ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 2 ตอนวัยแห่งความรัก 11 อยากให้เธออยู่ตรงนี้

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 10, 2021, 10:42:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

TUWATAR

BłäčkMäñ_60

แต่ก้อเดาทางน้องเจนยากจิงๆแหละ ถ้าซ้ำแล้วเทอไม่โอเคด้วยนี่จบชีวิตเลย แต่ปล่อยเทอค้างแบบนี้มันก้อไม่ดีนะ

คมสุขสวย

ผมชอบการผูกเรื่องของท่านผู้แต่งมากๆครับแต่ก็อยากให้เจนได้เสียวบ้างครับ

Krit Tongkon

chatjane4234

ต้องขอบคุณน้องเก๋ด้วยนะ ถ้าน้องไม่บอกให้ไปหา ก้องคงไปช่วยเจนไม่ทัน

psm_mach

ก้องนี่เล่นได้ทุกบทเลย บทจะเป็นพระเอกก็พระเอกจริงๆ บทจะเป็นผู้ร้ายก็.. จริงๆก็ไม่น่าทำยังงั้นนะ จู่ๆบุกไปข่มขืนเลย เสียจริงๆ

จรัญ บุญชู

น้องก้องไปได้จังหวะพอดิบพอดีนะ...เจนเขายอมแล้วยังเล่นตัวอีก...พระเอกจริงๆ

Amnarch Poolsup

อ่านไปแบบต้องคอยนับ24แบ่งเป็นภาคๆทำให้การติดตามง่ายขึ้นมีครบทุกบทบาทดีครับ

vongola9th

เจนถามว่า ก้องแน่ใจนะ  เป็นคำถามเดียวกันกับที่ผมจะถามเลย เพราะว่าโอกาสดีๆแบบนี้ไม่มีมาบ่อยๆนะ

คงไม่ใช่ครั้งสุดท้ายของเจนกับก้องนะครับเสียดายความรู้สึกดีๆที่มีให้กัน