ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 44 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 16, 2021, 01:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Leo the rott

ล่ามนั่นแหละเป็นรายต่อไป

locklock leck

txxt30

ล่ามมาขัดจังหวะอีกแล้ว อย่างนี้ต้องลงโทษล่ามสักดอกแล้วละ

หูย..ลูกสาวคนสวยของท่านประธานมาชวนไปแช่ออนเซ็นแบบนี้ เดี๋ยวมีฉากเด็ดแน่ๆ

neimuchan

เริ่มอยากรู้เหตุการณ์หลังจากนี้ แล้วแฮะ กลับกรุงเทพไป จะเกิดสงครามอะไรมั้ยเนี่ย

ไปญี่ปุ่น ครั้งแรกที่ลงออนเซ็น นี่เกือบๆจะอายนะ แต่กลั้นใจ เอาวะไม่มีใครรู้จักกรู จัดปายยยยย

พอเข้าไป ล้างตัวเสร็จ ไม่มีใครสนใจใคร แยกตามมุมแช่กันแบบวิญญาณหลุดออกจากร่างโคตรสบายยยย
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

myfino262903

คุณล่ามเนี้ยมาตรงเวลาหามเสาลงหลุมตลอดๆเลยนะ แหม๋ๆ ไว้จัดคุณล่ามสักที่ไปนะครับเทพโทน แต่ตอนนี้อย่าเพิ่งดื้อกับเจ้ก่อนแล้วกันครับ

noojane

นะจุดๆนี้ยังไงก็ต้องเสร็จก่อนหละ​ งานไว้อันดับสอง

ปล​ อะไรยังไงครับนี่คุณรุกะ

singkanong

สองคนนี้จัดเต็มจัดหนักกันจริงๆ เป็นผมงานจบขอลาอยู่ต่อกันสักอีกสองวัน 555

deamondear

Free_dyna03

latipk

เจอแบบพี่พลอยรับรองเลยว่า ผมก็ไม่ดื้อครับ
ฝยอมเลย 555

ส่วนคุณรุกะ ประโยคสุดท้ายนี่รุกฆาตเลยครับ นายหรรมตั้งแน่ๆ

[email protected]