ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว ตามสั่ง - ลูกค้าคนที่ 10 : พี่ตั้ม - Part 1

เริ่มโดย KwangLover, มกราคม 14, 2021, 01:24:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

13igboss

อ่านแล้วอยากจัดกวางเหลียวหลังบ้างซะสองอาทิตย์

kkk6969

::YehYeh::คงจะเสียวหีน่าดู จัดหนักๆเลย

1man

ขึ้นรถแล้วให้แก้ผ้าเลยนี่ถือว่าชะตาหีจะเป็นของคนอื่นไปแล้ว
แต่มันก็เหมาะกับพล็ดที่เป็นแบบกึ่งๆ master and slave

princessreturn

เปิดประสบการณ์กวางสุดๆเลยมั้งเนี่ย
ตั้งสองอาทิตย์ คงอิ่มเอมกันทั้งสองแบบสุดๆ ฟิลเอาท์ดอ ระเบียง

racisz

รับลูกค้าคนเดียว จะอิ่มเหรอน้องกวาง

warpzone

โดนเหมา2อาทิตย์ไม่ยากจะคิดว่าจะเจออะไรบ้าง แค่เดินทางจัดไป3วัน แบบนี้คงจะสนุกกันสุดเหวี่ยงเลยนะครับ

1678405

เส้นทางมันไกลเดินทางนานๆมันเหนื่อยต้องพักเยอะ เก็บเกี่ยวไปเรื่อยๆตลอดเส้นทางแบบนี้แหละถูกแล้ว มีอะไรให้ดูให้ชมเยอะแยะ

นัทโตะ

chakit9371

boy2516

พี่เหมาไปแบบนึกว่าพาแฟนไปเปลี่ยนบรรยากาศเลย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: sakda silakhom เมื่อ มกราคม 14, 2021, 02:03:32 ก่อนเที่ยง
ไม่รู้ว่าจะเสียวถึงใจไหมแต่ก็ติดตาม
เหมาไป ไม่หาเพื่อนมาช่วยด้วยหรือ

amtorff73

แค่อ่านคำโปรยต้นเรื่องก็จินตนาการตามแล้วครับ คิดในใจว่าจะพาแฟนทำอะไรแบบนี้บ้าง แต่ถ้าให้ถึงขนาดโชว์กลางถนนคนเดินนี่น่าจะมากเกินไป อิอิ

panax

ไปดูรูปในกระทู้มาแล้ว ชอบหุ่นบางกรอบมากๆครับ
ประกอบการจินตนาการได้อย่างดีเลย ขอบคุณมากๆครับ