ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouda Tomohiro] Anri Turbulence อองริวุ่นรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 20, 2021, 07:08:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

พ่อแม่จัดกันแล้ว ลูกๆ ก็เอามั่งสิ

2 คู่พร้อมกัน เสียงจะดังไปถึงไหนนะ

prota

พ่อ แม่ จัดหนักขนาดนี้ ลูกคงได้กันชัว ครอบครัวสุขสันแน่ แต่จะแอบมีสลับคู่รึปล่าน้า ขอบคุณครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สงสัยพ่อกับแม่อยู่โดดเดียวกันมานาน  ได้ทีใส่กันไม่ยั้งเป็นอาทิตย์เลย  ตบะแตกกันซะมั้งคู่หนุ่มสาว

บอกเค้าเบาเสียง  ไม่ดูคู่ตัวเองเลยนะพ่อแม้่

Minibar

น่าจะมีประชันกันนะ ไม่น่าจะนาน

ดังเยย ป๊ากะแม่น่ารัก

aek

gfthebc

ตอน​จบ​อาจจะ​ได้​เป็น​ครอบครัว​สุขสันต์​ มี​ความสุข​ด้วยกัน​ทุก​คน​รึเปล่า​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ มี​ความ​สุข​กัน​ทั้ง​คู่​พ่อแม่​ และ​ก็​คู่​ลูก​ๆ​เลย​นะ​ครับ​ ต่อ​ไป​อาจจะ​ได้​คำแนะนํา​เป็น​ทาน​ยา​คุม​แทน​การ​ใช้​ถุงยาง​ก็​เป็นไปได้​นะครับ​

Songpon Imyen

siwapol55

ได้ตั้งท้องกันทั้งคนแม่และลูกสาวแน่
ฝ่ายพ่อและลูกชายดูท่าจะเก็บกดมานาน
ขอบคุณมากครับ
ไม่ท้องแต่ความแตกรู้กันทั้งบ้านเลย 555

adinan333

เป็นแฟนกันแต่ดันพ่อแม่ของทั้งคู่มาแต่งงานอยู่บ้านเดียวกันและจัดกันตลอดคืนแบบนั้น ลูกๆจะเหลือหรอ

ก็คิดว่าลูกๆได้กัน เพรระทนพ่อแม่ไม่ไหว แต่ไม่นึกว่าพ่อแม่ก็เห็นดีเห็นง่มด้วยแบบนี้

[email protected]

ต้อง  ntr  เท่านั้น หมุนวนคนบครอบครัวแน่นอน 

Au Nanma

เป็นแฟนกันก็เอากันไปเถอะไม่ใช่พี่น้องกันจริงซะหน่อยแต่ไม่น่าจะถึงสวิงยกครัวหรอกมั๊ง

thai4id

จัดคู่เลยสิจ๊ะ อย่าได้รอ

555 ดังกว่าอีก ไม่ธรรมดาจริงๆ
อะไรๆ ก็กู

ภราดร เบ้

doujin

เขาเรียกบุพเพสันนิวาส 2 ชั้น พ่อกับแม่ ลูกกับลูก  อย่าข้ามสายแล้วกันถ้าข้ามเมื่อไม่ไหร่ iNcest ล่ะ ::Dizzy::
555  โดนแม่ต่อว่าให้เสียงเบาๆหน่อย  อันนี้เวลาอย่างว่าต้องปล่อยสุดมันได้อารมณ์นะ  ::Ahoo::