ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 9

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 16, 2021, 02:03:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man_On_The_Moon

ฝันร้ายมักกลายเป็นดีนะ อาจจะดีตอนจบก็ได้

saranchai

ใจจริงอยากให้ดิวคู่กับเจษนะเพราะดูเหมือนดิวจะติดใจอยู่เเล้ว

biggiggog

เริ่มมีการวางแผน ใช้เทคโนโลยีเข้าช่วย
ค่อยดูเข้าท่าหน่อย
ขอบคุณครับ

arsenyo

อริสาจะเป็นไงบ้างหนอ ยิ่งอ่านยิ่งลึกลับ
ชายชุดสูทอ่านแล้วนึกว่าดู prison break
มี the company มาเกี่ยวด้วยสนุกจริงๆครับผม

noker

avena

จะจัดการเมียหลวงโดยเข้าทางเมียน้อย ท่านช่างอัจฉริยะจริงๆ ::DookDig::

classic007

อ๊อฟ

ถ้าอ๊อดมา  ก็คงจะมีคนช่วยวางแผนแน่นอน  

Somkiat Ruangsubvilai

เจษต้องการจัดการน้องเจณิสาได้แน่ๆ

prem aree

ดิวเธอต้องกลับมามีบทแน่ๆ จะมาโดนรังแกแล้วหายไปไม่ได้นะ

occocc

pp1659

เจษฏาทำไมคิดถึงเมียทศพลจะซ้ำอีกครั้งรึเปล่า

notkey

เจนิส มีสิทธิโดนจารย์แก้ของลงยันให้นะนิ

Alligator

ขนาดฝันยังนึกถึงน้องดิวเลยนะเจษถ้าคิดถึงก็ติดต่อไปหาเธอบ้างนึกถึงก็สงสารเธอ

ton29048

เจนิส ต้องโดนของ อาจารย์เจษ ก่อน ถึงจะเสร็จ พิธีแก้กรรม