ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 48

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 13, 2021, 09:00:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-301

peddo

โชคดีที่ป๋าปลดปล่อยไปบ้างแล้ว แต่ยังไง น้ำสุดท้ายจัดเต็มแน่ รับรองแผ่ถึงพรุ่งนี้เย็น
คืนนี้ได้ทั้งเหรียญทั้งความมันส์ สงสัยเทรนเนอร์ดี ต้องกลับไปให้รางวัล

wing0

zezebee12

kabyala

ลุง เอายามาขายผมมั้งสักขวดสิ ทนอึดขนาดนั้นผมให้ขวดละ ยี่สิบ ขำๆครับ ขอบคุณครับ

jaja

ป๋านี่สุดยอดจังเหนี่ยวได้ทั้งคืน จะหาซื้อแหวนแบบนี้ได้ที่ไหน

asiakook

ของผ่านไลน์ ไว้ใจได้หรอป๋า ไม่ใช้สกิลตรวจสอบก่อน ท้องเสียไม่รู้นะ อิอิ ขอบคุณครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพื่อตอบโต้ศัตรูลุงชัยเลยกินยาเพิ่มพลังไปเยอะเลย เป็นผลข้างเคียงทำให้บรรดาเมียๆรับศึกไม่ไหว ยังดีที่สาวกับแม่ยังพอสู้ได้  ยังเหลือน้องอ้อนสงสัยว่าจะเคยมาแล้วเลยอ้อนป๋าชัยอยากโดนบ้าง แต่จะช่วยได้แค่ไหนนะ สงสัยป๋าชัยต้องหาเมียหรือกิ๊กเพิ่มโดยด่วนแล้วล่ะ....หึหึ
อ้าว..น้องอ้อนยังซิงเหรอเนี่ย แบบนี้ป๋าชัยก็ได้ปั๊มเหรียญเพลินเลยสิ....55555

tip251226

ได้สมาชิกใหม่เข้ากลุ่มอีกคนแล้ว   โอ้ยอิจฉาป๋าชัย

pre123

สงสารน้องอ้อนมาคนสุดท้ายโดนจัดเต็มแน่

Supachok Tupsutti

ลุงนี่เก็บหมดเลยใครผ่านมาเป็นเรียบไม่มีปล่อยจริงๆ

kenwin

Ttum1188

Wasabi Orange

นอกจากแหวนแล้ว อยากได้ขนาดป๋าชัยอีก  ตันหาแล้ววว

ตรี1131

น้องอ้อนอยากลองของต้องจัดเต้มไปให้เลย