ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ครับ รักเจ๊ทั้งสองครับ เต็มใจ๊เต็มใจ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2021, 11:34:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wink

txxt30

พี่แมนนี่สอนอะไรดีๆ ให้แก่โทนเยอะเลย เช่น การแต่งกายให้ดูดีเพื่อให้เกียรติแก่สถานที่และบุคคล  ขอขโมยไปใช้บ้างนะ

Daniel Dear

น้องโทนมามาดหล่อแถมคี๊ปลุ๊คเท่ห์อีกอย่างนี้หมิวหวั่นไหวแน่ๆ

1819

ต้อนพี่แมนแนะนำคุณพ่อให้รู้จัก ตรงหน้า แล้วโทนสั่น  แล้วพี่แมนบอกว่า ให้นึกถึงแข่งยูโด ไอ้เราก็จิตตาการว่า เทพโทนจะปล่อยมุขโบ๊ะบ๊ะ จับพ่อพี่แมนทุมแบบยูโด  555 ขออภัยเทพโทน กับพี่แมนและคุณพ่อ ที่คิดแบบนั้น เห็นเทพโทนชอบหักมุมมุขตัวเอง
เจ้เตยอ่านไปมือจิกหมอนแทบขาดละมั้ง  เจ้หมิวจะงอนไหมนี่
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Chan_Som

เรื่องกำลังสอดคล้องกับที่เจ้หมิวเล่า ได้รับรู้ทั้งสองด้าน กำลังฟินเลย ถึงไม่บทเสียวๆ แต่น่าสนใจมากครับ ::Shy::

winpooh

phu_nun

mrbirddum

::JubuJubu::เปิดตัวเปนทางการก็หล่อเลย แบบนี้ไม่ให้เจ๊หลงได้ไงเนอะ

dragonhead

เรื่องเล่าในมุมของโทน...ผู้เขียนชักใยความรู้สึกและความคิดต่อสิ่งตางๆ ได้ดีมาก ชวนอ่าน หลากหลายอารมณ์...บันเทิงดีแท้...ชอบครับ...

only1A