ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 2 ตอนวัยแห่งความรัก 11 อยากให้เธออยู่ตรงนี้

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 10, 2021, 10:42:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

โชคชะตาของเจนกับก้องจริงๆ ที่ช่วยได้ แต่กลับทำผิดเอง
ยอมรับว่าผมก็สบสนในเนื้อเรื่องเพราะมาอ่านทีหลังตามที่โพสมาเลยครับ

Zaft8388

ขอบคุณครับ รอติดตามตอนต่อๆ ว่าแต่อยากให้มีแบบภาคอินเตอร์อีก

tripplet

น้องเจน นี่ออร่านางเอกมากคับ  แต่ทำไมใครๆก็จ้องอยากได้กันมากมาย กรรมแท้ๆ .... 

ขอบคุณ ไรต์เตอร์ ที่นำผลงานดีๆมาให้อ่านคับ

testman

ดีครับ แสดงตัวเป็นสุภาพบุรุษแบบนี้ ได้ใจไปเต็ม ๆ

ว่าแต่เรื่องลงสลับ ถ้าเรื่องเป็นคนละเวลา ตัวละครเป็นคนละตัว ยังพอเข้าใจครับ แต่ถ้าอิรุงตุงนังนี่ อาจจะมีงงได้เหมือนกัน

magna67t

อ้างจาก: Storage Softs เมื่อ มกราคม 15, 2021, 09:26:21 ก่อนเที่ยง
เสียดายไม่มีฉากส่งท้ายภาค อิอิ ขอบคุณครับ

อย่าลืมอ่านนะครับ ต้องคอมเม้นต์ก่อน มีต่อนะคับ
ผู้ชายขายน้ำ / แฟนกู / แปดปียี่สิบสี่คน

magna67t

ผู้ชายขายน้ำ / แฟนกู / แปดปียี่สิบสี่คน

magna67t

Tyu744