ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ครับ รักเจ๊ทั้งสองครับ เต็มใจ๊เต็มใจ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2021, 11:34:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

น้องโทนแต่งตัวเท่ห์ๆแบบนี้ แถมทำผมลุคใหม่ พี่หมิวไม่ตะลึงเลยเหรอ  แล้วพี่เตยหายไปไหน ไม่ค่อยแสดงตัวเลย

sakdi Ontong

พี่หมิวเมาแล้ว แต่คงยาก โทนจะได้แบบบยากๆ อะไรง่ายๆ โทนเราไม่ได้หรอก 555

xonly-1454

nanakung55

พี่แมนนี้ความคิดดีนะ ดัดนิสัยน้องสาวด้วยการให้โทนแต่งหล่อ

พี่แมนนี่แสดงว่าบารมีเยอะแค่นามบัตรก็ทำให้กลัวได้ ส่วนเจ๊หมิวเริ่มเรียกโทนว่าน้องแล้ว  แสดงว่ายอมรับและรู้สึก​ดีกับโทนบ้างแล้ว

aodpasa

แสดงว่าท่านโทนนี่ดูแลเจ๊หมิวมานานแล้วนะนี่ ส่วนใหญ่รับกลับจากผับตลอดเลย

ชายชรา

เจอเจ๊หมิวแต่ล่ะทีมีบทบู๊ตลอดนายโทนfcเจ้าหญิงน้ำแข็งกับนางมารตัวน้อยครับ(รอทะเลวันนี้ครับ)

chapter11

อ่านเวอร์ชั่นนี้แล้วรู้สึกว่าความเท่ห์ ของเทพโทนหายไปครึ่งนึงจากเวอร์ชั่นโน้นครับ
เพราะได้รู้ว่าใจจริงคิดยังไง ภายนอกดูสงบนิ่ง แต่ภายในแบบว่า เอาไงดีวะๆ 555

Kt Kritha

ทำให้ขนาดนี้แล้วทำไมสองสาวคู่ขวัญถึงทำร้ายจิตใจโทนได้ลงหนอ

ga_mes

พ่อพระเอก แล้วเมื่อไร่จะได้คืนดีกันละเนี่ย เลยไปพี่พลอยแล้ว กลับมาหน่อยได้ป่าว 555