ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake : อิมเมจตัวละคร

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 10, 2021, 06:33:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบใครมากที่สุด

ฟ้า
101 (34.6%)
รีน
191 (65.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 292

sakdi Ontong

ถ้าถาทตอนนี้ว่าชอบใคร คงตอบได้ว่าฟ้า เพราะไม่ค่อยได้รู้จักรีนสักเท่าไหร่ แต่ได้รู้จักฟ้าอย่างลึกซึ้งมากกว่า ฟ้าไม่ใช่ผุ้หญิงไม่ดีอะไรเลย ฟ้าแค่เป็นเหยื่อที่บอยเองก็ไม่สามารถปกป้องเธอได้ อยากให้ฟ้าได้กับบอยสักครั้งก็ยังดี ฟ้าจะได้ลบล้างความผิดและบอยก็จะได้ล้างใจให้ฟ้า (นึกถึงเพลง ล้างใจ ของเอ อนันต์เลย) ขอให้ฟ้ากับบอยได้สมหวังทีเถอะ อย่างน้อยก็สักครั้ง...

tantawanjames

เข้ากับ 2 สาวมากๆ เรื่องราวกำลังเข้มข้นเลย รอตอนต่อไปครับ

bluesky11

ผมเลือกโหวตให้รีน เพราะอิมเมจล้วน ๆ เลยครับ ถ้าถามในเรื่องชอบใคร ไม่ได้ชอบใครนะครับ เพราะฟ้า ปากเธอบอกว่ารักบอย แต่ลับหลังเธอซั่มกับเอกตลอด ที่แย่ที่สุดคือยอมไปซั่มที่ห้องบอย คนรักกันเค้าไม่ทำกันแบบนี้แน่ ๆ ครับ ครั้งแรกให้อภัยได้ เพราะเธอโดนยา บอยก็น่าโดนลงโทษ เมาจนเสียคนรักแบบไม่รู้ตัว ส่วนครั้งต่อ ๆ มา เป็นเพราะเซ็กส์ล้วน ๆ แถมบอยต้องทำงานแทนเอก แต่เธอกลับไม่พูดหรือแสดงท่าทีอะไรเลย ส่วนรีน ไม่ค่อยรู้จักเธอพอที่จะบอกว่าชอบได้ครับ รออ่านว่าบอยจะแก้เค้นคนเลว ๆ อย่างไร ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

LenGz

เลือกไม่ถูกเลยอยากเก็บทั้งสองคน แต่ว่าฟ้าถลำตัวแล้วไม่ยอมถอย ส่วนรีนก็ดีเหลือเกินแต่มาทีหลัง

ชุ้ง