายเรา  น่ะเหรอ

โทนก็บอกว่าใช่ครับ คุณชื่อจริงพี่แมน เป็นพี่ชายของคุณหมิว คนที่คุณล่วงเกินเมื่อกี้แหละครับ แต่ถึงจะหน้าซีดยังไง เขาก็เหมือนจะไม่เชื่อนะ เขาหันไปพูดอะไรบางอย่างกับเพื่อนในกลุ่มของเรา

ทันทีที่เพื่อนเราพยักหน้า หน้าพวกนั้นยิ่งซีดหนักเลย เราแบบสะใจมาก แล้วน้องโทนก็พูดจะให้ผมต่อสายให้คุยมั้ยครับ แล้วน้องโทนก็ทำท่าแบบหยิบมือถือขึ้นมา พวกนั้นก็แบบไม่ต้อง ไม่ต้องแล้ว

คือหน้าซีดเลยนะทั้งกลุ่มเลย น้องโทนยิ้มแล้วโค้งหัวให้นิดๆ แล้วพูดว่าเดินทางปลอดภัยนะครับ คนพวกนั้นมันรีบเดินหนีไปเลย ไม่รู้ว่าเป็นจังหวะอะไรนะ พอเพลงแถวนั้นเบาลง

เราได้ยินพวกนั้นพูดว่าเกือบซวยแล้วมึง เราแบบโอ๊ย เราแบบสร่างเลยคราวนี้ แต่ว่าตอนนั้นก็มีคนพูดขึ้น เอ้า !!!  ไอ้หนุ่มยูโดว่าไง มีเพื่อนเราในกลุ่มพูดขึ้นมา แล้วแบบคือรู้แหละว่ายูโดที่พูดถึงคงเป็นน้องโทน

พอเราหันไปอีกที ก็เห็นว่าเป็นเพื่อนในกลุ่มเราเอง น้องโทนก็เอ้าพี่ ขี้เมาเหมือนเดิมเลยนะครับ เราแบบอีกแล้วเหรอ เราอยู่นอกวงโคจรอีกแล้วเหรอเนี่ย ทำไมน้องโทนรู้จักเพื่อนของเราเยอะยัง

แล้วเพื่อนเราคนนี้คบคนยากมากกกก มากกว่าเราอีกแต่นี่ดูท่าทางเขาจะรู้จักกับน้องโทนดีเลยล่ะ อ้อลืมบอกไปว่าเพื่อนเราเป็นดี้ ส่วนแฟนที่เป็นทอมก็อยู่ด้วยกัน

พอน้องโทนพูดเสร็จ เขาก็ยกมือไหว้เพื่อนเราสองคนเลย เพื่อนคนเป็นทอมก็กำหมัด น้องโทนเหมือนจะรู้ตัวนะ เขาก้มหัวลงเล็กน้อย เพื่อนทอมคนนั้นก็ทุบหัวเบาๆ เรามองแล้วแบบ แบบ อยากทำแบบนั้นบ้าง

เพื่อนดี้ของเราก็ถามว่าไหงแต่งตัวหล่อแบบนี้ล่ะ แล้วนี่ไปเป็นลูกจ้างหมิวเมื่อไร น้องโทนก็บอกว่าเอ่อ ผมทำงานอยู่กับพี่แมนได้หลายอาทิตย์แล้วครับ เราก็แบบเอ๊า !!!  ทำไมพี่แมนไม่บอกเรา ปล่อยให้เราไปตามหาถึงมหาวิทยาลัยเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Rivermoon

ทุกคนรอบข้างรู้จักนายโทนซะหมด ทำไมพี่หมิวถึงพลาดไม่รู้จักนายโทนได้กันนะ นายโทน "อีตาซื่อบื้อ"

pliwds

พี่ช่วยน้องหน่อยซิ พี่แมนก็จัดให้ตามคำขอเลย มีเทพมาการ์ดให้

เป็นโมเม้นทีี่น่ารักมาก แต่ตอนท้ายก็ยังปากแข็งอยู่ดีนะเนี่ย

winpooh

เจอน้องโทนถอดเงาะ ถึงกับระทวยกันเลยทีเดียว

terapoong48

โทนมาเท่ห์แบบนี้นี่เอง​ พี่หมิวประทับใจมานานเลยนี่นา

tungbts

nsrichantamit

solid17

sammyadong

ดูเท่ห์ผิดหูผิดตาไปป่าว

tataka

ตอนนี้ค่อดเท่ พี่หมิวชมไม่ขาดปากเรยทีเดียว

gusjung111

มีอย่างนี้มาคนนี้ถ้าทางน่าจะเป็นตัวจริงละ

Jaker1234

โทนมาอย่าเท่ แต่พลาดท่ามาตอนหานามบัตรที่พี่แมนยื่นให้เตรียมไว้  555 พี่หมิวเจอโทนลุคนี้เข้าไป ชอบเลย

Benz4152

พี่แมนนี่กั๊กไว้ไม่ยอมบอกตั้งนานเลย

peddo

ลีลากวนโอ๊ยใช่เล่นเลยนะครับโทน นี่รู้จักคนรอบตัวหมิวหมดแล้ว แอบวางแผนจะฟันเขา (เพื่อนหมิว) ด้วยไหมนี่ เหมือนเดินหมากล้อมไว้หมด แต่คนวางคือพี่แมน ระวังตัวดีๆ พี่เขาดุนะ ถ้าน้องเขาเสียใจละไม่อยากขะคิกเลยครับ กึ๋ย
แหม นายโทน เดินแต่ละหมากซึมเหนือความคาดหมายตลอด มิน่า ดาวชอบถามว่าเมื่อไหร่จะรุก 555

only1A

น้องโทนเท่ระเบิด เสียดายไม่ได้โชว์ฟอร์ม 555